Ulimwengu wa kiarabu: Je waraabu wanaipuuza dini?

Ulimwengu wa kiarabu: Je waraabu wanaipuuza dini?

Hivyo vitisho ndivyo vinavyokufanya uogope kutafuta njia ya kweli na uzima, fanya maamuzi MUNGU Ni mwema atakulinda tu.
Uturuki Ni nchi ya kiislamu ebu jionee hao mashoga View attachment 1147439


Wewe ni Mpumbavu wala siyo mjinga, kwani huko uturuki wanaishi waislamu tu?!!, Uturuki ipo ulaya na huko kuna muingiliano wa mataifa ya ulaya na hao mashoga unaodai wametoka nje ya uturuki.

Hoja ni ileile kwamba Mapadri wa kikatoliki waliowalawiti wavulana na wanaishi bila kuoa wamechukua fundisho hilo kutoka kwa Bwana Yesu hayo ndiyo madai yao pia mashoga wa ulaya wanadai kuwa Bwana Yesu alifundisha Ushoga na wananukuu maneno ya Yesu kutoka katika injili, mimi binafsi napingana nao kwamba Yesu alikuwa mtaktifu na kamwe hakufundisha huo uchafu, sasa wewe kutokana na upumbavu wako unaungana na hao Mapadri na mashoga kutoa kashfa dhidi ya watakatifu wa Mungu.

Kwa maana hiyo domo lako haliko tofauti na tundu la choo cha stendi kinachopokea kila aina ya uchafu wa wasafiri.

Angalia usije leo hii ukapata laana ya MUNGU.
 
Wewe ni Mpumbavu wala siyo mjinga, kwani huko uturuki wanaishi waislamu tu?!!, Uturuki ipo ulaya na huko kuna muingiliano wa mataifa ya ulaya na hao mashoga unaodai wametoka nje ya uturuki.

Hoja ni ileile kwamba Mapadri wa kikatoliki waliowalawiti wavulana na wanaishi bila kuoa wamechukua fundisho hilo kutoka kwa Bwana Yesu hayo ndiyo madai yao pia mashoga wa ulaya wanadai kuwa Bwana Yesu alifundisha Ushoga na wananukuu maneno ya Yesu kutoka katika injili, mimi binafsi napingana nao kwamba Yesu alikuwa mtaktifu na kamwe hakufundisha huo uchafu, sasa wewe kutokana na upumbavu wako unaungana na hao Mapadri na mashoga kutoa kashfa dhidi ya watakatifu wa Mungu.

Kwa maana hiyo domo lako haliko tofauti na tundu la choo cha stendi kinachopokea kila aina ya uchafu wa wasafiri.

Angalia usije leo hii ukapata laana ya MUNGU.
Mkuu umetokwa povu kubali kuna tatizo tuliombee litoke tu ukificha linajionesha tu na utamwaga mate na kutoa macho kama kabudi kukanusha wakati ndo ukweli wenyewe
 
Wewe ni Mpumbavu wala siyo mjinga, kwani huko uturuki wanaishi waislamu tu?!!, Uturuki ipo ulaya na huko kuna muingiliano wa mataifa ya ulaya na hao mashoga unaodai wametoka nje ya uturuki.

Hoja ni ileile kwamba Mapadri wa kikatoliki waliowalawiti wavulana na wanaishi bila kuoa wamechukua fundisho hilo kutoka kwa Bwana Yesu hayo ndiyo madai yao pia mashoga wa ulaya wanadai kuwa Bwana Yesu alifundisha Ushoga na wananukuu maneno ya Yesu kutoka katika injili, mimi binafsi napingana nao kwamba Yesu alikuwa mtaktifu na kamwe hakufundisha huo uchafu, sasa wewe kutokana na upumbavu wako unaungana na hao Mapadri na mashoga kutoa kashfa dhidi ya watakatifu wa Mungu.

Kwa maana hiyo domo lako haliko tofauti na tundu la choo cha stendi kinachopokea kila aina ya uchafu wa wasafiri.

Angalia usije leo hii ukapata laana ya MUNGU.
Matusi Ni kazi ya shetani je unataka kutuaminisha wanajamvi kuwa wewe ni mwana wa shetani??
 
Mkuu umetokwa povu kubali kuna tatizo tuliombee litoke tu ukificha linajionesha tu na utamwaga mate na kutoa macho kama kabudi kukanusha wakati ndo ukweli wenyewe


Nyie mnayochuki dhidi ya uislamu, Uturuki sio nchi ya kiislamu bali ni nchi ya ulaya yenye waislamu wengi na huko kuna muingiliano wa wazungu ambao sio waislamu kutoka nchi kama ujerumani,uingereza, ufaransa nk, ambao ndio waliopekeka ushoga huko. sasa thibitisha kwamba hao mashoga ni waislamu!!,, au kuna kipengele chochote hata cha UONGO katika uislamu kinachoweza kusemwa kwamba kinafundisha ushoga??. (kama ilivyokuwa ndani ya Biblia ambamo kipo hicho kipengele).

Sio jambo la kushangaza tumesikia kwamba mapadri na mashoga wakinukuu kifungu cha Biblia (agano jipya) maneno halisi ya Bwana Yesu wakidai kwamba Yesu alifundisha ushoga na ndiyo maana wao wemekuwa mashoga kwa kumfuata yeye.(mimi binafsi sikubaliani nao kwamba Yesu alifundisha ushoga)--- na hiyo ndiyo tabia ya watu wenye dhamira mbaya ya kuwachafua WATAKATIFU wa Mungu ilivyo.

Kwa hiyo ninachotaka kusema ni kwamba watakatifu wa Mungu wamekuwa wakisingiziwa kila aina za uchafu ama watu wahalalishe uchafu wao au waonyeshe mbele za watu kuwa hao watakatifu hawakuwa watu wa Mungu na hivyo hawastahili kufuatwa.
 
Matusi Ni kazi ya shetani je unataka kutuaminisha wanajamvi kuwa wewe ni mwana wa shetani??


Umeona post zako #215 na #217, hizo ni pilau umetupikia tule??!!--

Mimi sifuati mafundisho ya Yesu kwamba "ukipigwa shavu moja toa na la pili uzabwe"--- wewe mwenyewe fundisho hilo limekushinda, halafu unajidai eti Yesu ni mkombozi wako!!!🤔🤔wakati hufuati mafundisho yake, fyuuuuu!!
 
Yesu ni neno la MUNGU na njia ya kweli na uzima hii ndo habari ya uarabuni kwa sasa.
Ukipenda Sema Ameen....
 
Wewe ni Mpumbavu wala siyo mjinga, kwani huko uturuki wanaishi waislamu tu?!!, Uturuki ipo ulaya na huko kuna muingiliano wa mataifa ya ulaya na hao mashoga unaodai wametoka nje ya uturuki.

Hoja ni ileile kwamba Mapadri wa kikatoliki waliowalawiti wavulana na wanaishi bila kuoa wamechukua fundisho hilo kutoka kwa Bwana Yesu hayo ndiyo madai yao pia mashoga wa ulaya wanadai kuwa Bwana Yesu alifundisha Ushoga na wananukuu maneno ya Yesu kutoka katika injili, mimi binafsi napingana nao kwamba Yesu alikuwa mtaktifu na kamwe hakufundisha huo uchafu, sasa wewe kutokana na upumbavu wako unaungana na hao Mapadri na mashoga kutoa kashfa dhidi ya watakatifu wa Mungu.

Kwa maana hiyo domo lako haliko tofauti na tundu la choo cha stendi kinachopokea kila aina ya uchafu wa wasafiri.

Angalia usije leo hii ukapata laana ya MUNGU.
Punguza jazba we mfuasi wa yule mwarabu mbakaji mnayemuita Mudy. Ushoga ulianzia kwa Mudy (rejea alivyokuwa akiwapiga denda wanaume wenzie)
Kuhusu hao mashoga wa Uturuki ni kweli ni Waislam maana inajulikana Uturuki ni nchi ya kiislam so kwa vyovyote vile hata hao mashoga watakuwa waislam tu.
Kila alichokifanya Mudy kwenu ni Suna so ushoga na ubakaji watoto ni suna katika uislam.
 
Punguza jazba we mfuasi wa yule mwarabu mbakaji mnayemuita Mudy. Ushoga ulianzia kwa Mudy (rejea alivyokuwa akiwapiga denda wanaume wenzie)
Kuhusu hao mashoga wa Uturuki ni kweli ni Waislam maana inajulikana Uturuki ni nchi ya kiislam so kwa vyovyote vile hata hao mashoga watakuwa waislam tu.
Kila alichokifanya Mudy kwenu ni Suna so ushoga na ubakaji watoto ni suna katika uislam.


Na Wewe shoga mweusi umetoka wapi??---au kiherehere cha kutafuta wanaume ndiyo kilichokuleta kwangu??, nenda kwa Mapadri ndiyo wanaweza mchezo huo, fyuuuu!!.

Domo chafu kama kinyesi cha kitimoto,🐷🐷
 
Uislam unamtukuza mwanamke kivipi wakati ktk nchi zingine hawaruhusiwi hata kutizama mechi ya mpira wala hata kuendesha gari hadi majuzi tu wameruhusiwa nchini Saudi Arabia.

Mwanamke akikutwa anazini ni yeye ndio anauwawa kwa kupigwa mawe huku mwanamume akiachwa asepe.

Ktk nchi nyingi zenye waislamu wengi wanawake hubaguliwa sana kwenye ajira na wengi wa wanaoajiriwa ni wanaume huku mwanamke akifanywa kukaa ndani tu kama mfungwa. Ktk uislam mwanamke ni "Sex Object" tu.
Jamaa huwa siwaelewiii kabisaaa aiseee, mtu hata kuendesha tu Gari ni mtihaniii
 
Ndio maana mnaangaika nyie mnaojiita wakristo na waislamu , hivi huyo Mungu wa kweli kama mnavyosema angekuwepo nyie msingetumia nguvu na lugha kali kumtetea humu, wala ajawai kuwepo ndio maana mnatoka mishipa humu kumtetea
 
Yesu ni neno la MUNGU na njia ya kweli na uzima hii ndo habari ya uarabuni kwa sasa.
Ukipenda Sema Ameen....
Mungu umemuumba wewe ndio maana unapata tabu kumtetea laiti angekuwepo , usingeteseka hapa kumtetea, na utapata sana tabu kwasababu katu ajawai kuwepo
 
Na Wewe shoga mweusi umetoka wapi??---au kiherehere cha kutafuta wanaume ndiyo kilichokuleta kwangu??, nenda kwa Mapadri ndiyo wanaweza mchezo huo, fyuuuu!!.

Domo chafu kama kinyesi cha kitimoto,🐷🐷
Mpaka mnaitana mashoga hii ni kuonyesha Mungu hakuna, kama angekuwepo wewe usingetumia lugha ngumu hizi kumtetea , angejitetea mwenyewe na kueleweka kwa watu bila kejeli wala matusi
 
Mpaka mnaitana mashoga hii ni kuonyesha Mungu hakuna, kama angekuwepo wewe usingetumia lugha ngumu hizi kumtetea , angejitetea mwenyewe na kueleweka kwa watu bila kejeli wala matusi


Mkuu, Mungu yupo, lakini yakupasa ujue kwamba katika dunia kuna mambo ambayo ni lazima mwanadamu afanye na yapo mambo ambayo ni lazima Mungu afanye, mfano ili upate chakula ni lazima mwanadamu upande mazao na Mungu ni lazima alete mvua hapo ndipo mazao hupatikana.

Katika kujihami kuna mambo mawili ya kufuata, jambo la kwanza ni kulipiza na la pili ni kusamehe, kulipiza ni pale unapotaka kumrekebisha mtu kwa kumtendea jambo lile lile alilokutendea ili naye apate uchungu kama ule wa jambo alilokutendea, kusamehe kunakuja pale unapoona huyo jamaa labda aliteleza kwa bahati mbaya na amekiri kuteleza kwake.

Kwa hiyo nilichofanya sio kosa ila ni kile Mungu alichonijalia kufanya kuwarekebisha hao jamaa wajue unaposhambulia pia na wewe utashambuliwa, "and that's the law of reprocity.", na sisi tunafundishwa yote kwamba kisasi ni haki na kusamehe inafaa pale "PANAPOSTAHILI" ni suala la "common judgement tu".

Tunafanya hivi si katika kuwachukia hao ndugu zetu balill ni kuwatanabahisha ili wasipende kutoa lugha chafu kuwatusi watakatifu wa Mungu, ni sawa tu na mzazi anapompatia mwanaye dawa CHUNGU ili apone maradhi.
 
Back
Top Bottom