Ukosefu wa umakini ITV na EATV utawagharimu

Ukosefu wa umakini ITV na EATV utawagharimu

hahaha itv is the super brand no one tz akina tbc wajipange upyaaaaa

unasifia uozo watangazaji wamekata tamaa wanafanyia basi hawana pa kwenda angalia watangazaji wa cloud tv walivyochangamka na kunawuiri
 
Azam haijaanza kurusha leo matangazo na wana safari ndefu ya kuipiku ITV! AZAM wakijikita kwenye ubora wa kuonesha mpira na kuchambua hasa Ligi kuu watafanikiwa!Wana hitaji kuwa na ubunifu wa kuandaa vipindi na watangazaji wenye weledi zaidi!

Mkuu wale waliowengi wanao ipiga vita itv ni wafuasi wa ccm ambao hawajitambui
 
Hata kama itv kuna mapungufu ya mtangazaji mmoja mmoja,huwezi kuilinganisha na mapungufu yaliyojaa tbc
 
Hata hivyo ni tv yako wewe si mchaga

aliyewapandikiza chuki na wivu jumlisha ubaguzi kwa watanzania alifaulu hakuna dhambi mbaya duniani kama ubaguz ni haki wazungu kuturushia ndizi ikiwa sisi wenyewe waswahili tunabaguana.
 
Muhongo team ndio wanaendekeza chuki na fitina kwa ipp media na haitawasaidia kitu
 
aliyewapandikiza chuki na wivu jumlisha ubaguzi kwa watanzania alifaulu hakuna dhambi mbaya duniani kama ubaguz ni haki wazungu kuturushia ndizi ikiwa sisi wenyewe waswahili tunabaguana.

Ukiona kuna kundi la watu wanaichukia ipp media kwa nguvu zao zote ujue ni muhongo team through ccm party
 
Back
Top Bottom