juvenile davis
JF-Expert Member
- Apr 13, 2015
- 4,752
- 4,480
- Thread starter
- #101
Ndio mlivo hivo vinyozi?? Ndio maana mnazeeka hamjapata maendeleo,ukute unanyoa saluni ya watuWakuongeze ndovu 5.. bili kwangu.
Ndio mlivo hivo vinyozi?? Ndio maana mnazeeka hamjapata maendeleo,ukute unanyoa saluni ya watuWakuongeze ndovu 5.. bili kwangu.
Ani navavulaga amwi aje muleshe yanje ishilugha. eshi epo ingosile pii? mkujoba ikisafwa tukufwana twesa tilivasafwa. mma mma mma une ngaa nsafwa kikolo. mwitsova ekhesafwa tovyota twevoni tulevasafwa. bakho bakho one nandele nsafwa lokholo. epo sasa, tikhomane piidala ipo. ndiyo maana injiga tiyangaje ishiswahili. wili ipo?Mbona nawe oyanga eshisafwa omu?
Haya wane,manyi weweAni navavulaga amwi aje muleshe yanje ishilugha. eshi epo ingosile pii? mkujoba ikisafwa tukufwana twesa tilivasafwa. mma mma mma une ngaa nsafwa kikolo. mwitsova ekhesafwa tovyota twevoni tulevasafwa. bakho bakho one nandele nsafwa lokholo. epo sasa, tikhomane piidala ipo. ndiyo maana injiga tiyangaje ishiswahili. wili ipo?
HahahahahahTatizo wengi wafupi mno yaani ni ndi ndi ndi.
Halafu weusiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
Sie tunaopenda white chicks zinazong'aa kama taa ya power saver tunapata tabu sana.
Haa haa haa haa! Manyi niinii wuliwuli kwetu? Lakini awe we nanu? Ulihwi? Uvombanshi? Ane ajirani vane avinji humbeye vasafwa.Haya wane,manyi wewe
teh teh teh mkuu nana1506 mbona umecheka kwa sauti hivyo??Hahahahahah
Tulia jescaaa..bora unyamazeHao hawapatikani mbeya,
Wanapatikana mkoa wa songwe , pale mbozi , maeneo ya Vwawa
Itawa lyane ane ne juvenile Davis.endyohu huafrika kusini ila naiwhenza omwezi gwa 11Haa haa haa haa! Manyi niinii wuliwuli kwetu? Lakini awe we nanu? Ulihwi? Uvombanshi? Ane ajirani vane avinji humbeye vasafwa.
Weee acha uzushi,loleza inakusanya wanafunzi wa kila mikoa na wala sio ya wasafwa.hata hivo wasafwa sio watu wa kusoma,kifupi hawapendi elimu,wao wakishajua kusoma na kuandika basi biashara imeishaloooh mwanaume muongo wew, nimesoma nao pale loleza girls wanagawa ka pipikijiti siku za likizo na lile jibaridi la pale sasa..
sawa wane. ane indi hwohu khaya ila humbwani.Itawa lyane ane ne juvenile Davis.endyohu huafrika kusini ila naiwhenza omwezi gwa 11
Mkuu hapo dsm wapo wengi tu,ila ni ngumu kuwatambua maana huwa hawapendi kuongea kilugha,nenda mburahati kule wapo kibaoNi rahisi kumuona kakakuona kuliko Msafwa (hasa kwa huku Dar). Wamejificha kule kilima cha Mlima Mbeya... Wacha tu tuoe hawa Wazaramo ambao wanapatikana kirahisi...
Mkuu naomba namba ya wife wako aniunganishe na ndugu zake wa kike nioe na mimi
Utumie nguvu nyingi sana kumtongoza.maana hawa watu hawapatikani simpleKweli kabila lilikutuma ukasomee marketing sasa unawatendea haki yao.... natafuta mmoja nionje kwanza
Ulitaka ninyoe kwenye saluni ya mbuzi.Ndio mlivo hivo vinyozi?? Ndio maana mnazeeka hamjapata maendeleo,ukute unanyoa saluni ya watu
Je, lyoli lelo[emoji4] [emoji4] [emoji4]Hili ni kabila linapatikana pale Mbeya mjini.kama umewahi kuishi huko itakuwa ushawafahamu.aloooo hawa watu ni wapole sana na ni wachapakazi balaa na ni wavumilivu sana katika mapenzi.huwa sio wasariti kabisa yani wao wakiwa na mtu basi ni huyohuyo.walahi naapa nikutaka kuoa ntawasafiria hukohuko wanakopatina