To yeye
JF-Expert Member
- May 30, 2016
- 20,219
- 37,951
Hawa vijana muwabadilishie jina aisee…wanabusara kuliko watu wa umri mkubwa.Mkianza kugawa viben10 mnipe kamoja😆
Hawa vijana muwabadilishie jina aisee…wanabusara kuliko watu wa umri mkubwa.Mkianza kugawa viben10 mnipe kamoja😆
Kagoma daah afu kasoma kibosho galz 🤔 anazingua sana jau kinomaSeran anakusikia bwashee 😀
Sasa taqbru ya nnTakbir ⚔️
Waleku salamu wabarakatuSijambo nn nakutumia lipa namba
Kagoma daah afu kasoma kibosho galz 🤔 anazingua sana jau kinomSeran anakusikia bwashee 😀
Nakutumia lipa nambaWaleku salamu wabarakatu
Usikhofu mkuu... Karibu sana shekhe wangu katika imanKagoma daah afu kasoma kibosho galz 🤔 anazingua sana jau kinom
Nakutumia lipa namba
Kumbe maana ya Takbir ni Mungu mkubwa 🤣Sasa taqbru ya nn
Umeitwa mpiga nyeto.alafu unasema Mungu mkubwa... Weww una wazimu et 😀😀😀😀
Tutakupiga mkuu 😀😀😀😀Kumbe maana ya Takbir ni Mungu mkubwa 🤣
Nilijua n sawa na kusema Tawire 🤣
Nisamehen makobaz 🤣Tutakupiga mkuu 😀😀😀😀
Nakutumia lipa nambaUsikhofu mkuu... Karibu sana shekhe wangu katika iman
Basi huu uzi haukufaiJe, nikilewa tena 😎.
Tuwaiteje jamani wana majina mengi, marioo, Serengeti boys!Hawa vijana muwabadilishie jina aisee…wanabusara kuliko watu wa umri mkubwa.