Ukiwa na uhitaji wa mke wa kuoa humpati

Ukiwa na uhitaji wa mke wa kuoa humpati

yamekuwa hayo pia
Waulize wakunga watakuaambia Wanaume ndo wanaozaliwa wengi kuliko wanawake, ni nadra kumkuta mwanamke single Ila ni kawaida kukuta wanawaume kibao single

Wanaume wachache wanamiliki wanawake wengi Wanaume wengi wako single wanabangaiza na malaya
 
Waulize wakunga watakuaambia Wanaume ndo wanaozaliwa wengi kuliko wanawake, ni nadra kumkuta mwanamke single Ila ni kawaida kukuta wanawaume kibao single

Wanaume wachache wanamiliki wanawake wengi Wanaume wengi wako single wanabangaiza na malaya
jipya kutoka kwako
 
Heaven Sent Hivi mamdogo upo? Unakumbuka kwenye uzi mmoja tulikua tunawambia wanaume pia wanapata shida kupata wanawake wakuoa , wakatubishia, wakabisha na wakabisha tena. Wanaume kuna muda ego zao zinaongea sijui.....
Mimi nina Binamu yangu kabisa, maisha safii ukimwambia habari ya kuoa anakuambia sasa amuoe nani?

Na jamaa hata pombe hanywi na ni Mtu wa ibada sanaa
 
Nakupa Siri hii ya Maisha ambayo nilipewa na mzee yuko na Miaka kama 80 na kitu nilikuwa nakaa nae sema alikuj kufa akiwa na miaka 90...

Yule mzee alikuwa ananiambia hivi "Maisha yako automatic mjukuu wangu yaani unavyoona vyote hivi vinatokea kama viko scripted mfano leo wewe una muwaza mwanamke fulani ila kumbe hakuna uwezekano kabisa wa wewe Kuja kumuoa na unaweza kuja kumsahau mbeleni utakapokuja pata soulmate wako na mtaoana automatic haijalishi ni Lin?"

Kingine hata Maisha si unajiona leo uko mkoa fulani unaishi Maisha fulani inawezekana miaka kadhaa ukaenda mkoa mwingine na huko utakuwa na Maisha mengine kabisa .Na itakuja kubaki story kuwa nliisha sehemu fulani hata kama ndo home kwenu.

Point yangu wote tunaokutana nao kweny Maisha ni sehemu ya historia yety kama tuliwai kuwa pamoja ila yupo ambaye utakuwa nae katika ndoa ambaye mtaaandika historia pamoja ,kingine usiogope Maisha haya Mimi binafsi wanangu wa karibu kama watatu tumekuwa pamoja nishazika wawili nimebaki Mimi yaani watu maskani tulikaa tulikuwa kibao sasa hakuna siti jamaa wawili wa karibu wanakufa wengine wako south na huko wamepata wake washaoa.

Wewe usiogope kuhusu kupata mchumba na wala usiwaze hakuna mtu anakufuatilia binadamu watakusema ila tambua one day Mimi na wewe tutakufa na itabaki story tu mapenzi ni sehemu ya Maisha .

Inshallah utapata ndoa ya halali na utasahau yote haijalishi ni Lin? ,kupata ndoa salama kama mafanikio hata upate na miaka 50 means kuendelea hapo utainjoy mpaka unakufa .
Always unavoongea vitu vya maana sana,unaonekana una busara km hujaoa uje mahari msahafu tu 😀😀
 
Huo ni ukweli. Sio mwanaume tu. Hata mwanamke nae anapohitaji mume hampati.

Ni rahisi kupata mke ama mume ukiwa early 20s kuliko ukiwa 30s.

Jamii zenye akili zinalijua ndio maana wahindi na waarab ndoa kwao ni mapema sana..

Tena angalau uwe muislam unaweza pata binti aliyenyooka kwa urahisi kuliko ukiwa mkristo. (Mwanamke wa kiislam aliyeshika dini yupo more discipline kwa mumewe kuliko wa kikristo aliyeshika dini, huwa anaheshimu kanisa na mchungaj kuliko mumewe)
Kwa upande wa mwanamke wa dini ya Kiislamu aliyeelimishwa dini, mi naunga mkono hoja.
Wanawake wa Kikristo asilimia Kubwa ni hovyo sana na u-feminism umeingia makanisani, cha ajabu hawafundishi Yale yalioandikwa ndani ya Biblia yaani wanafundisha mapokeo yao wenyewe, hawafundishi utii kwa mwanaume wa hali yoyote ile wao ni kukazana tu " tafuta hela", "oa mwanaume tajiri".
Mafundisho ya Biblia kuhusu ndoa ni submission ya mwanamke kwa mwanaume na hiki ndicho madada wa Kiislamu wanaotoka kwenye familia iliofundishwa dini wanafanya.
 
Mimi nina Binamu yangu kabisa, maisha safii ukimwambia habari ya kuoa anakuambia sasa amuoe nani?

Na jamaa hata pombe hanywi na ni Mtu wa ibada sanaa
Yupo sahihi hii dunia binafsi hayo mambo awaachie wazazi au ndugu wa karibu.

Nilipo hapa wanawake wanapigwa mimba tu kama hutaki hawa wavaa vinguo vifupi sio kabisa yaani akitolewa out tu basi anaensa kuziniwa🤣😥.

Kuna mdada hapa alikuwa analazimisha ndoa ila mwaka huu mpaka sasa naona ana mimba kubwa ,sura ishaanza kumshuka kaanza kuvaa nguo kubwa huyu tulikuwa tunamtazamia kwamba watu wamuoe ..Ila nilimwambia jamaa hawa wanaovaa vinguo vifupi wengi ni hatari wapo sokoni wanauza sasa kapigwa mimba
 
Yupo sahihi hii dunia binafsi hayo mambo awaachie wazazi au ndugu wa karibu.

Nilipo hapa wanawake wanapigwa mimba tu kama hutaki hawa wavaa vinguo vifupi sio kabisa yaani akitolewa out tu basi anaensa kuziniwa[emoji1787][emoji26].

Kuna mdada hapa alikuwa analazimisha ndoa ila mwaka huu mpaka sasa naona ana mimba kubwa ,sura ishaanza kumshuka kaanza kuvaa nguo kubwa huyu tulikuwa tunamtazamia kwamba watu wamuoe ..Ila nilimwambia jamaa hawa wanaovaa vinguo vifupi wengi ni hatari wapo sokoni wanauza sasa kapigwa mimba
Kabisa, au ukute Mwanamke ni Mlevi, offer tu zinamfanya akazagamuliwe na wanaume tofauti kila siku

Mwanamke aliyeamua kuolewa na kuwa mke wa mtu half aishi kisister du haifai lazima aachike
 
Nakupa Siri hii ya Maisha ambayo nilipewa na mzee yuko na Miaka kama 80 na kitu nilikuwa nakaa nae sema alikuj kufa akiwa na miaka 90...

Yule mzee alikuwa ananiambia hivi "Maisha yako automatic mjukuu wangu yaani unavyoona vyote hivi vinatokea kama viko scripted mfano leo wewe una muwaza mwanamke fulani ila kumbe hakuna uwezekano kabisa wa wewe Kuja kumuoa na unaweza kuja kumsahau mbeleni utakapokuja pata soulmate wako na mtaoana automatic haijalishi ni Lin?"

Kingine hata Maisha si unajiona leo uko mkoa fulani unaishi Maisha fulani inawezekana miaka kadhaa ukaenda mkoa mwingine na huko utakuwa na Maisha mengine kabisa .Na itakuja kubaki story kuwa nliisha sehemu fulani hata kama ndo home kwenu.

Point yangu wote tunaokutana nao kweny Maisha ni sehemu ya historia yety kama tuliwai kuwa pamoja ila yupo ambaye utakuwa nae katika ndoa ambaye mtaaandika historia pamoja ,kingine usiogope Maisha haya Mimi binafsi wanangu wa karibu kama watatu tumekuwa pamoja nishazika wawili nimebaki Mimi yaani watu maskani tulikaa tulikuwa kibao sasa hakuna siti jamaa wawili wa karibu wanakufa wengine wako south na huko wamepata wake washaoa.

Wewe usiogope kuhusu kupata mchumba na wala usiwaze hakuna mtu anakufuatilia binadamu watakusema ila tambua one day Mimi na wewe tutakufa na itabaki story tu mapenzi ni sehemu ya Maisha .

Inshallah utapata ndoa ya halali na utasahau yote haijalishi ni Lin? ,kupata ndoa salama kama mafanikio hata upate na miaka 50 means kuendelea hapo utainjoy mpaka unakufa .
Mkuu umenigusa sana. Mimi Kuna kipindi nawaza miaka kumi nyuma najiuliza may be ningefanya hv ingekuwaje? Au may be ule mwaka ningemuoa yule flan may be ingekua hv
 
😅😅😅Mi ntakae muoa ntampenda na ukoo wake then ataenjoy sana ...Sinaga mbambamba kikubwa asiwe na roho mbaya tu .
Usikute ndo Mimi tunapishana humu majukwaani (jokes)😀
Allah mwingi wa rehema utapata mkemwema
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom