Inchi inalia na jua wewe mvua ilinyesha
 
Let me tell u..huenda mdada hajakutana na mwanaume kitambo...hayo mambo yapo sana..tunajijua tunavyopataga tabu na maumivu ikitokea huja do muda mrefu[emoji56][emoji3]
 
Mcheche tu na maandalizi hafifu.

Utelezi ukiwepo vizuri, inapenya bila tabu ingawaje mke na mume wote watahisi ule ugumu wa 'mpenyo' ila itapita vizuri tu.

But chanzo ni wana hawaamini kua unaweza kufanya ma mwanamke bikra na damu isitoke wanaamini Hadi damu, Kama mtu ana majukumu mengi kile kingoz “hymen” ki naweza kutoka but bado lango likawa brand new hadi uume uingie kwa Mara ya kwanza.
 
Let me tell u..huenda mdada hajakutana na mwanaume kitambo...hayo mambo yapo sana..tunajijua tunavyopataga tabu na maumivu ikitokea huja do muda mrefu[emoji56][emoji3]
😲kumbe huwa zinaziba ? so hapo hadi iweje ndio mambo yawe sawa mkuu
 
Welcome to the Bondo Camp[emoji1][emoji1],umenikumbusha kwenye kitabu cha "UNANSWERED CRIES"...Ngariba anapowakaribisha wasichana wanaokeketwa!
 
 
Sitaki kuamini Kama mpaka Sasa wazee wa Kula tunda kimasihara hawajaipata hii connection, naomba kuunganishwa na connection tafadhali..

Naripoti kutoka namtumbo peramiho huku.
Namtumbo sio peramiho, Namtumbo ni walaya inayojitegemea ipo njia ya kwenda Tunduru, Peramiho kwa sasa imekua wilaya mpya zamani ilikua ktk wilaya ya Songea vijijini yenyewe ipo njia ya kwenda Mbinga kuna sehem inaitwa Likuyufusi kuna sheli unachepuka upande wa kulia ndio unaelekea Peramiho sasa.

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…