Ukonga: Wananchi waonesha kukosa imani na Waitara


rosto

rosto

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
362
Likes
325
Points
80
rosto

rosto

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
362 325 80
Kwa ujumla hao CCM wanategemea kushinda jimbo la Ukonga kwa "combination" yao ya Polisi+NEC+DC&RC

Kinyume cha hapo CCM ni wa kuondoka asubuhi sana........

Kwanini muingie kwenye uchaguzi mnaojua kuwa mtashindwa?
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,405
Likes
5,735
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,405 5,735 280
hiyo interview mbona haijadamsh, umeingia msituni imehoji nyumbu peke ake tu lakini haijahoji swala, twiga hata mmoja halafu uka conclude kwamba hayo ni maoni ya wanyama ote.
rudi kahoji na wale wanaojiita king of jango tuwasikie
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,891
Likes
1,482
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,891 1,482 280
Kwani Wagombea wooote wa CDM hapo Daaaslam lazima watoke Kaskazini, somtym nyie mnaboa. Kubali kataaa Wale Wakurya wa Kivule na Ukonga yote sio mafala kama mnavyodhan kwamba watamtosa kijana wao wampe huyo Mangi wenu.
 
Hawaki

Hawaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
486
Likes
597
Points
180
Hawaki

Hawaki

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
486 597 180
Kwa ujumla hao CCM wanategemea kushinda jimbo la Ukonga kwa "combination" yao ya Polisi+NEC+DC&RC

Kinyume cha hapo CCM ni wepesi zaidi ya tissue paper...........
Mkuu, huenda this time mbinu ikabadilika. Kuna zoezi la kuchukua namba za kadi za kupigia kura, je mwalijua zoezi hili? CCM oyee
 
K

kamojatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
693
Likes
459
Points
80
K

kamojatu

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
693 459 80
Kwani Wagombea wooote wa CDM hapo Daaaslam lazima watoke Kaskazini, somtym nyie mnaboa. Kubali kataaa Wale Wakurya wa Kivule na Ukonga yote sio mafala kama mnavyodhan kwamba watamtosa kijana wao wampe huyo Mangi wenu.
Acha ukabila wa kijinga tumia akili yako vizuri. Sijawahi kuwaza kuwa majitu mapumbavu kama wewe bado yanaishi duniani.
 
RORYA79

RORYA79

Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
86
Likes
37
Points
25
RORYA79

RORYA79

Member
Joined Apr 3, 2014
86 37 25
Kuweni makini akawii kujikojolea huyoooo, hana hamu na kwenda tarime kwao kugombea, ukitaka ugomvi nae mwambie akagombee ubunge tarime.
 
Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
341
Likes
943
Points
180
Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
341 943 180
Hiyo video watu wamehojiwa wakiwa kwenye mkutano wa kampeni CHADEMA sasa ulitegemea wamsifie Waitara? Nenda kwenye kampeni za CCM uwaulize kuhusu Waitara utasikia majibu yake.
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,871
Likes
3,224
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,871 3,224 280
Sample haiko vizuri. Hebu rudi kahoji watu wengi zaidi
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,891
Likes
1,482
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,891 1,482 280
Acha ukabila wa kijinga tumia akili yako vizuri. Sijawahi kuwaza kuwa majitu mapumbavu kama wewe bado yanaishi duniani.
Unafikiri kwa masaburi unasema nini wewe ushashikishwa ukuta akili yote inafikiria marinda yako kufumuka. Nyumbu wewe nenda katairiwe ndio uongee na wanaume
 

Forum statistics

Threads 1,238,772
Members 476,122
Posts 29,330,202