Ukonga: Wananchi waonesha kukosa imani na Waitara


yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,274
Likes
3,536
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,274 3,536 280
Waitara kwisha kazi ! Usaliti ni laana .
Sio kwa Tanzania hata wakimkataa wote huyo ndio mbunge wao technically kashashinda

Hizi mnazofanya mitandaoni ni kujipa moyo tuu kwakuwa bado ninyi mmelala inapaswa mburuzwe mpaka mpate akili
 
Ebe

Ebe

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
451
Likes
537
Points
180
Ebe

Ebe

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2013
451 537 180
Tunajua hamumtaki na hamta mpigia kura lakini hakuna jinsi ndo Mbunge wenu hata mkimkataa Ukonga nzima haisaidii atatangazwa mshindi tu. Jiandaeni kisaikolojia. "Nikupe mshahara nikupe na Gari alafu umtangaze mpinzani..."
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
11,929
Likes
9,684
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
11,929 9,684 280
Hata wana ccm wengi wameonyesha kuwa kwenda kupiga kura kwa MTU wao ni kama kupoteza muda tuu kwani uwezekano Wa kushinda ulishapotea labda chama chao kitumie mbinu mbadala
Hata Kinondoni mlisema hivyo hivyo!
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
6,462
Likes
2,299
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
6,462 2,299 280
si waitara tu, yani kiongozi yeyote akijiuzuru na kugama chama, akigombea tena huko, kumpa kura ni UJINGA kiwango cha lami, upumbavu kabisa, kama aliambiwa kuunga mkono juhudi ni mpaka uhame chama basi ni Mpumbavu kama wapumbavu wengine.
 
M2mwembamba

M2mwembamba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
2,245
Likes
726
Points
280
M2mwembamba

M2mwembamba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2014
2,245 726 280
Chadema itakuwa ngumu kushinda make ccm watatumia njia yoyote
 
B

Beem

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
320
Likes
509
Points
180
B

Beem

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
320 509 180
Kwa hiyo mnategemea CCM watawaachia Upinzani mshinde. Msiwe wepesi kusahau ya Kinondoni.
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified User
Joined
Apr 29, 2016
Messages
3,605
Likes
3,045
Points
280
Age
21
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified User
Joined Apr 29, 2016
3,605 3,045 280
Goli la mkono soon
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
8,855
Likes
8,079
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
8,855 8,079 280
Waitara kwisha kazi ! Usaliti ni laana .
Naona hamtujui vyema na hako kadada kenu...! Chama dume wewe hatuwezi tishwa na kupe siye ndiyo nature Tanzania rangi ya kijani.
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
8,855
Likes
8,079
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
8,855 8,079 280
Tunajua hamumtaki na hamta mpigia kura lakini hakuna jinsi ndo Mbunge wenu hata mkimkataa Ukonga nzima haisaidii atatangazwa mshindi tu. Jiandaeni kisaikolojia. "Nikupe mshahara nikupe na Gari alafu umtangaze mpinzani..."
Point!
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,138
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,138 280
Hata wana ccm wengi wameonyesha kuwa kwenda kupiga kura kwa MTU wao ni kama kupoteza muda tuu kwani uwezekano Wa kushinda ulishapotea labda chama chao kitumie mbinu mbadala
CCM wana ushindi mfukoni na polisiccm watampatia ushindi kwa nguvu ni mda wa kutangazwa unasubiriwa tu.
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,138
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,138 280
Chadema itakuwa ngumu kushinda make ccm watatumia njia yoyote
Ni mara 100 Wapinzani wasome Alibadili mapema ya kuzuia polisiccm kuwapora ushindi kwa njia haramu, kinyume na hapo watambue CCM itawaibia kura zote.
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,138
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,138 280
si waitara tu, yani kiongozi yeyote akijiuzuru na kugama chama, akigombea tena huko, kumpa kura ni UJINGA kiwango cha lami, upumbavu kabisa, kama aliambiwa kuunga mkono juhudi ni mpaka uhame chama basi ni Mpumbavu kama wapumbavu wengine.
Wananchi watapiga kura za kumkataa Waitara na kumchagua mpinzani lakini tume ya uchunguzi na polisiccm watamshinikiza mkurugenzi kufanya unyama kwa kumtangaza Mwita waitara kuwa mahindi hicho ndicho kituko kinakuja jumapili
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,138
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,138 280
Kwa hiyo mnategemea CCM watawaachia Upinzani mshinde. Msiwe wepesi kusahau ya Kinondoni.
Alibadili isimwe mapema ili CCM wajue Laana itawafuata endapo watapora ushindi na kumsimika mwita waitara kwa njia haramu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,229
Members 463,075
Posts 28,540,051