Frank Wanjiru
Platinum Member
- Apr 12, 2012
- 25,517
- 46,378
Wewe Dume au Jike?Niliwahi kusafiri kuelekea mwanza
Kwa mbele ya Siti niliyokaa walikaa mdada na mkaka.
Nilikuwa nimetulia Sina Mambo mengi zaidi ya kuangalia mandhari dirishani, hata jirani niliyekaa nae sikumbuki alikuwa na jinsia gani! Ule mwaka Ulikuwa 2014.
Hawa jamaa yaani dada na kaka pale mbele yangu stori zilikuwa nyingi Sana, na Kama ilivyodesturi ya mabraza kujishobokesha saana kwa wadada, nilianza kuona huyu brazamani anavyojibidisha kumcare yule binti, kwa huduma ndogondogo mule njiani
Giza likaanza kuingia, nikaanza kuona brazamani mdogomdogo anaanza ukorofi wa mapenzi
Akaanza kuweka mkono kwenye bega la binti, Mara anachezea nywele za binti, Ila binti akiona Hali inazidi nae anazuia mashambulizi kwa kuzuia Ule mkono wa yule bishoo! Mara kwa Mara alikuwa anamwambia "sitaki bwana!"
Mie nimetulia tu naangalia hii picha kwa makini
Duuh, braza akavuka mipaka akapeleka mkono wake kwenye kifua Cha yule dada,aisee, binti akausukuma Ule mkono wa bro kwa hasira na akaondoka kwenye Ile Siti
Naona bro alifadhaika kidogo na katika kupunguza Soo akageuka kutuangalia huku akisema"yaani wanawake wajinga Sana, Sasa anakasirika Nini?
Tangu hapo wagomvi Hawa hawakuongea Tena, na tulipofika Mwanza nikaona kila mmoja ameshika hamsini zake
Hao ndio wanaume
Kukaa na wadada bila kuwatamani haiwezekani
Halafu wanatuambia eti UNEXPECTED SEX!
Mabraza mutuandikie na Yale MATAMANIO YENU YALIYOFELI na kuwapa AIBU tucheke pia[emoji23][emoji23][emoji23]
Ha ha ha Acha hizo..... Nyingi sanaLeteni mission failed ili tujue upande wa pili wa shilingi ukoje.
AlikusudiaAkishakuwa MHAYA sio bahati mbaya
TuliaKimeumanaaaaah lol [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] teenaaah lol,Tulia
Kuna tukio kubwa.
Nilikula kimasihara wanawake wawili kwa Siku moja[emoji23][emoji23][emoji23]
bora hukumuoa ungengongewa sana..hata miez m3 hikapitaMiaka kadhaa iliyopita nilifahamiana na binti mmoja hivi ambae nilimuelewa sana. Baada ya kumfuatilia niligundua huyu ananifaa kuwa mke. Baasi nikaenda na nia ya kumuoa. Alikataa kwa 100% na akaniambia ana mtu tayari. Sikuwahi hata kuomba mbususu kabisa. Kweli baada ya miezi kadhaa aliolewa na tulipotezana jumla. Wiki kadhaa zilizopita nikaona napigiwa simu kuuliza nani akaniambia fulani, upo wapi sehemu fulani ambayo kimsingi palikuwa karibu sana. Nikaomba tuonane akakubali. Ndani ya saa moja tukawa tumeonana na hapo ilikuwa kwenye hotel moja hivi Kinondoni. Nikamwambia hapa sipo comfortable sana naomba nichukue room tukapige story ndani. Alikataa but nikafanya kumforce baadae akasema sawa ila kwa masharti nikakubali. Baasi tukaenda room tukaagiza vyakula na mastory kibao tukapiga baadaye story ziliisha nikaanza touch za hapa na pale mwishowe akalegea. Kiulweli nilipiga show ya kibabe sana kwakuwa nilijiandaa nikijua huyu leo si muachi. Nikasema huyu hakufaa kuwa mke kwakuwa tayari amesaliti leo. Alikolea halafu nikaachana naye na hakuna mawasiliano tena. Kiukweli amepoteza mvuto fulani comparing na kipindi alivyokuwa awali. Sasa sijui hayo ni masihara au la?
KhahMsione kimyaaa , nilikua nafanya matukio
Matukio MAPYA so far ninayo 19 .
Ukiwa na Sura nzuri ya kuvutia, Ukawa na Kazi yako yakipato halali, ukawa na Mwonekano nadhifu wa Mavazi na kuongea na Kichwani, ukaongezea vionjo vingineeee kma ucheshi. Kujiamin n.k.......[emoji1]
HILI NI LA JANA YAAN JANA USIKU WA KUAMKIA LEO.
Basi nikiwa kijiweni kwangu nikapigiwa simu na Bidada mmoja, akijitambulisha anaitwa H... yupo kituo fulan cha Afya na mgonjwa, wanaomba msaada maana hiko kituo wamewapa gharama kubwaa.
Nikamuuliza Namba yangu umepata wapi?? Akadai amepewa na mwenyeweji wake.
Basi nikawauliza vipimo nitumie wasap... Akanitumia aaaahhh nakuta magonjwa ya kawaidaa..( nikajua kituo hiko binafsi walitaka kuwapiga hela, yaan dawa wameandikiwa jumla laki na ishirini)
Nikamwandikia Dawa chapchap ambapo jumla ziligharimu elfu 13.
H akanishukuru sanaaaa ,basi nikaanza kuchat naye.....
Wee ndio huk hapo kwa DP?
Akajibu ndiooo...
Nikamwambia mmmhhh anayekutia anafaidi sana
Likasema..Wee mtoto acha maneno yako ujue[emoji23][emoji23]
Nikakomaa hapo hapo.. Yaan nataman siku moja namimi unifanyie wema tu .
Liksema...Nitakuchapa weeee...
Basi likaniomba picha zangu, nikalitumia picha mara ,ohoooo uko HB kijana , ila mmmhhhh mie sio mwanamke wa ivo, unijue leoleo, leoleo nikupe tamu.
Nikakomaa komaaa
Basi usiku wa sambili, nikamtext, aiseee nmeshindwa hata kula, kila mara nakufikiriaa tu.
Akajibu...wewe huna njaaaa.
Nikakomaaa, njoo angalau nile
Likajibu, unajua mimi nmekuja huki kwenye msiba, nasasa tumetoka mara moja na dada zangi tunakunywa Pombe kidogo.
Nikamwambia njooo nitawah kukurudisha mapema..maana najua msiban kulala nje nikawaida .
Akazuga zuga ,mwisho akasema wacha ninalizie vinywaj ndo nitakujibu.
Baadae nikamwambia, Nmechakua chumba
Akajibu...ivi wee unann ,yaan hadi na chumba ..je nisipokuja..
Nkmwambia Onea huruma pesa nlotumia
Basi banaa kama utani saa tano akaniambia amechukua boda anakuja
Mara mtu huyo hapoooooo
Unajua ni li dada limepanda hewan, tako tako, paja paja, titi titi, mweupee , yaaan kiukweli ni li mtu balaaaaa
[emoji117]Nashukuru tu Nilipewa Mbooo kubwa, huyu demu kwajinsi alivyo pande la mtu. Bila kua na mbooo ya maana, ningekua namtekenya.
Lkn sasa, shoooo nliompelekea ,nmempiga mshinee balaa, amekojoaaa mara nne, piga saaana.
Mida saa 12 , akaondoka zake , mie ndo natoka Lodge saizi naandika nko hapa kitandani kwang[emoji23][emoji23]
wanamalizia kikao cha familia ..aondoke arudi kwa Mumewe.View attachment 1951914
Aisee bado tuendelee kufikiria,Vipi tuendelee kufikiria ndoa?
Sinchwe Chomwe[emoji38]Leo ngoja nilete Kimasihara ya kwanguu.
Ewe mwanachama wa uzi wetu huu pendwa sogea nikudokezee Mwamba baharia Mamserenger nlivyo kula tunda kimasihara la rafiki wa dem wangu.
ChaiSijui nimekula ki maskhara ama vipi.
Nishawambia mm mkufunzi ws chuo kimoja famous sana. Ss sijakuwepo toka mwezi jun nlikuwa safari kikazi dar na baadae moro ndo nimerudi wiki jana
Mwaka jana tulipokea intake mpya nikawa jimemspot mtoto mmoja mkali hatari nikawa nimepanga kumlamba, ss wakati naendelea kumsoma nashtuka wanaletana kwangu kesi wamepigania mvulana, nikasuluhisha yakaisha.
Basi bwana siku ingine nikamwambia kiutani nani kashindwa akacheka tu, nikamwambi why unapigana kisa mwanaume umepungukiwa nn.
Basi juzi nimerudi anajipitishapitisha ofisini kwangu dirishan kila siku then ananipungia mkono.
Siku nikamwambia hebu weekend nna kazi njoo unisaidie, kweli nlikuwa na kazi akafanya akamaliza mchana nikamwambia nimrudishe kwao akakubali
Sasa gari yangu nimeitwngeneza ndani kiasi kwamba akiingia dem lazima apandishe nyege tu anzia seat cover hadi usafi wa ndani inanukia perfume za mapenzi mapenzi, mm mwenyewe sipendi uchafu. Ile kaingia baridi kaliiiiiii naona anajikunyata nikamwuliza kulikoni akasema baridiii, wala sikuonea kitu maana tauari nishamwona kaiva nikamshika mkono nikamwambia naomba twende hoteli tukatoe baridi akakubali, nakumbuka home nlimrudisha saa moja jioni
Nimemuomba aje pekee yake yeye ameamua kuja na rafiki yake chumbani kwangu. Sijui ni utoto au nini ameniudhi balaaNiliwahi kusafiri kuelekea mwanza
Kwa mbele ya Siti niliyokaa walikaa mdada na mkaka.
Nilikuwa nimetulia Sina Mambo mengi zaidi ya kuangalia mandhari dirishani, hata jirani niliyekaa nae sikumbuki alikuwa na jinsia gani! Ule mwaka Ulikuwa 2014.
Hawa jamaa yaani dada na kaka pale mbele yangu stori zilikuwa nyingi Sana, na Kama ilivyodesturi ya mabraza kujishobokesha saana kwa wadada, nilianza kuona huyu brazamani anavyojibidisha kumcare yule binti, kwa huduma ndogondogo mule njiani
Giza likaanza kuingia, nikaanza kuona brazamani mdogomdogo anaanza ukorofi wa mapenzi
Akaanza kuweka mkono kwenye bega la binti, Mara anachezea nywele za binti, Ila binti akiona Hali inazidi nae anazuia mashambulizi kwa kuzuia Ule mkono wa yule bishoo! Mara kwa Mara alikuwa anamwambia "sitaki bwana!"
Mie nimetulia tu naangalia hii picha kwa makini
Duuh, braza akavuka mipaka akapeleka mkono wake kwenye kifua Cha yule dada,aisee, binti akausukuma Ule mkono wa bro kwa hasira na akaondoka kwenye Ile Siti
Naona bro alifadhaika kidogo na katika kupunguza Soo akageuka kutuangalia huku akisema"yaani wanawake wajinga Sana, Sasa anakasirika Nini?
Tangu hapo wagomvi Hawa hawakuongea Tena, na tulipofika Mwanza nikaona kila mmoja ameshika hamsini zake
Hao ndio wanaume
Kukaa na wadada bila kuwatamani haiwezekani
Halafu wanatuambia eti UNEXPECTED SEX!
Mabraza mutuandikie na Yale MATAMANIO YENU YALIYOFELI na kuwapa AIBU tucheke pia[emoji23][emoji23][emoji23]
Em tupe mbinu mkuu, maana wengine hatujawahi kula kimasiharaWadada wawili nlowala kimasihara kwa siku moja.
Kuna Jamaa mmoja nilienda kumchek maeneo yake
Sasa nmefika ile sehem alonielekeza. Kumechangamkaa sanaaaaa sanaaaaa.
Nikampigia simu nimuelekeze mahali nilipo..huku nikawa natembea nikitizama mule kwnye frame za hayo maeneo wanauza nn na nn
Aiseeee wauzaji wengi kila duka naona ni wanawake tu.....
Nikaingia Dula la Kwanza, NAKUTANA NA JIDADA MOJA ( bila kuambiw,lkn nilijua ni mke wa mtu) mweupe kapanda hewani yaaan Mapaja na matakoo. Ndugu zangu yamejaaaa.
Na pamoja alikua na kadada kengine kadogo ,nikm kafanyakazi kaze ka kuuza,wakawa km wanapiga mahesabu.
Basi nilichofanya nikatumia mbinu yangu moja nayotumiaga Nikiwa naongea namtu uso kwa uso hasa demu ,,,""Chunguza matiti na kulinganisha Pumzi zake nazangu"..[emoji23][emoji23][emoji23]
Yaan niliyatizama matiti yake kifuan kea sekunde kadhaa ivi.....
Tulieni Mbwa nyinyi niwape tukioo (hiyo mbinu siwambii ng'oo)
Basi ndani ya Sekunde Kama 20 Bidada akawa ametizama sanaaaaa ,akaniuliza kwa mshangao, mkaka vipi jaman??
Nikamwambia , Nadhan inabidi tubadilishane namba nikikumbuka nilichotaka kununua nitakuambiaa maana nmejikita nasahau baada ya kukuona
Bila hiyana akanipaaa....nkasipiga nikasepa.
Nikavuka tena maduka kadhaa nikazama framd moja, wanajihusisha na mikopo[emoji23][emoji23][emoji23]
Nilizama sio kwa sababu ya kukopa. Bali niliona kuna PISI MOJA KALIII KALIII
Nkazuga kuulizia ulizia mikopo yao, nani mnufaika wa mikopo yako. riba n.k
Basi katika kujitambulisha nikafanya makusudi tu "Am Doctor Gerald " and you??
Nyie wasengee, nilikua nmevaaa nimewaka kwelikweli .
Basi demu ..ohooo naitwa Joyce n.k...
Blaa blaaaa mara namba nikasepaaa..
( hiyo siku nilichukua namba za wanawake Saba)
JAMAA YANGU AKAWA KAFIKA NA MENGINEYO...
Basi huwa na meseji zangu, nikimchomekea Demu lazima ajaeee[emoji23][emoji23]( msiniPM ) .
Siku ya SIMBA WANACHEZA NA TP MAZEMBE .....
Mida saa yaa tatu asubuh, akaja yule Bidada wakwanza.
Ananyonya mboooo sana, yule demu nilipiga bao tatu ndefuu maana nilikua napiga mpaka dakika 50 nakojoaa. Bao la mwisho nilianza saa saba na dakika tatu...nikapiga mpaka saa nane na dakika 17 .
Tukaoga, nikapanda ki IST chake, akaniacha mahali ,yeye akaenda kufanya maemezi sokon ( wiki )
Huyu kahamishia upendo wamumeas kwnagu, yaan muda wote simu,,,meseji, anawivuu namm sanaaa
Basi huyu PISI KALI yeye alinambia yeye ana mume pia, ila hiyo siku ataenda kuangalia mpira.
Basi mida ile akanichek..G uko wapi..nkamwambia ..Home...akasema tukutane
Nikarudi pale pale Lodge nlipokua nmelipia CHUMBA kulala
Nikabdalishiwa mashuka, dem akaja, nimepiga kuanzia saaa 10 mpaka saa mbili..
Huyu bao la tatu ilibidi niliahirishe, maana nilichelewa kukojoa, dem akaanza kulia,
Mume wanguu, G ..mume..muda ...mume...atakua kesharudii...
Akanivuta sikio akaninong'oneza, " wacha niende home , Nitakuandalia siku moja usiku, uniinamishe unavyotaka"[emoji23][emoji23]
Naye muda wote ni meseji[emoji23][emoji23][emoji23]
Kama hujasoma zote usikurupuke na kuanza kukejeli kiaina hiyo, wangapi humu wamesimulia walipiga chini ya kiwangoStory zote humu sijaona mtu kapiga show chini viwango, tuseme kuna ulakini ama [emoji28][emoji28]