Ukonga: Wananchi waonesha kukosa imani na Waitara


T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
305
Likes
135
Points
60
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
305 135 60
si waitara tu, yani kiongozi yeyote akijiuzuru na kugama chama, akigombea tena huko, kumpa kura ni UJINGA kiwango cha lami, upumbavu kabisa, kama aliambiwa kuunga mkono juhudi ni mpaka uhame chama basi ni Mpumbavu kama wapumbavu wengine.
Suala zima la mtu kujiuzulu nafasi yake (ubunge/udiwani) na kujiunga na chama kingine eti akimuunga mkono fulani ni maajabu ya dunia. Halafu eti unaandaliwa uchaguzi mwingine kwa gharama kubwa, halafu mtu yule yule aliyejiuzulu anarudi kwa watu wale wale kuwaomba kura kwa ajili ya nafasi ile ile! Halafu eti kuna watu wanampa kura! Watanzania sijui nani katuroga? Hizi ni tabia za kimaskini. Haya 'maajabu' huwezi kuyaona kwenye nchi za watu wanaojitambua.
 
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
1,011
Likes
878
Points
280
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
1,011 878 280
"Mimi naitwa Mwaimu Shabani, nasema Asia Msangi tunamfahamu, tulikuwa tumekaa nae, yuko vizuri, tumeshamueleza, tumemtuma kazi, na yeye anatujua, kwa sababu kwanza anatuogopa"!

Masikini ya Mungu Asia Msangi, kazi anayo!
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,110
Likes
773,029
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,110 773,029 280
UKONGA NI CCM TU WALAHI!
That’s all
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,503
Likes
4,337
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,503 4,337 280
...
.....mambo ni moto
 
M

mambio

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
518
Likes
230
Points
60
Age
70
M

mambio

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2017
518 230 60
Hata wana ccm wengi wameonyesha kuwa kwenda kupiga kura kwa MTU wao ni kama kupoteza muda tuu kwani uwezekano Wa kushinda ulishapotea labda chama chao kitumie mbinu mbadala
Mkuu nipo jimbo la ukonga. Waitara atashinda tena kihalali na kwa kura nyingi. Vijana asilimia kubwa hasa waupinzani wamegoma kupiga kura. Hawana imani kabisa!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,225
Likes
30,486
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,225 30,486 280
Mkuu nipo jimbo la ukonga. Waitara atashinda tena kihalali na kwa kura nyingi. Vijana asilimia kubwa hasa waupinzani wamegoma kupiga kura. Hawana imani kabisa!
Mkuu hao vijana watapiga kura hasa baada ya wahisani Wa nje kuonyesha kutoridhishwa na chaguzi zetu.
Watu wanataka USA wawa prove ccm kuwa ni wezi na waporaji kama M7 Kule Uganda.
Chadema sio wajinga kushiriki uchaguzi huku wakijua Wakurugenzi ni walewale waliopewa tahadhari kuwa wakitangaza asiye ccm watakiona, mnadhani wataendelea mpaka lini?
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,050
Likes
75,236
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,050 75,236 280
Hata wana ccm wengi wameonyesha kuwa kwenda kupiga kura kwa MTU wao ni kama kupoteza muda tuu kwani uwezekano Wa kushinda ulishapotea labda chama chao kitumie mbinu mbadala
screenshot_2018-09-13-06-00-25-jpg.864671

screenshot_2018-09-13-06-00-38-jpg.864672

Waitara anarudishwa Bungeni kwa namna yoyote ile, nguvu ya umma tu ndio itakayosababisha mshindi halali kupatikana
 
mavado

mavado

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2014
Messages
1,036
Likes
400
Points
180
Age
73
mavado

mavado

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2014
1,036 400 180
Kwa ufupi waitara keshashinda, kalagabaho
 
leodigardcyrilo

leodigardcyrilo

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
2,542
Likes
1,150
Points
280
Age
26
leodigardcyrilo

leodigardcyrilo

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
2,542 1,150 280
Njia inayotumika
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,225
Likes
30,486
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,225 30,486 280
Kwa ufupi waitara keshashinda, kalagabaho
Kuna tofauti ya kushinda na kutangazwa. Acha atangazwe kwa sababu bunduki na mabomu wanayo wao, lakini Chadema nao washinde uchaguzi na wananchi wajue kuwa wameshinda Ila hawana bunduki na mabomu ya kushindia.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
6,929
Likes
2,758
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
6,929 2,758 280
Wananchi watapiga kura za kumkataa Waitara na kumchagua mpinzani lakini tume ya uchunguzi na polisiccm watamshinikiza mkurugenzi kufanya unyama kwa kumtangaza Mwita waitara kuwa mahindi hicho ndicho kituko kinakuja jumapili
Naamini huwa kuna kiwango cha kura hata kuiba huwa wanajishtukia, mfano Waitara apate kura chini ya 40 sidhani kama wataweza kuiba za kuonhezea hapo.
Tatizo kuna watu wanafiki, wakiishahongwa hela wanasahau utu na thamani yao.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
6,929
Likes
2,758
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
6,929 2,758 280
Suala zima la mtu kujiuzulu nafasi yake (ubunge/udiwani) na kujiunga na chama kingine eti akimuunga mkono fulani ni maajabu ya dunia. Halafu eti unaandaliwa uchaguzi mwingine kwa gharama kubwa, halafu mtu yule yule aliyejiuzulu anarudi kwa watu wale wale kuwaomba kura kwa ajili ya nafasi ile ile! Halafu eti kuna watu wanampa kura! Watanzania sijui nani katuroga? Hizi ni tabia za kimaskini. Haya 'maajabu' huwezi kuyaona kwenye nchi za watu wanaojitambua.
Mkuu hayo maajabu hata mimi nashindwa kuwaelewa kabisa wanaowapigia kampeni watu kama hao yani ni kujidhalilisha kwa hali ya juu.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,503
Likes
4,337
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,503 4,337 280
.....
......asante Ukonga
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,164
Likes
2,351
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,164 2,351 280
ILA matokeo yakitoka chorus Ni ileile ya chaguzi zote!
 

Forum statistics

Threads 1,235,235
Members 474,450
Posts 29,214,844