Ukiwa na uhitaji wa mke wa kuoa humpati

Ukiwa na uhitaji wa mke wa kuoa humpati

Life2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Posts
3,387
Reaction score
4,880
Wakati mwingine maisha yanakosa definition kabisa sijui kama kuna mtu mwingine imewahi kumtokea kama mimi, binafsi kipindi sina mpango wa kuoa nlikuwa na marafiki kadhaa wa kike tukisaidiana kwenye shida na raha ambapo kwenye hiyo cycle nliamini naweza pata Mchumba/mke.

Ila mambo yakaja kuwa kinyume kama unavyojua hawa dada zetu ukipotezana naye mwaka tu kuja kuonana either ameolewa au ana mtoto/watoto hicho ndicho kilichotokea baada ya kupotezana na marafiki zangu.

Imefika wakati miaka imekwenda natafuta mchumba aje awe mama mjengo ila bila bila nakumbuka wale marafiki wa zamani ndio wengine washaoelewa na wengine wana watoto.

Kinachobaki ni kujipa moyo ipo siku Yes nami ntapata mama mjengo wangu.
 
Huo ni ukweli. Sio mwanaume tu. Hata mwanamke nae anapohitaji mume hampati.

Ni rahisi kupata mke ama mume ukiwa early 20s kuliko ukiwa 30s.

Jamii zenye akili zinalijua ndio maana wahindi na waarab ndoa kwao ni mapema sana..

Tena angalau uwe muislam unaweza pata binti aliyenyooka kwa urahisi kuliko ukiwa mkristo.
 
Ukiona huwezi wape wazee au hata viongozi wa dini kazi we taja vigezo mpaka muonekano na tabia wanakutafutia cha msingi moyo wako uwe tayari kukubaliana naye.

Huu ni mtihani mgumu, unakuta upo na binti unasema huyu naoa unampa muda na kumpush kidogo, akienda kusoma akirudi sio wako au kuna wengine kumbe akilini mwao kuna ma-ex ambao bado kiroho wapo pamoja,unakaribia kufanya maamuzi ya kuoa kumbe mwezio tayari kisharudiana na ex-wake.

Bado hujakutana na wale wa block 41 aka kikosi cha mizinga(hawa ndio wengi), unatongoza saa 3 asubuhi, saa nne ana matatizo lukuki mpaka unaogopa na kuhisi huyu kwenye ndoa tutatoboa kweli..!! maana ana tabia za kimalaya.

Sometimes basi unamwachia Mungu, ila ni mtihani mgumu mno hasa kwa sisi wanaume, manake sasa hivi tunaumiza kichwa kutafuta hela,ila ukipata mke kichomi ndio kabisa anakuongezea stress maradufu,ufikirie kutafuta hela bado umfikirie na yeye.
 
Huo ni ukweli. Sio mwanaume tu. Hata mwanamke nae anapohitaji mume hampati.

Ni rahisi kupata mke ama mume ukiwa early 20s kuliko ukiwa 30s..

Jamii zenye akili zinalijua ndio maana wahindi na waarab ndoa kwao ni mapema sana..

Tena angalau uwe muislam unaweza pata binti aliyenyooka kwa urahisi kuliko ukiwa mkristo
Ila kweli mdada wa kikristo akishafikisha miaka 26 wanapoteza uwife material kabisa na hawatabiriki kabisa wanakuwa na taamaa ya vitu ile kuja kushtuka tayari wameshazalishwa na mkurunge ile ndiyo sasa wanawaza kuwa family husband tayari wameshavugwa kicha hakisomi tena wanabaki kwenda kwenye makanisa hata wanachokiomba mungu awatendee hakielewi
 
Ukiona huwezi wape wazee au hata viongozi wa dini kazi we taja vigezo mpaka muonekano na tabia wanakutafutia.

Huu ni mtihani mgumu,unakuta upo na binti unasema huyu naoa unampa mda na kumpush kidogo, akienda kusoma akirudi sio wako au kuna mwengine kumbe akilini mwao kuna ma-ex ambao bado kiroho wapo pamoja,unakaribia kufanya maamuzi ya kuoa kumbe mwezio tayari kisharudiana na ex-wake.

Bado hujakutana na wale wa block 41 aka kikosi cha mizinga, unatongoza saa 3asubuhi, saa nne ana matatizo lukuki mpaka unaogopa na kuhisi huyu kwenye ndoa tutatoboa maana ana tabia za kimalaya.

Sometimes basi unamwachia Mungu, ila ni mtihani mgumu mno hasa kwa sisi wanaume, manake sasa hivi tunaumiza kichwa kitafuta hela,ila ukipata mke kichomi ndio kabisa anakuongezea stress ,ufikirie kutafuta hela bado umfikirie na yeye.

Haha naked truth
 
Nakupa Siri hii ya Maisha ambayo nilipewa na mzee yuko na Miaka kama 80 na kitu nilikuwa nakaa nae sema alikuj kufa akiwa na miaka 90...

Yule mzee alikuwa ananiambia hivi "Maisha yako automatic mjukuu wangu yaani unavyoona vyote hivi vinatokea kama viko scripted mfano leo wewe una muwaza mwanamke fulani ila kumbe hakuna uwezekano kabisa wa wewe Kuja kumuoa na unaweza kuja kumsahau mbeleni utakapokuja pata soulmate wako na mtaoana automatic haijalishi ni Lin?"

Kingine hata Maisha si unajiona leo uko mkoa fulani unaishi Maisha fulani inawezekana miaka kadhaa ukaenda mkoa mwingine na huko utakuwa na Maisha mengine kabisa .Na itakuja kubaki story kuwa nliisha sehemu fulani hata kama ndo home kwenu.

Point yangu wote tunaokutana nao kweny Maisha ni sehemu ya historia yety kama tuliwai kuwa pamoja ila yupo ambaye utakuwa nae katika ndoa ambaye mtaaandika historia pamoja ,kingine usiogope Maisha haya Mimi binafsi wanangu wa karibu kama watatu tumekuwa pamoja nishazika wawili nimebaki Mimi yaani watu maskani tulikaa tulikuwa kibao sasa hakuna siti jamaa wawili wa karibu wanakufa wengine wako south na huko wamepata wake washaoa.

Wewe usiogope kuhusu kupata mchumba na wala usiwaze hakuna mtu anakufuatilia binadamu watakusema ila tambua one day Mimi na wewe tutakufa na itabaki story tu mapenzi ni sehemu ya Maisha .

Inshallah utapata ndoa ya halali na utasahau yote haijalishi ni Lin? ,kupata ndoa salama kama mafanikio hata upate na miaka 50 means kuendelea hapo utainjoy mpaka unakufa .
 
Nakupa Siri hii ya Maisha ambayo nilipewa na mzee yuko na Miaka kama 80 na kitu nilikuwa nakaa nae sema alikuj kufa akiwa na miaka 90... Yule mzee alikuwa ananiambia hivi "Maisha yako automatic mjukuu wangu yaani unavyoona vyote hivi vinatokea kama viko scripted mfano leo wewe una muwaza mwanamke fulani ila kumbe hakuna uwezekano kabisa wa wewe Kuna kumuoa na unaweza kuja kumsahau pembeleni utakapokuja pata soulmate wako na mtaoana automatic haijalishi ni Lin?"
Kingine hata Maisha si unajiona leo uko mkoa fulani unaishi Maisha fulani inawezekana miaka kadhaa ukaenda mkoa mwingine na huko utakuwa na Maisha mengine kabisa .Na utakuja kubaki story kuwa nliisha sehemu fulani hata kama ndo home kwenu.

Point yangu wote tunaokutana nao kweny Maisha ni sehemu ya historia yenu kama tuliwai kuwa pamoja ila yupo ambaye utakuwa nae katika ndoa ambaye mtaaandika historia pamoja ,kingine usiogope Maisha haya Mimi binafsi wanangu wa karibu kama watatu tumekuwa pamoja nishazika wawili nimebaki Mimi yaani watu maskani tulikaa tulikuwa kibao sasa hakuna siti jamaa wawili wa karibu wanakufa wengine wako south na huko wamepata wake washao.

Wewe usiogope kuhusu kupata mchumba na wala usiwaze hakuna mtu anakufautilia binadamu watakusema ila tambua one day Mimi na wewe tutakufa na itabaki story tu mapenzi ni sehemu ya Maisha .

Inshallah utapata ndoa ya halali na utasahau yote haijalishi ni Lin ,kupata ndoa salama kama mafanikio hata upate na miaka 50 means kuendelea hapo utainjoy mpaka unakufa .

Umeongea mambo mazito sana kaka yenye mantiki yaa ndio maana nimetulizana ipo siku yes kama nimepangiwa niishi maisha ya ndoa
 
umeongezeka kitu kikubwa sana👋
Nakupa Siri hii ya Maisha ambayo nilipewa na mzee yuko na Miaka kama 80 na kitu nilikuwa nakaa nae sema alikuj kufa akiwa na miaka 90... Yule mzee alikuwa ananiambia hivi "Maisha yako automatic mjukuu wangu yaani unavyoona vyote hivi vinatokea kama viko scripted mfano leo wewe una muwaza mwanamke fulani ila kumbe hakuna uwezekano kabisa wa wewe Kuna kumuoa na unaweza kuja kumsahau pembeleni utakapokuja pata soulmate wako na mtaoana automatic haijalishi ni Lin?"
Kingine hata Maisha si unajiona leo uko mkoa fulani unaishi Maisha fulani inawezekana miaka kadhaa ukaenda mkoa mwingine na huko utakuwa na Maisha mengine kabisa .Na utakuja kubaki story kuwa nliisha sehemu fulani hata kama ndo home kwenu.

Point yangu wote tunaokutana nao kweny Maisha ni sehemu ya historia yenu kama tuliwai kuwa pamoja ila yupo ambaye utakuwa nae katika ndoa ambaye mtaaandika historia pamoja ,kingine usiogope Maisha haya Mimi binafsi wanangu wa karibu kama watatu tumekuwa pamoja nishazika wawili nimebaki Mimi yaani watu maskani tulikaa tulikuwa kibao sasa hakuna siti jamaa wawili wa karibu wanakufa wengine wako south na huko wamepata wake washao.

Wewe usiogope kuhusu kupata mchumba na wala usiwaze hakuna mtu anakufautilia binadamu watakusema ila tambua one day Mimi na wewe tutakufa na itabaki story tu mapenzi ni sehemu ya Maisha .

Inshallah utapata ndoa ya halali na utasahau yote haijalishi ni Lin ,kupata ndoa salama kama mafanikio hata upate na miaka 50 means kuendelea hapo utainjoy mpaka unakufa
 
Ukiona huwezi wape wazee au hata viongozi wa dini kazi we taja vigezo mpaka muonekano na tabia wanakutafutia.

Huu ni mtihani mgumu,unakuta upo na binti unasema huyu naoa unampa mda na kumpush kidogo, akienda kusoma akirudi sio wako au kuna wengine kumbe akilini mwao kuna ma-ex ambao bado kiroho wapo pamoja,unakaribia kufanya maamuzi ya kuoa kumbe mwezio tayari kisharudiana na ex-wake.

Bado hujakutana na wale wa block 41 aka kikosi cha mizinga(hawa ndio wengi), unatongoza saa 3asubuhi, saa nne ana matatizo lukuki mpaka unaogopa na kuhisi huyu kwenye ndoa tutatoboa kweli..!! maana ana tabia za kimalaya.

Sometimes basi unamwachia Mungu, ila ni mtihani mgumu mno hasa kwa sisi wanaume, manake sasa hivi tunaumiza kichwa kutafuta hela,ila ukipata mke kichomi ndio kabisa anakuongezea stress maradufu,ufikirie kutafuta hela bado umfikirie na yeye.

Hii mambo magumu sana Kiongozi, siku hizi wanatanguliza materials kwanza halafu humanity/ubinadamu ndio unafwata.
 
Ni kweli kabisa, kuna jamaa ana maisha mazuri kabisa lakini anahangaika sana kutafuta mke wa kuoa

Ni vile Wanaume wengi wakiwa 30& above wanakuwa na selection Sanaa...wanataka kupata malaika wakati wale wa 20's huwa hawachunguzi sana na Mungu anawajalia kupata wake wazuri

Wanaume wenzangu hakuna Binadamu asiye na mapungufu, huwezi kupata Mwanamke malaika, kama anakutii, sio Mshirikina na si Malaya basi anawezekana tu huyo
 
Heaven Sent Hivi mamdogo upo? Unakumbuka kwenye uzi mmoja tulikua tunawambia wanaume pia wanapata shida kupata wanawake wakuoa , wakatubishia, wakabisha na wakabisha tena. Wanaume kuna muda ego zao zinaongea sijui.....
Nimejaa tele mamdogo. Aisee ngoja niutafute huo uzi. The struggle is real kwa both sides japo wenzetu sio rahisi kulikiri hilo; ila wanapambana vizuri tu

Ila nimemiss zile enzi zetu na kina Espy Atoto Nalendwa NANDERA Neybright MBITIYAZA Ulweso na mawife material wengine; tukivamia uzi ni shughuli imekwisha. Tuendelee kuzeeka kwa utulivu tu😁😁😁
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom