Umekuja kumsema jamaangu John huku ?..Ila John hapa aliniangusha....aisee dunia kijiji had wewe unajua ishue ya john..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sio huyo tyuuh wapo wengi mno, songea hatujawahi ku fail ktk kukamatia fursa, tunachukua nzima nzima

Hata wee kajichanganye uone, utaleta mrejesho. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sio huyo tyuuh wapo wengi mno, songea hatujawahi ku fail ktk kukamatia fursa, tunachukua nzima nzima

Hata wee kajichanganye uone, utaleta mrejesho. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hapana mimi haitawezekanaa
 
Nikishawah kukutana na dem wa kumwaga maji pande za kigoma alikuwa anaitwa nkamuweka mbuzi kagoma

Nilimtomba mpaka miguu ikaanza kutetemeka alimwaga mimaji chini aisee palikuwa na vumbi sabab ya viatu ila kukawa tope yan sio mimaji ile

Alikuwa muuza **** tu,so akawa ananizoea kila Monday anakuja geto ananipa **** bureee ili mradi tu nimwagushe maji
Nilimtombaga yule dem bado nusu nimtoe kizaz
After time akapata bwana akaolew ila akawa anakuja na mimba yake hivyo,nkawa namkamua mimaji ndio inazidi kuwa mingi
Nkawa nawaza mtoto asije akakosa ile liquid ya kuogelea bure
Nkaja nkatemana nae but at last akajifungua mtoto wa kiume akampa jina langu
Nilishahama kagoma since 2016 ila mpaka Leo bado ananipigia simu na kunitumia mapicha picha ya papa lake
 
Achana na hao kima shusha esay watu tuburudike na kuchukua mbinu mpya tukazifanyie maboresho
 
Mmh hii tangawizi ipo kwambali sana
 
[emoji3][emoji3] mkuu hapa umetupiga, Vumbi hadi kukawa tope, amekuwa tembo jike huyo au,

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
[emoji1787]We gaidi nashangaa upo uraiani
 
Mchaichai mkavu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…