Dr Lizzy
Platinum Member
- May 25, 2009
- 31,010
- 60,484
Maneno meeeeeeeengi,hayo majina simpi ng'oo,nimwite nannii halafu kaishie kuwa kajizi ka kuku,lo!
Haya hilo la naniii naelewa. . .ila Lizzy na Ashrat nayo yana shida gani?
Maneno meeeeeeeengi,hayo majina simpi ng'oo,nimwite nannii halafu kaishie kuwa kajizi ka kuku,lo!
Una akili nyingi sana wewe.....
mkuu shida yangu ni kupata mke coz natarajia miezi michache ijayo nitaenda china kimasomo kama miaka miwili so napenda nikiludi nikute mtoto' ndo maana nikatangaza ndoa.
Baba pou= baba nyau??????
mmh! mpe muda utamjua tu, but umejoin january if am not mistaken, tayari mshatembeleana?? go slowly my dear! u wont regret.jamani mbona hata mie nimempata mwenzangu humu tatizo hajiamini kabisa' cjui tatizo nn anaona kama namtania na tangu 2fahamiane sasa yapata 2 month ashakuja na kupaona kwangu sasa cjui hakuridhika na maisha yangu?coz hadi sasa nimempa ahadi ya kwenda kwao bt haeleweki then kuna vi2 vingi naona anaficha sana coz nahisi kama ana mtoto bt hajaniambia pamoja na kumwuliza nami nipeni msaada!.
charminggirl na kama keshamwambia kuwa anakwenda china, kwa ninavyowajua mademu wa kibongo wanavyopenda kitonga, washuke huku wamesimamia bicycle, hawezi zungusha, utampata tu shaka ondoa! na ukweli utaujua, BUT NENDA TARATIBU! NDOA SI USANII!ndugu yangu,co kwamba namuonea wivu wifi mtarajiwa ila nina mifano hai ya isue yako.bt co ya jf ila ya kuoa haraka kisa waenda nje ya nchi mwisho wake ni divorce. TAFAKARI CHUKUA HATUA
kama mama Kongosho ndo raha, anakuwa anaitwa kwa kifupi tu Mama K.
Thats soooooo sweet of u young master, by the way guys kuna mtu namuadmire pia hapa jf, lakini simwambii NG'O! Wacha nife na lwangu kha!kwa ajili ya kumbukumbu ya jamiiforums and the one i love i will let my lover choose a name for our child. whatever she is going to choose will be a gift for her and JF.
Thats soooooo sweet of u young master, by the way guys kuna mtu namuadmire pia hapa jf, lakini simwambii NG'O! Wacha nife na lwangu kha!
simwambii huyo mtu! nakaa kimya!humwambii nani?
simwambii huyo mtu! nakaa kimya!
niambie mm sitamwambia mtu yoyote. itakuwa siri yetu
nimethema thiri yangu kha! anaanziwa na ................., hebu niahidi zawadi kwanza, au nipe mji, lolest hakuna cha bure!
my favourite food umejuaje kha! bathi ngoja nikutajie herufi ya mwanzo anaanziwa na 'M', ila silijui jina lake halisi, natamani hata kuchungulia profile yake naogopa, by the way young master we ni wa kale hapa, hujawahi admire mtu hapa??? mi nimekuja juzi na tayari namuadmire huyo mtu vibaya, yaani comments zake tu, na lyrics zake NAFWA!ukiniambia nakupikia kuku mtamu kama wewe ulivyo