Ukonga: Wananchi waonesha kukosa imani na Waitara


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,232
Likes
30,493
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,232 30,493 280
Habari toka field zinasema makao makuu ccm wamewapiga marufuku wapiga kampeni kutaja jina LA Lissu kwani wamegundua ukitaja wananchi wanaingiwa na hasira. Hata kibajaji mropokaji alipewa onyo hilo kwa msisitizo
 
K

kalemauji

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2014
Messages
579
Likes
350
Points
80
Age
36
K

kalemauji

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2014
579 350 80
SIASA ZETU BADO ZINA SAFARI NDEFU SANA HAKI YA MUNGU..........................................................................
 
N

Noncommited

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
1,125
Likes
236
Points
160
N

Noncommited

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
1,125 236 160
Hilila Lissu litawatesa miaka mingi sana ccm na serikali yake
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,708
Likes
2,418
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,708 2,418 280
nimeona. nape. kazira. kumnadi. waitara....
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,504
Likes
4,337
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,504 4,337 280
Suala zima la mtu kujiuzulu nafasi yake (ubunge/udiwani) na kujiunga na chama kingine eti akimuunga mkono fulani ni maajabu ya dunia. Halafu eti unaandaliwa uchaguzi mwingine kwa gharama kubwa, halafu mtu yule yule aliyejiuzulu anarudi kwa watu wale wale kuwaomba kura kwa ajili ya nafasi ile ile! Halafu eti kuna watu wanampa kura! Watanzania sijui nani katuroga? Hizi ni tabia za kimaskini. Haya 'maajabu' huwezi kuyaona kwenye nchi za watu wanaojitambua.
.....
......Kweli huu ni upumbavu kiwanho cha ibilisi hata shetani cha mtoto
 

Forum statistics

Threads 1,235,354
Members 474,523
Posts 29,219,819