jackson kanene
Member
- Jan 7, 2012
- 92
- 27
sasa bishanga mbona unantisha? Haya bwana sisemi sana ngoja nivute subira.Jackson shauri yako,maadam mwenzio mlikutana jamvini ujue anakuchabo.
sasa bishanga mbona unantisha? Haya bwana sisemi sana ngoja nivute subira.Jackson shauri yako,maadam mwenzio mlikutana jamvini ujue anakuchabo.
Hivi Tuli si ni kifupisho?full name ni nani?
Na kama mama yake anaitwa kongosho itakuwaje sasa?
mkuu shida yangu ni kupata mke coz natarajia miezi michache ijayo nitaenda china kimasomo kama miaka miwili so napenda nikiludi nikute mtoto' ndo maana nikatangaza ndoa.polepole kakaangu,miez 2 michache sana kutangaza kwenda kwao.mstadi kwanza... haraka haraka haina baraka!
Ananifahamu me mpole sana hadi nimeamua kuliweka hapa ujue limenikera coz nahitaji abadilike.Kweli jackson,darling wako lazima anafuatilia nyendo zako jf.
Mzee naye memba humu? Kaaaazi kweli kweli asije akafuma PM zako maana kina bishanga hatukawii kumwaga sera.
Na kabebi ni kasichana?
Ujue una mauzi sana wewe.
Halafu nimekusoma uzuri kwenye uzi wa konnie....am still loved......nakuangalia tu unavyo flipflop......iko siku....
Sasa hutaki?
Ukimwita Lizzy atakua mjanja, mrembo, mwenye akili kama mimi, ukimwita Ashrat atakua kama Ashrat ambae ana quality zote nzuri za mama na baba Ashrat, ukimwita nanii atakua bonge la mjanja alafu pia atapendwa na kajanja kama nanii tu.
Heheheh. . . UNALO.