Ukiwa na uhitaji wa mke wa kuoa humpati

Ukiwa na uhitaji wa mke wa kuoa humpati

Ni kweli mkuu..Hata kwa wanawake iko hivyo hvyo
Kwa wanawake hali ni ngumu zaidi,maana wao hawatongozi.....yaani unasubiri mume bora akufuate huku unamiaka 30?[emoji51][emoji51]
Shida ya wanaume ni kua wanachagua sana
 
Kweli kabisa yaani hata mimi hapa ninahitaji mwanamke wa kuoa ila ndio hivyo yaani hawapatikani kabisa.. naunganisha na ombi langu kwenye huu uzi, niko mwanza nina miaka 30s ila sijafika 34, niko serios nataka mwanamke wa kuoa jamani... email babumtz@gmail.com pia inbox au pm yangu iko wazi

Kwa hapa JamiiForums hutapata,hapa kuna wanawake wazee tu [emoji28],singles mothers,wastafu na walioachika basi
 
Huu uzi ni kama umenigusa. Kijana wangu alipata wife material mmoja, ila tatizo kijana akasema yeye hayupo tayari kuoa sasa mpaka miaka 2 ipite. Binti yeye alitaka angalau awe engaged wakati ule. Kijana akadinda. Binti ikabidi abwage manyanga. Kwa upande mwingine binti alikuwa 32 na kijana 30 wakati huo. Hii sikuipenda ingawa sikuonesha.

Kwa sasa after 5 years kijana anataka kuoa, amempata wa 29 lakini hana qualities kama yule wa kwanza. Kidogo anamhangaisha mpaka namhurumia.

Kwetu wenye mawazo ya kizee, tunaamini kuwa huwezi tafuta mke bali unatafutiwa mke au mume. Au inakuja bahati mbaya unajikuta ushaoa au kuolewa. Huwezi kumtafuta mke kama unachagua mitumba Karume. Huwa wakati mwingine tunapishana na wife material na tunaokota gharasa.

Jambo la muhimu si kuchagua uzuri au tako etc, ni kuangalia tabia tu, na kufanya tathimini (projections) kama huyo anaweza kukuvumilia mapungufu yako ili mpaka kifo kiwatenganishe. Kijana usiangalie ati K imesoma maili nyingi, hayo yatoe kichwani, kwani utampata wapi ambaye alikuwekea wewe tu. Kumbuka any success has a story to tell. Mpaka anafika hapo kuna mengi yamepita. Achana na mawazo ya kuchapiwa maana huwezi kuyaepuka ikiwa humfungi kiunoni kama mkanda wa sarawiri. Mchagua nazi huambulia koroma, ndo maana vijana wengi wanadondokea masingo maza.
Mkuu si umesema wasichagua,mbona tena unawaponda masingle maza
 
Ni lazima kujibiwa ndiyo lakini usiwe mwepesi sana kuita watu wajinga hata kama hukubaliani nao maana hatuwezi kufanana. Unaweza kutokubaliana na mtu na ukajibizana naye kwa heshima tu na ukaeleweka. Ukianzisha matusi nawe ukajibiwa kwa matusi basi usishangae!

Ku-edit comment au kuto-edit huo ni uhuru wangu usiuingilie. The core of my argument stands!
Uhuru unao lakin hii ni forum comment yako ya kwanza ulisema wanawake ni WA kugonga nikakuuliza mama yako ni mwanamke naye pia ni WA kugonga

Ghafla ukakimbilia kuedit comment yako ya Mara ya kwanza, point yangu ni kwamba usiwaaongeleee wanawake vibaya sababu wengine ni mama zetu na dada zetu
 
Uhuru unao lakin hii ni forum comment yako ya kwanza ulisema wanawake ni WA kugonga nikakuuliza mama yako ni mwanamke naye pia ni WA kugonga

Ghafla ukakimbilia kuedit comment yako ya Mara ya kwanza, point yangu ni kwamba usiwaaongeleee wanawake vibaya sababu wengine ni mama zetu na dada zetu
Na mimi nikakujibu kwamba unajua kuwa hiyo argument yako ni ya kitoto na self defeating kwa sababu hata mama yako naye yumo humo humo? Unalijua hilo?

Point yako ningeikubali kama usingekimbilia kunitukana kama vile wewe ndiye refa wa mawazo ya watu humu.

Wanawake ni mama zetu, dada zetu na shangazi zetu. Hili nadhani kila mtu analijua. Lakini hii peke yake haiwezi kuondoa haki ya wao kusemwa vibaya hata kama wanatupitisha katika maumivu makali ya kinyama. Wao ni malaika? Wanaume hatusemwi vibaya? Sisi siyo baba zao, kaka na wajomba zao? Au una-simp hapa wakuone wa maana?
 
Na mimi nikakujibu kwamba unajua kuwa hiyo argument yako ni ya kitoto na self defeating kwa sababu hata mama yako naye yumo humo humo? Unalijua hilo?

Point yako ningeikubali kama usingekimbilia kunitukana kama vile wewe ndiye refa wa mawazo ya watu humu.

Wanawake ni mama zetu, dada zetu na shangazi zetu. Hili nadhani kila mtu analijua. Lakini hii peke yake haiwezi kuondoa haki ya wao kusemwa vibaya hata kama wanatupitisha katika maumivu makali ya kinyama. Wao ni malaika? Wanaume hatusemwi vibaya? Sisi siyo baba zao, kaka na wajomba zao? Au una-simp hapa wakuone wa maana?
Sijakutukana nimekujibu kutokana na ulichopost Mara ya kwanza kwamba wanawake ni wakugonga ulijumuisha wote

Nikuulize swali kwanin uliedit comment yako ya Mara kwanza kama ulikua sahii
 
Sijakutukana nimekujibu kutokana na ulichopost Mara ya kwanza kwamba wanawake ni wakugonga ulijumuisha wote

Nikuulize swali kwanin uliedit comment yako ya Mara kwanza kama ulikua sahii
Ndiyo ulinitukana!

Na Ku-edit comment ni jambo la kawaida tu wakati mwingine kubadilisha sintaksia. As long as semantikia ni ile ile hakuna tatizo. Na hoja-mama katika comment yangu ya awali bado ni ile ile!

Nadhani tunaweza kuuhitimisha mjadala huu sasa kwa kukubaliana kutokubaliana. Binafsi nimekuheshimu kwa sababu hukuendelea kunitukana kama ulivyokuwa umeanza. Hivyo ndivyo inavyotakiwa mkuu.

Na mara nyingi kwenye mada kama hizi watu wanaongea kutokana na personal experience zao na mambo waliyopitia. Unafikiri ni rahisi mtu atoke huko alikotoka na kusema hakuna wanawake wa kuoa? Mara nyingi anakuwa amekula za uso huko mpaka amekata tamaa.

Kila la heri na tutagongana katika majukwaa mengine huko...
 
Mnachagu na sisi tunachagua, la muhimu kuwa na mtu roho inapenda.
Wanawake wapo ila mapenzi ya mtandaoni hayadumu.

Embu kwanza kutafuta huko huko uliko inapendeza kupata mtu ulomuona face to face.

Kupata mwanaume roho inapenda ni ngumu.

Unakuta anaenipenda mimi hata staki kuona hata sms yake.
 
Mnachagu na sisi tunachagua, la muhimu kuwa na mtu roho inapenda.
Wanawake wapo ila mapenzi ya mtandaoni hayadumu.

Embu kwanza kutafuta huko huko uliko inapendeza kupata mtu ulomuona face to face.

Kupata mwanaume roho inapenda ni ngumu.

Unakuta anaenipenda mimi hata staki kuona hata sms yake.
Ndo ikaja point kuoa au kuwa kwenye mahusiano sio lazima
 
Mkuu si umesema wasichagua,mbona tena unawaponda masingle maza
Nimesema asichague K imetumika kiasi gani ila si K iliyototoa. Nadhani hukunisoma nikasomeka. Kuoa mtu na mwanaye ni sawa na kununua kiwanja chenye mgogoro!
 
Awe na trako tu akili tutatumia zangu.
 
At the same time in the same moment. Naipitia hii situation now. Na ugum ni pale wenye sifa za kuolewa sio wale uliowadhania mwanzo. Kupata girl friend ni Kitendo cha mafakika ila kupata wife ni muda unahitajika. Tuskurupuke mzee
Yani me nimekata tamaa ya kuoa maana simpati wife
 
Mnachagu na sisi tunachagua, la muhimu kuwa na mtu roho inapenda.
Wanawake wapo ila mapenzi ya mtandaoni hayadumu.

Embu kwanza kutafuta huko huko uliko inapendeza kupata mtu ulomuona face to face.

Kupata mwanaume roho inapenda ni ngumu.

Unakuta anaenipenda mimi hata staki kuona hata sms yake.
Na ndo huwa iko hivyo unakopendwa hupendeki ila unapenda sehemu usiyopendwa... mapenzi ni kitu kingine aisee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom