Bishanga huyo mtoto mwite bibi Canta akiwa wa kike au Rejao km atakuwa wa kiume,Funguka Canta binti mtambuzi?
Btw hivi baba hajambo?
wakike Erotica.
wakiume Erotics.
Wanakuuliza nini tena mamy jamani?
mkuu shida yangu ni kupata mke coz natarajia miezi michache ijayo nitaenda china kimasomo kama miaka miwili so napenda nikiludi nikute mtoto' ndo maana nikatangaza ndoa.
hujambo baba ememyuu?
Naogopa kupigwa changa la macho mkuu niko makini ndio maana nimeshtukia chezo' pia ningehakikisha kwanza ana ujauzito then ndo nasepa' kwani ingekuwa ni wakati muafaka kwangu.Hee! mkuu kwa hiyo unataka umuachie mwenzio mzigo akiulea mwenyewe? Acha ubinafsi kaka, una uhakika gani kama hata huyo utakayemuoa atakuwa tayari kwa kupata mtoto kwa wakati huo? Mpe muda mwenzio usimharakishe, utapigwa changa la macho ushangae na roho yako
Kosa ni kwamba aki pretend tu nitang'amua coz naelewa nini namaanisha.We nenda kiupolepole mwadithie maswaiba yako ya hudhuni yaliyokukuta ataingia laini halafu haya maujanja anayasoma ataanza kupretend
Safi sana Charminggirl kwa kuendeleza kutumia jina langu naomba uwe na moyo huo huo
Halafu we Bishanga acha umimi kwanini kila ukipewa jina anajibirishia kuita baba naniliu mbona husemi Mama ememyuu???unaona linavyo sound seksiii