Ukitaka uone dunia chungu, mpe mimba msichana usiempenda

Ukitaka uone dunia chungu, mpe mimba msichana usiempenda

Wanajamvi habari?

Siku hizi ni kama fashion wanawake kuzaa,yaani kila msichana siku hizi ana mtoto,awe ni ugly face au ni gorgeous wote wanazaa tu siku hizi,yaani 90% ya wadada wana watoto na kati hao ni 10% tu ndio wanaishi au kulelewa na wenzao,ila waliobaki wengi wapo makwao au wamepanga bila mababa wa watoto wao, sasa unajua ni kwanini wapo peke yao?

Ni kwasababu wanaume wengi tunakuwa na wanawake sio kwasababu ya familia,bali kwasababu ya kufanya ngono tu,yaani unaweza kuwa na msichana hata miaka mitatu ila hujampenda kwamba awe ndio mke.

Sasa unakuta msichana humpendi halafu yeye anabeba (kibendi) mimba, nakwambia hapo utajuta sana na mara nyingi wasichana wa hivo huwa hawana muda kabisa wa abortion wala kinga yaani wanabeba mimba fasta.

Unakuta unapiga siku moja na siku hiyohiyo anabeba buyu sasa omba isikukute hiyo yaani omba isitokee msichana humpendi halafu anakwambia "baby sijaziona siku zangu" unamwambia aende akapime mimba anakuja na majibu haya "baby am very happy,am pregnant" utatamani aridhi ipasuke utumbukie ndani,na unamchukia milele japo a analeta mtoto.

You have said it all... lol

just curious r u a "living proof" of what you have written here... or you simply felt the need to give us a heads up
 
Pumbavuuuuu. Kwa taarifa yako hao ndo wanaupendo na kama umeshawishi mtu atoe mimba kisa humpendi jehanamu inakungoja. Si hukumu bali jehanamu inakungoja lazima uwe kuni
 
humpendi halafu unampa mimba, wanaume sijui mkoje?
achana na hab.ari ya genye kwani tunapowachomekea kwenye mashimo ya mavi unadhani tunapenda kushika mav. yenu genye zikipanda unachomeka popote unakuja kupata .akili baadae
 
achana na hab.ari ya genye kwani tunapowachomekea kwenye mashimo ya mavi unadhani tunapenda kushika mav. yenu genye zikipanda unachomeka popote unakuja kupata .akili baadae
hahahahahahaha
 
Teh teh..Yeah..Pombe ilinirubuni..Mana nilivyokutana nae mara ya pili nusu nimkatae..Dada wa watu ana kiuwalaza kichwani kama mtoto wa kiume..Amejishindilia vipodozi bila formula yeyote..Halafu maskini ya Mungu sijui hajui sura yake inaishia wapi..Mana alikuwa kajipaka makeups halijui kwenye kipara..
Ha ha ha hapo jana yake umepiga unamuoa anafanana na Beyonce
 
Kuna kipindi nilikuwa tungi..Pombe zikafanya mapenzi na binti mmoja hivi..Baada ya mwezi ananipigia simu hazioni siku zake..Nilihisi moyo umepalalaizi aisee..Nashukuru alikuwa anatania..Ndo ulikuwa mwanzo wa kuacha Pombe
kwahiyo ni Pombe na dushe ndo vinaushirikiano wakati huo[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji144] [emoji144]
 
Teh teh..Yeah..Pombe ilinirubuni..Mana nilivyokutana nae mara ya pili nusu nimkatae..Dada wa watu ana kiuwalaza kichwani kama mtoto wa kiume..Amejishindilia vipodozi bila formula yeyote..Halafu maskini ya Mungu sijui hajui sura yake inaishia wapi..Mana alikuwa kajipaka makeups hadi kwenye kipara..
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] yesu na maria
 
You have said it all... lol

just curious r u a "living proof" of what you have written here... or you simply felt the need to give us a heads up
Said it all my foots. Buyu ndio nini?!
Acheni madhaRau
 
Pumbavuuuuu. Kwa taarifa yako hao ndo wanaupendo na kama umeshawishi mtu atoe mimba kisa humpendi jehanamu inakungoja. Si hukumu bali jehanamu inakungoja lazima uwe kuni




Hivi nyinyi unahotaja jehanamu vipi mmeshafika na kurudi maana mnapafanya kama kwenda zanzibar na boti za kilimanjaro
 
Back
Top Bottom