Kupanga chumba kimoja sio issue ni kwa yeyote Yule hasa tunaonza maisha. M nimepanga chumba na sebule. Ila kina jamaa ni mwanajeshi kapanga chumba kimoja tu Ila anaishi.
 
Chai jaba
 
Kwenda huko hanitishi mtu na mimi nimeaga [emoji1787]
 
Kupanga chumba kimoja sio issue ni kwa yeyote Yule hasa tunaonza maisha. M nimepanga chumba na sebule. Ila kina jamaa ni mwanajeshi kapanga chumba kimoja tu Ila anaishi.
Hapo nimemuuliza huyo aliyepinga kwamba mfanyakazi wa serikali hawezi kupanga chumba kimoja
 
Lahaulahhh, we mhuni kweli kweli. Nannyingine hapo umeogopa kusema tu
 
Kipindi npo chuo Morogoro demu wangu alikuwa na best yake wanasoma hoteli management dar walikuwa na field Morogoro walipata kwenye ile hoteli nishaisahau jina ambapo huwa watu wanatoa kingilio wanaogelea nikumbusheni wadau ipo mbele boma road

Basi ghetto naishi mwenyewe hawakuwa na pa kufikia plus walikuwa wana save bajeti wakafika kwangu . hivyo room moja watatu kudume pekee angu demu wangu alisema tutakaa hivyo hivyo basi nilichukia kichizi nikasema huyu mtoto sitamfaidi mpka anaondoka maana rfk yake yupo

Basi siku moja nimelala katikati nikageuka kushoto nikaanza kumchezea demu wangu nikijua huyu wa pembeni kulia Kalala na anageuka ananipa mgongo mi naingiza tu ndio ukawa mchezo wetu tukijua rfk yake demu wangu analala fofo kumbe siku zote anatuona siku moja kwenye kulala nikajikuta bahati mbaya nimeweka mkono kwenye kiuno cha rfk yake basi bwana akauchukua akauingiza hadi kwa bibi na vile wanaume hatuna adabu nikamshughulikia demu wangu nae akashtuka akaona nikajua ata mind nae akaliunga

Basi mpka wanaondoka ndio ulikuwa mchezo wetu

Nb: sikutumia ndom
 
Utumie ndomu hili iweje[emoji41]
 

Nashera Hotel
 
kwahiyo hata chakula hukumnunulia

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…