[emoji1787]Saka hela tuu, ukiwa hata na miaka 60 unachagua unachotaka, wanawake wa sasa hivi karibia wote wehu wehu hawana maana.. unaweza fikiri una mtu ndani kumbe unakaa na mwehu
[emoji1787]Saka hela tuu, ukiwa hata na miaka 60 unachagua unachotaka, wanawake wa sasa hivi karibia wote wehu wehu hawana maana.. unaweza fikiri una mtu ndani kumbe unakaa na mwehu
He!Ni kweli mkuu..Hata kwa wanawake iko hivyo hvyo
Mungu fundi hakupi vyote na hakunyimi vyote.Mimi nina mwanamke mzuri, mtiifu, mwaminifu na hana tamaa kinachonikwamisha kumuoa ni pesa tu ndo sina kwa sasa.. naona shuhuda za watu wenye pesa wanao'struggle kupata wife material. Kweli maisha hayakupi kila kitu
🤣🤣🤣🤣🤣[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nimecheka sana hiyo Comment...hadi ikabidi nisome Uzi unaeleza nini?
Salama Mwehu mwenzangu[emoji28][emoji28]
Unadhani ndani unakaa na mtu kumbe mwehu[emoji28][emoji28]Lol....
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Father na Pastor si mnanijua mwenenu ninavyopendaga trakoooo🤣🤣.
Yule juu ya mawe[emoji1787]
Kweli kabisa mkuuHuo ni ukweli. Sio mwanaume tu. Hata mwanamke nae anapohitaji mume hampati.
Ni rahisi kupata mke ama mume ukiwa early 20s kuliko ukiwa 30s.
Jamii zenye akili zinalijua ndio maana wahindi na waarab ndoa kwao ni mapema sana..
Tena angalau uwe muislam unaweza pata binti aliyenyooka kwa urahisi kuliko ukiwa mkristo. ( mwanamke wa kiislam aliyeshika dini yupo more discipline kwa mumewe kuliko wa kikristo aliyeshika dini anaheshimu kanisa na mchungaj kuliko mumewe)
Hawa wadada wanaokibimbilia makanisani kutafuta mahusiano huwa si wazuri hata kidogo. Wengi wanakwenda kutafuta miujiza ila vichwani bado hawapo sawa. Majanaba yao huwa wanayaacha mlangoni wanasubiria watoke wayabebelee tena wanarudi nayo mtaani kama kawaida.Ila kweli mdada wa kikristo akishafikisha miaka 26 wanapoteza uwife material kabisa na hawatabiriki kabisa wanakuwa na taamaa ya vitu ile kuja kushtuka tayari wameshazalishwa na mkurunge ile ndiyo sasa wanawaza luwa family husband tayari wameshavugwa kicha hakisomi tena wanabaki kwenda kwenye makanisa hata wanachokiomba mungu awatendee hakielewi
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hii ni level nyingine ya kuchokwa aiseeh!!!
Heaven Sent Hivi mamdogo upo? Unakumbuka kwenye uzi mmoja tulikua tunawambia wanaume pia wanapata shida kupata wanawake wakuoa , wakatubishia, wakabisha na wakabisha tena. Wanaume kuna muda ego zao zinaongea sijui.....
Kweli kabisa kuoa mapema ndio dili laki ukija pata mke ukiwa 30+ ni majanga....ni ili mradi uonekane umeoa pia
At the same time in the same moment. Naipitia hii situation now. Na ugum ni pale wenye sifa za kuolewa sio wale uliowadhania mwanzo. Kupata girl friend ni Kitendo cha mafakika ila kupata wife ni muda unahitajika. Tuskurupuke mzee
Mimi nina mwanamke mzuri, mtiifu, mwaminifu na hana tamaa kinachonikwamisha kumuoa ni pesa tu ndo sina kwa sasa.. naona shuhuda za watu wenye pesa wanao'struggle kupata wife material. Kweli maisha hayakupi kila kitu
Huu uzi ni kama umenigusa. Kijana wangu alipata wife material mmoja, ila tatizo kijana akasema yeye hayupo tayari kuoa sasa mpaka miaka 2 ipite. Binti yeye alitaka angalau awe engaged wakati ule. Kijana akadinda. Binti ikabidi abwage manyanga. Kwa upande mwingine binti alikuwa 32 na kijana 30 wakati huo. Hii sikuipenda ingawa sikuonesha.