Ukiingia JF pita hapa kwanza kutoa salamu

Ukiingia JF pita hapa kwanza kutoa salamu

Wakuu! Me mwenzenu nawachukulia ninyi kama ndugu zangu. Sasa nimeona niazishe uzi huu kwa ajili ya salamu na kujuliana hali. Ukiingia tu JF, unapita kwanza hapa. Kuna member mna marafiki humu, kwa hiyo ni vizuri kusalimiana na kujuliana hali.

"Asubuhi njema"
"Mchana mwema"
"Usiku mwema" zitumike.
natuma salamu kwa rafiki yangu Setfree ujumbe: ulale unono Setfree na ujaliwe hekima zaidi pia utambue kuna mtu mahali fulani anakutafakari

"mchungaji mzuri lazima anuke harufu ya mifugo yake"
 
Back
Top Bottom