Ukitaka uone dunia chungu, mpe mimba msichana usiempenda

Ukitaka uone dunia chungu, mpe mimba msichana usiempenda

DADA tuelewe tu wanaume, mwanaume anafanya lile tendo kwa kutamani na wala si kwa kupenda au kwa hisia kama ninyi, ni kawaida kabisa kwa mwanaume kulala na mwanamke asiye mpenda na wala hana hisia naye kabisa.

ndivo tulivyoubwa dada, tusamehe bure.
Asante kwa kukazia mkuu,hata hivo hayo yote nmeeleza vizuri tu kwenye uzi sema tu dada ni mvivu wa kusoma
 
Sisi tunalala na nyie wengi sana amabao hatuwapendi,wengine tupo nao kwa sababu ya kusex tu na si vinginevyo

kwanini usichukue mwanamke anayejiuza kukidhi haja zako? unaharibu maisha ya mtu ovyo?
labda kama na huyo msichana naye pia anataka kusex ila usimrubuni kwa kumwambia unampenda, bora umnyamazie usitamke hilo neno
 
Sio ujinga ndo maana kuna hadi malaya wanajiuza....jiulize tu je kuna mwanaume anaempenda malaya mpk alale nae? Yani ipo hivyo mwanaume analala na demu hata asiempenda na akamkamua vizuri tu huyo dem mpk akafurahi na roho yake......kumbe anajifurahisha nafsi yake na kuondoa ugumu na kukaza vizuri ni kama kuchonga mzinga vile ili kesho akikuomba tena uone ubahili kumnyima kila ukikumbuka utam unaopata.......teh teh teh btw don't take it too serious

sasa utajuaje kama mwanaume anakupenda kabla hujalala nae?
 
Athuman bichwa wazi ukimfuata sana ufikiri wake anakulostisha aisee.... Ulicho sema ni kweli kabisa.
 
Dah na shida si mtoto shida ukichek tu mwanamke uliezaa nae hapo ndo unachoka mtoto atalelewa tu ila kuwekeza maisha yako yote kwa huyo mwanamke inakua taaabu ndoa inayeyuka
 
kwanini usichukue mwanamke anayejiuza kukidhi haja zako? unaharibu maisha ya mtu ovyo?
labda kama na huyo msichana naye pia anataka kusex ila usimrubuni kwa kumwambia unampenda, bora umnyamazie usitamke hilo neno
Nyie tusipowambia ,nakupenda,huwa hamkubali ,kwa hiyo lazima udanganywe tu
 
Uuhii yan hakuna kitu kibaya kama hicho. Mimi msichana naelewa hicho kitu; yan hata msichana akipata mimba kwa mwanaume asiyempenda ni tabu aiseee.
Kumbe hata nyie mnakung`utwa na wanaume msiowapenda??[emoji15]
 
Muache kupiga kavu kavu wote Ke & Me. Tatizo mkiwa Kibo kileleni hamuambiwi kitu mpaka mwezi akose siku zake ndo akili inatia timamu..Kuwa na mtoto ni majukumu ya hali ya juu si lelemama.
 
Back
Top Bottom