Ukosefu wa umakini ITV na EATV utawagharimu

Ukosefu wa umakini ITV na EATV utawagharimu

Mapengo 17

R I P
Joined
Mar 28, 2014
Posts
1,228
Reaction score
618
Asubuhi EATV waliweka habari kwamba Singida kuna ajali (Taarifa ambayo ilikuwa sio kweli) baadae wakaiondoa,

Pia wanasema alithibitisha habari hiyo ni Kamanda wa Polisi mkoa wa Singida, Godfrey Kamwela, huyu RPC si amehamishiwa Kilimanjaro toka mwaka jana?

attachment.php




Sasa mda huu tena naangalia ITV walichokipost kwenye ukurasa wao wa FB wamesema Warioba leo ndiye anayeongea wakati huo huo wameweka picha ya Zitto Kabwe, "3:05 USIKU Kutana na mtangazaji wako Emmanuel Buhohela katika DAKIKA 45 akiwa na Mh.Jaji Joseph Warioba wakijadili sifa za kiongozi ajaye katika uchaguzi mkuu wa 2015 na Je,wakati umefika kwa vyama vya upinzani kuchukua madaraka?."

attachment.php
 

Attachments

  • Capture.JPG
    Capture.JPG
    76.4 KB · Views: 1,457
  • Capture.JPG
    Capture.JPG
    17.9 KB · Views: 4,660
Kwani wewe bado unaangalia hizo media..watanagazaji na waandishi wenyewe wanazikimbia wewe bado upo tu unafuatilia taarifa zao za biasness
 
Kwani wewe bado unaangalia hizo media..watanagazaji na waandishi wenyewe wanazikimbia wewe bado upo tu unafuatilia taarifa zao za biasness

nitabaki kutazama itv daima lakini siyo TBC na mawingu tv
 
Lack of investigative journalists.. If its true, shame upon them and to the nation as it reflects the kind of workers in many sectors in my poor country- Tanzania
 
Jana saa mbili usiku zilipofika habari za michezo Sebaatian kolowa anakwambia yanga waliifunga Diamond platnumz badala ya Fc plutnumz!!
Mkuu acha masihara!!yani akasema Diamond platnum kabsaa!!!
 
Mkuu acha masihara!!yani akasema Diamond platnum kabsaa!!!

Serious mkuu kama unaweza kucheck kwenye internet utaiona nilikua makini sana kumsikiliza nikahisi labda mimi ndio silijui hilo jina mpaka leo asubuhi nilicheck magazeti ya michezo mapema tu ili niangalie hilo jina kama ni diamond plutnumz au fc plutnumz!!
 
Hilo la diamond platinums nilisikia hahaaa

Mkuu nisaidie kumweleza MR. CONFIDENT maana anaona mimi natia fix hapa sijajua ni jinsi gani naweza kupata kile kipande cha habari kwenye internet ningekiweka hapa tusikilize…nilijua tu watu wengi hawajasikia kile kipande cha habari maana kingekua kimesharushwa humu jf.
 
Serious mkuu kama unaweza kucheck kwenye internet utaiona nilikua makini sana kumsikiliza nikahisi labda mimi ndio silijui hilo jina mpaka leo asubuhi nilicheck magazeti ya michezo mapema tu ili niangalie hilo jina kama ni diamond plutnumz au fc plutnumz!!
Basi kazi ipo,na hivi challenge kwenye sekta ya habari kila siku,itabidi mzee Mengi ajipambanue zaidi.
 
ni kweli kabisa Sebastian Kolowa alikuwa anatamka Diamond Platnums tena sio mara moja alirudia kama mara mbili hivi, nilishangaa sana kusika hivyo lakini ndio watangazaji wetu hao n
 
Back
Top Bottom