masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,576
- 20,176
🤣🤣🤣🤣Kila kitu kwa kiasi masai dada, kikizidi kawaida lazima kikuumize.
Kuna watu wanatenga fungu la kufanyia ngono per month kama wanavyotenga fungu la kodi, chakula na ada za watoto.
People are very smart in an awkward way!!
halafu ukifilisika anakimbia anakuja kwa mazimba😂Kazi ya kutafuta pesa nini sasa Mimi niache demu mKali kisa nitafilisika Acha nifilisike
zile kali kabisa grade one zinataka umwage oil kila time😂Hizo ni genye za aina gani mpaka mtu anafilisi maduka mawili.
😁😁😁Kazi ya kutafuta pesa nini sasa Mimi niache demu mKali kisa nitafilisika Acha nifilisike
You have to be very strategic kwenye haya maisha. Kuhonga hovyo wala sio sifa, unless uwe very stable financially ambapo wengi wetu hatupo stable, kufilisika ni dk sifuri tu.🤣🤣🤣🤣
fungu la ngono
Kumbe hadi wanawake mnasumbuliwa nazo?katika haya maisha sikua najua kitu hicho kama kinaweza kukufilisi kabisa
ila baada ya kushuhudia mtu aliyekua anamiliki maduka mawili ya vinywaji vya jumla kurudi kuuza matikiti ya vipande
baasi
nye@e ni mbaya kwenye pesa kuliko wachawi
ukiweza kuishinda basi hata kama unauza karanga ...utatoboa
nyie nd wale mnaleta uzi umu "eti kuna jamaa anafanya kaz simple tu lakin ana ela hatar sielewi zangu zinaendaga wap na sijaoa bado!Mimi niache demu mKali kisa nitafilisika Acha nifilisike
nyie nd wale mnaleta uzi umu "eti kuna jamaa anafanya kaz simple tu lakin ana ela hatar sielewi zangu zinaendaga wap na sijaoa bado!Mimi niache demu mKali kisa nitafilisika Acha nifilisike
Ndiyo kaka hata kwa wapiga nyeto,maana unakua umewaka tamaa na kuvuta hisia mahali ,sikia hiiJe kama angeishinda hio hamu kwa punyeto bado pia angefilisika
anaend kuishi ukweni akiw age 40+halafu ukifilisika anakimbia anakuja kwa mazimba