Enzi hizo bado yanki, mwaka wa pili chuo nilipangwa field mkoani huko, bahati nzuri mkoa huo kuna mwanangu nlisoma nae advance anasoma chuo mkoa huo lakini yeye field alipata dar. So hakuwepo. Nlikua nshachonga nae aniachie funguo hapo home kwake. Nilivofika nlipambana na kuelekezwa mpaka nkafika. Faza hausi ndo alikua ameachiwa funguo na maagizo, so akanikaribisha vizuri na kunipa funguo. Palikua na nyumba kubwa ya faza house na familia yake af kuna ka fensi kakizushi af ndo nyumba ya kupanga ina kama apartments hivi, zipo mbili chumba na sebule na chumba na sebule, choo kipo kwa nje ni cha kushare. Jamaa alikua maisha bora, so geto lake lilikua si haba.
Katika zile wiki 8 nimekaa pale nmegonga pisi kadhaa, lakini zote nilisotea. Hii moja ndo ililiwa kimasikhara, ndo kisa chake hiki.

Kwenye hyo ofisi nliyokua nafanya field, kuna kipindi walikua wanatoa training kwa walimu, mchana na asubuhi kulikua na msosi. Hao walikua wanafanya catering ya msosi walikua wengi wengi wanakuja na ka noah wanatoa vyombo na misosi wanaseti kila kitu af muda wa ku serve msosi wanakuaga wadada wawili. Mmoja white hivi kiportable, mdogo mdogo around 20, mwingine mdada kabisa kama 32 hivi yupo bomba hatari. Niplan kumla yule mdogo mdogo so mara nyingi wakiwa wamemaliza kugawa msosi wanakua wamekaa wao wawili tu wanasubiri watu wale waanze kuosha vyombo, ndo kile ki noah kije kubeba vyombo nlikua naenda napiga nao story kizushi, kuomba namba nashindwa coz wanakua pamoja muda wote.
Imeenda hivyo wiki nzima mpaka ijumaa, na ndo ilikua mwisho. Ile siku nilikua desparate sana coz nlikua najua nkiikosa namba leo ndo imetoka hyo.
Baada ya lunch tu nkaenda kwenye training af nkatoka nkawafata walipo ili niforce nipate namba.
Nafika namkuta yule mwenzie mkubwa mkubwa, nkamsalimia af nkamuuliza mwenzio yuko wapi. Akajibu amewahi kuondoka kapata dharura. Ikabidi nibaki pale tupige pige story, ndo nkapata picha kuwa ile service ya catering ni ya kwake na hao wengine pamoja na ile.pisi ndogo ndogo ni wafanyakazi wake. Wakati naondoka nkamuomba namba yake, lengo ni baadae nimfungukie kuwa mwenzie nimemuelewa anisaidie nimpate, anipe na contact zake, manake nlishindwa kufunguka pale pale. Namba kanipa bila shida nkasepa.
Siku hyo hyo usiku nkamtext, kauliza nani nkamuambia tukaendelea kuchat. Kaniuliza maswali mengi sana kuhusu mimi, namjibu tunaendelea kuchat, natafuta upenyo wa kuanza kumuongelea yule mwenzie nakosa. Ikabidi niende na flow ya chats tu.
Kuna muda alinitumia msg anauliza kama siogopi kuchat na mke wa mtu. Nkamjibu kama ni chats tu hazina shida siogopi, akauliza na mengine je. Nkamjibu nayo fresh tu. Nlivomjibu hvyo tu akanipigia.
Tukaongea mambo ya kawaida tu, tukaagana siku ikaisha. Kesho yake nmeaka nakuta text zake kama 3 hivi. Nkajua tu yule mwingine simpati tena. Nshaopoa mke wa mtu.
Tatizo sijawahi kutoka na mke wa mtu na nishajiwekea kua sitafanya huo upuuzi.
Sasa kumkataa naanzia wapi?
Ikabidi niende nae hvyo hvyo. Anapiga sana simu, yupo caring sana. Ni kama alikua na mgogoro na mmewe so anatafuta faraja else where. Jamaa anasoma masters dodoma huko, demu anajua jamaa anacheat na kadent ka degree. So ugomvi kila siku.
Sikua na mpango wa kumla coz roho ilikua inanisuta sana. So kila akitaka tuonane nkawa napiga chenga.
Siku hiyo nachat na jamaa mwenye geto lake nkamsimulia hyo ishu. Akaniambia nitume picha zake kwanza. Nimetuma picha tu jamaa kapiga, kansema kichizi, zile story za ' umeona tako hilo, umeona sura hyo' maneno yakaniingia, wanaume tunajua kujazana ujinga sana.
Nkampigia, tumeongea ongea halafu nkamuuliza una ishu gani kesho, kajibu hana. Nkamuambia tuonane mchana nkitoka field kule. Akauliiza wapi nkamuambia nnapokaa, uje upaone pia. Kajibu poa.
Kesho yake nmempa location, uzuri yeye ni mwenyeji ule mji. Ile nafika mtaani tayari anansubiri kwenye kamgahawa. Nkamchukua yeye na maji makubwa nkazama nae geto.
Njia nzima namuangalia nna mawenge tu, roho inansuta naenda kutindua mke wa mtu, huku maneno ya jamaa yangu bado yapo kichwani, af alivovaa napata midadi tu.
Tumeingia ndani story mbili tatu tu nsharikiwa mtu anataka romance. Nmejilia mema ya nchi bila bugudha mpaka saa 11 jioni ndo kaoga kaenda kwake. Baada ya hapo akawa kama demu wangu kabisa. Na vile mme wake hayupo wana katoto kana kama 5 years hivi kanasoma hizi shule bora kanapelekwa na kurudishwa na schoolbus. So siku za wiki ile asubuhi na mchana kama hana kazi ya catering ni kuja geto kuchezea rungu tu. Muda huo tushakua wakongwe field ni kuseti mazingira tu nachomoka chap.
Vile nlivokua namkaza na kuwa nae, mawasiliano fresh, akawa na furaha. So akaacha kabisa kumsumbua mme wake. Jamaa likashtuka kama kuna kitu hakipo sawa. Likarudi home. Sikua na wasiwasi sana coz mimi nilikuaga simtafuti mpaka anitafute na kuchat huwa naenda na flow yake, kansave jina la kike na kwake sijawahi fika wala hata mitaa siijui so nkawa na amani kuwa nipo safe.
Jamaa likakaa mpaka namaliza field na nikasepa manake ilikua imebaki wiki moja na siku kadhaa nimalize, so sikuwahi kumla tena mpaka sasa. Now tunawasiliana mara moja moja kama marafiki. Mpaka leo hajawahi juaga why nlichukuaga namba yake.

Guys kama una mke make time for her aisee. Hata kama upo busy vipi au umefall vipi kwa mchepuko. Call, text, make her feel special, ajione yupo wanted. Na kama upo karibu mkaze vzuri. Usipo fanya hivi atakazwa tu nje, hata awe wife material kiasi gani. Hawa viumbe nao wana hisia.
 
Daaah wakuu Jana nimeharibu jukwaa .........picha linaanza sijatokea class Mara nakuta namba ya manzi flani hiv .....ananiuliza why sijaingia class
....sababu hua nna seat zangu hua nakaa kila siku ....but Jana nilishift position xo nikamjibu kuwa naumw kumbe nipo namzoom class
After session nliondk kwenda geto ,mara paap anatuma text .....nmuelekeze mgeton aje anicheki ...ugonjwa 😄😄😄
Xo nlimuelekeza kumbe yupo serious Kuja geto mtoto ananifuata ad ndan ....tumepiga story Mara mtoto anaaga kuondoka ....sema nlikosa vitendea kaz so nlimwacha aondoke ....ila nikifkiria situation hii najiona mmi ni FALA wa kiwango cha SGR
 
Hahahahaa tutamtafuta
 

Imebidi nicheke tu[emoji16]
 
Tuendelee kukimbiza uzi .......

Shetani akanituma kuwahi chuo mapema baada ya likizo,ile wiki ya kwanza tu nikaripoti,nikarudi zangu gheto.
Baada ya siku mbili,nipo gheto mida ya saa 8 mchana,akaja demu wa mshikaji wetu nae alikuwa kapanga chumba katika nyumba niliyokuwepo Mimi ila alikuwa hajaja kwahyo chumba kulikuwa kimefungwa.

Bahati nzuri kipindi hicho cha kuripoti wengi walikuwa hawajafika kwahyo hata kwenye nyumba tuliokuwa tumepanga hawakuwepo watu wengi,mida demu anafika nilikuwepo gheto mwenyewe nacheki muvi Kali Kali nilizozipata kutoka kwa wana huko nyumbani,nikamkaribisha Mtoto akaingia akapanda kitandani kucheki muvi,wakati tunaendelea kuchek muvi huku tukipga story akanieleza kuwa kafika chuo lakin hakukamilisha kujisajiri,
Baada ya masaa kama mawili nikawaza kuwa huyu lazima nifanye namna nimle,ni vile vibinti vyenye mwili wa size,miguu mizuri na kimtako Fulani amazing cha kuvalia nguo.

Nikapata wazo,ili nifanikishe azima yangu inabid nifunge mlango mapema,ili isitokee wakaingia washikaji wengine chumbani.
Nikafunga mlango,demu hakusema kitu,tukaendelea kucheki muvi.
Ikipita scene ya mapenzi,najaribu kumpigisha story zinazohusiana na mambo hayo.
Ilivyofika saa 12 jioni,nikamwambia nataka nkanunue chakula ila nitakufungia kwa nje,demu akajibu poa.
Nikachukua chipsi nikaleta gheto,wakati tunakula nkamwambia usiondoke itapendeza kama utalala,demu hakuwa na shida hakujibu chochote yupo anaendelea kula na kucheki muvi.

Tuliangalia muvi mpaka saa 3,nikabadilisha nikaweka xxx,hapo nikapata mwanya mzuri wa kumuweka karibu sasa,baadae akaniomba akaoge,tukaenda wote kuoga,bafuni nikapga kimoja,tukarudi room hata mafuta hatukujipaka,nikuingia ndani ya shuka na kuendeleza kufurahia maumbile,usiku ule Ulikuwa mtamu sana.

Jamaa alivyokuja kuripoti,mapimbi Fulani wakamtonya kuwa nilikula demu wake,jamaa alilia mbele yangu,ila bado niliendelea kuiba Mara moja moja
 
Una roho ngumu sana mkuu [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nipo kwa mganga ,mida ya usiku,wasaidizi wa mganga wakatupiga chale watu watatu tukiwa pamoja,wanaume wawili na kibinti kidogo cha under eighteen.
Duniani Kuna majaribu,sie tupo kwenye pensi tu na kidemu khanga moja na chupi.
Ile tumemaliza kupakwa dawa kwenye zile chale,tukaambiwa tutulie dawa ikauke.

Kile kibinti kilikuwa cha mwisho kuchanjwa chale,kwanza wakati jamaa wanaanza kukichanja,wakakiamulu kishushe khanga,aisee!,hzo chuchu,kuiona chupi na vihips,nilihis mapigo ya moyo yanabadilika kabisa,nikaanza kuwaza nitapataje chance nile mzigo.
Wakati wakusubiri dawa ikauke hapo ndo nilikaangalia vizuri,mpaka kakajua kuwa nimeshakatamani mbaya mbovu.
Wale wasaidizi wa mganga walivyomaliza shughuli yao wakaondoka wakatuacha hapo,nikaanza kukaongelesha

Baadae nilinyanyuka na kukaita nyuma ya nyumba,naona na kenyewe kalikuwa kanataka,kalkuja vizur tu,nikaanza kukanyonya vimatiti,nkakapga style ya kusimama,nikashusha mzigo
 
Hatareeeeh sana lol
 
Woyooooooooooooh ma queen
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hatareeeeeh sana lol
 
Poleeeeeeh sana
 
Hapo kwenye temme za phys mie hoi lol. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Reactions: wax
Woyooooooooooooh dea ktk ubora wako, hujawahi niangusha yaan.
[emoji7][emoji7][emoji7][emoji7]
 
Naomba usifananishe mambo ya CCP na jeshini coz jeshini kuna rolcall ya kila masaa so chance ni ndogo mpaka upate chance ya kunyanduana ndo maana nikasema it was an emergency chance
Hivi kweli kwa mpera mpera wa jeshi, hata mishipa ya nyege inasimama kabisaaa? Mie hata sielew yaan, hapana kipindi niko jeshi kwa mujibu wa sheria hata mwili kuhis kuhitaji sex haikuwahi hata, muda wote nliokuepo pale.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unge muuliza anatumia ID ipi sasa? Au hukuwa makini ktk kuchable?
 

duniani kuna watu jaman daah
 

my ni66a, wasumbufu hao watoto wa hivyo, hapa nna missed call 50 kila saa anataka tuongee na yan anataka mapenz ya romeo and juliet, anataka muish kama mpo rhodeo huko beverly hills, atakusumbua kinoma [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…