Franky Samuel
JF-Expert Member
- Oct 10, 2018
- 5,520
- 14,857
Huyo jamaa alikua amelewaTatizo letu wanaume bana, kichwa cha chini kikiwa active, cha juu huwa kinakuwa hakifanyi kazi kabisaaa!!!now jamaa atakua anajuta baada ya kichwa cha juu kuwa active.
Sas wanajiuzaje na weng wanaliwa bure humu[emoji23][emoji23]Nimekuja kuelewa inawezekana wengi humu wmekula pisi zinazojiuza kule telegram, yaani ukiangalia kule telegram na hizi za kimasihara unaona kuna chance mazee unakua umepiga dada poa bila kujua ukihisi umepata demu. Wanawake wengi wanauza mzigo kule telegram tukumbuke mipira au kujipima.
Ngoja nikazzitafute mkuu....hizi supplements za vitamin D3 phamarcy nyingi si zipo?Kula vitamin D3, vitamin C na fish oil wiki tu. Chombo hakilali kabisa, hizo vitamin kama havitasaidia nakurudishia hela yako yote.
Lunatic [emoji2957][emoji2957][emoji2957]
Fresh mazuri zaidi mkuu, kama unaweza unatumia sikuzote kama ni gharama ulipo tumia mila baada ya siku 2 au 3 na hapijatikati ndo matunda kama alivyoelekeza jamaa .....vitamin D supplement ni vidonge vya vitamin D Vina zinc na copper ya kutosha....Maziwa fresh au mtindi? Supplement Vitamin D ndo nn hii mkuuu
Yaan hatariiWewe ni nomaa sana
Lete na wewee Onlyalivira ulivyo wahi kuliwa kimasikhara...Visa visa mbona hamleti jamani[emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23] na miaka yangu hii 50 bado sijawahi liwa kimasihara nimeliwa kwa makubaliano[emoji23][emoji23][emoji23]Lete na wewee Onlyalivira ulivyo wahi kuliwa kimasikhara...
Au una taka kusema huja liwaga wewee mpaka huo umri...!!?
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Nilikuwa nmechoka sana maisha yamenipiga, stress kama zote, mfukoni nina elfu tatu mia tano tu,Visa visa mbona hamleti jamani[emoji23][emoji23]
Kwa tafsiri nyingine ulibaki na buku jeroNilikuwa nmechoka sana maisha yamenipiga, stress kama zote, mfukoni nina elfu tatu mia tano tu,
Nikaenda kukaa kwenye reli ya SGR ilikuwa mida ya jioni, huko huwa kuna upepo mzuri, pia pembeni kuna kituo cha dala dala, kwahiyo unakuwa unawaona wote wanaoshuka na kupanda kwenye dala dala
Nmekaa hapo sina hili wala lile ghafla kapita ostadhati mmoja anaelekea kupanda dala dala, nkajaribu kumuita akaja kweli, nkamsalimia akaitikia, nkamuambia kaa hapa tuongee, asee kweli akakaa, nkamuuliza unatoka wapi na unakwenda wapi usiku huu, akasema anaelekea kwao katoka kwa dada yake ila nauli kapoteza,
Haraka sana nkaukumbuka huu uzi nikamuambia twende nyumbani kuna elfu mbili ukachukue uendelee na safari yako, tukaenda akaingia hadi geto, nkampa ila nkaanza kumshika akawa kama anakataa, nkaanza kumbembeleza kama dakika kumi hivi akagoma basi nkamwambia twende nikusindikize, ile nanyanyuka kanishika mkono kanikumbatia, nami sikulaza damu nkavuta kinga zilikuwa kwenye begi nkajilia vyangu, then nkamsindikiza,
Mpaka leo sijawahi kuonana naye tena.
[emoji23][emoji23][emoji23] Me anaweza honga 5k yote, asubuhi akiamka anaanza kuomba buku ya chai.Kwa tafsiri nyingine ulibaki na buku jero
#yaani 1500#
Dah mkuu hyo yako hatariii,so ulimpa buku 2[emoji23][emoji23]hata jina humjuiNilikuwa nmechoka sana maisha yamenipiga, stress kama zote, mfukoni nina elfu tatu mia tano tu,
Nikaenda kukaa kwenye reli ya SGR ilikuwa mida ya jioni, huko huwa kuna upepo mzuri, pia pembeni kuna kituo cha dala dala, kwahiyo unakuwa unawaona wote wanaoshuka na kupanda kwenye dala dala
Nmekaa hapo sina hili wala lile ghafla kapita ostadhati mmoja anaelekea kupanda dala dala, nkajaribu kumuita akaja kweli, nkamsalimia akaitikia, nkamuambia kaa hapa tuongee, asee kweli akakaa, nkamuuliza unatoka wapi na unakwenda wapi usiku huu, akasema anaelekea kwao katoka kwa dada yake ila nauli kapoteza,
Haraka sana nkaukumbuka huu uzi nikamuambia twende nyumbani kuna elfu mbili ukachukue uendelee na safari yako, tukaenda akaingia hadi geto, nkampa ila nkaanza kumshika akawa kama anakataa, nkaanza kumbembeleza kama dakika kumi hivi akagoma basi nkamwambia twende nikusindikize, ile nanyanyuka kanishika mkono kanikumbatia, nami sikulaza damu nkavuta kinga zilikuwa kwenye begi nkajilia vyangu, then nkamsindikiza,
Mpaka leo sijawahi kuonana naye tena.
SimjuiDah mkuu hyo yako hatariii,so ulimpa buku 2[emoji23][emoji23]hata jina humjui
Ndo hivo mkuu,Kwa tafsiri nyingine ulibaki na buku jero
#yaani 1500#
Ulitomba nini kijana!Nilikuwa nmechoka sana maisha yamenipiga, stress kama zote, mfukoni nina elfu tatu mia tano tu,
Nikaenda kukaa kwenye reli ya SGR ilikuwa mida ya jioni, huko huwa kuna upepo mzuri, pia pembeni kuna kituo cha dala dala, kwahiyo unakuwa unawaona wote wanaoshuka na kupanda kwenye dala dala
Nmekaa hapo sina hili wala lile ghafla kapita ostadhati mmoja anaelekea kupanda dala dala, nkajaribu kumuita akaja kweli, nkamsalimia akaitikia, nkamuambia kaa hapa tuongee, asee kweli akakaa, nkamuuliza unatoka wapi na unakwenda wapi usiku huu, akasema anaelekea kwao katoka kwa dada yake ila nauli kapoteza,
Haraka sana nkaukumbuka huu uzi nikamuambia twende nyumbani kuna elfu mbili ukachukue uendelee na safari yako, tukaenda akaingia hadi geto, nkampa ila nkaanza kumshika akawa kama anakataa, nkaanza kumbembeleza kama dakika kumi hivi akagoma basi nkamwambia twende nikusindikize, ile nanyanyuka kanishika mkono kanikumbatia, nami sikulaza damu nkavuta kinga zilikuwa kwenye begi nkajilia vyangu, then nkamsindikiza,
Mpaka leo sijawahi kuonana naye tena.
Mlongo tutama ba hapa, uzi unogili wenuwu, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Chondiiiiiiiii
Nilikuwa nmechoka sana maisha yamenipiga, stress kama zote, mfukoni nina elfu tatu mia tano tu,
Nikaenda kukaa kwenye reli ya SGR ilikuwa mida ya jioni, huko huwa kuna upepo mzuri, pia pembeni kuna kituo cha dala dala, kwahiyo unakuwa unawaona wote wanaoshuka na kupanda kwenye dala dala
Nmekaa hapo sina hili wala lile ghafla kapita ostadhati mmoja anaelekea kupanda dala dala, nkajaribu kumuita akaja kweli, nkamsalimia akaitikia, nkamuambia kaa hapa tuongee, asee kweli akakaa, nkamuuliza unatoka wapi na unakwenda wapi usiku huu, akasema anaelekea kwao katoka kwa dada yake ila nauli kapoteza,
Haraka sana nkaukumbuka huu uzi nikamuambia twende nyumbani kuna elfu mbili ukachukue uendelee na safari yako, tukaenda akaingia hadi geto, nkampa ila nkaanza kumshika akawa kama anakataa, nkaanza kumbembeleza kama dakika kumi hivi akagoma basi nkamwambia twende nikusindikize, ile nanyanyuka kanishika mkono kanikumbatia, nami sikulaza damu nkavuta kinga zilikuwa kwenye begi nkajilia vyangu, then nkamsindikiza,
Mpaka leo sijawahi kuonana naye tena.
Mwato , mwato wulikandi [emoji38]Uzi wa nyanyuu palivega kuhyetu tii... Chigafula...
Hapo kwenye jina lako hiyo W ingeondolewa tu..!!! Maana komenti hii inataka uitwe hivyo..Huu uzi sasa ufungwe na kufutwa, imetosha.