Kuna kaka alinila kimasihara kipindi hicho nasoma MUHAS lakini makazi Upanga kule Mtaa wa Ali Khan.
Siku moja Jumamosi kijana mmoja Classmate alikuja kunitembelea, sasa wakati namsindikiza nikapishana na kaka mmoja kwenye ngazi huyu tulikuwa tunaishi kwenye nyumba moja.
Kama kawaida nikamsalimia "habari jirani?
Akajibu mbaya jirani, ikabidi nimuulize tatizo nini?
Akajibu eti kila siku wanafaidi wengine yeye naye anataka.
Nikapandisha ngazi huku ninacheka.Lakini maneno yake na ile confidence iliamsha nyeg*** zangu.
Saa 3 usiku akaja kugonga mlango eti anataka kweli....
Dah yaani kwa jinsi nilivyokuwa Single kipindi hicho nina hamu ya kutosha.
Nikamwambia tangulia nakuja chumbani kwako.
Nikajiweka sawa mtoto wa kike, nikaenda kumpa utamu kijana wa watu.

Popote ulipo jirani C, jua tu ile siku nilikuwa na minyege.
 

Naaaam[emoji3]
 
"Nyege kunyegeshana"

Na kizuri kula na mwenzako

Daaah kumbe leo idd [emoji848][emoji848][emoji848]
 
Nani tenaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] umekuja wakuta humu bila kutegemea ama?
Yaan unajua nabaki kustaajabu tyuuh, hata kuwauliza nashindwa, nabaki kuchekaaah na kusema "hiiiiiiiiiii" kwa sauti ya mwendazake [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my Infinix X652C using JamiiForums mobile app
 
Mkuu mbona Gender hapo inaonesha wewe ni Male , how comes?

Au wewe ni kama Juma Lokole.
 
Nimeipenda .

Na hii ndo lifestyle yangu.
 
Labia majora[emoji1][emoji1787]

Sent from my TECNO P703 using JamiiForums mobile app
 
Ulitenda jambo jema sana kwa baharia. Huo ndio utu na ubinadamu. Kimsingi mlikulana.
 
Majirani simple kama hivi bado wapo kweli?
 
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…