Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,993
- 97,703
Ulilewa?🤣Kagoma daah afu kasoma kibosho galz 🤔 anazingua sana jau kinoma
Ulilewa?🤣Kagoma daah afu kasoma kibosho galz 🤔 anazingua sana jau kinoma
Ulifikiri upo kwa mganga wako😃Kumbe maana ya Takbir ni Mungu mkubwa 🤣
Nilijua n sawa na kusema Tawire 🤣
Mi mikono inaniuma😔Nashindwa hata nimsalimie nani!!
Natumai wote mmeamka, mshike jembe mkalime wakuu, hii dunia ya kibepari haina utani.
BoxerUmevaa nini?😅
Mi nimeamka vibaya kidogoUsiku wangu mi ulikuwa mzuri nimemka tayari kujenga taifa.
Ujinga ujinga tuBoxer
Utashikwa matako tulia basiUjinga ujinga tu
Pole shida Nini?Mi nimeamka vibaya kidogo
Mvua ikiweka wingu bila jua hua napata mafuaPole shida Nini?
Pole sana,,,, Kuna sehemu niliona unatema madini ya kihospitali nikahisi unajua mengi kuhusu medical. Sasa huna namna ya kudhibiti hiyo hali ujisaidie mdogo wangu????Mvua ikiweka wingu bila jua hua napata mafua
Mi nimeamka vibaya kidogo
Pole, utakua sawa.Mi nimeamka vibaya kidogo