Ukibaki njia kuu unaishi kwa amani

Ukibaki njia kuu unaishi kwa amani

Sijaacha eti kwakua naogopa.
Nimeacha kwakua hakuna faida yoyote ninayoipata kwa michepuko.
Alichonacho mke wangu ndicho walivyonavyo michepuko. Tena mke wangu muda wowote napata. Tofauti na michepuko ninayopata kwa kujificha na kuogopa kumuumiza mke wangu.

Hakika nimegundua kuwa mke wangu ni mtamu kuliko wanawake wote. Nimeahidi kumheshimu na kuheshimu hisia zake kutoka ndani ya moyo wangu.

NAMPENDA SANA MKE WANGU.
Muda niliomkosea nimekosa vingi sana ikiwa furaha na amani ndani ya moyo wangu
Dah sikutegemea kama mtu mzima nusuhela utakuwa na akili namna hii.

Unajua mkimpinga Mungu huwa nawachukulia kama wapuuzi ambao mmechanganyikiwa akili zimeruka.

Ila kumbe wakati mwimgine mnafikira vitu vya msimgi sana kama hivi.

Big up sana kiongozi.

Huo ndo uanaume.
Mwanaume ili aone ndoa tamu,muhimu na ina heshima kwake basi asichepuke.

Akichepuka anaweza kuona ndoa ina mzingua tu,inampotezea time na anamuona mkewe kama kinyago tu hana hisia nae kabisa.

Lakini ukiwa na mkeo umetulia lazima umuone mtamu tu kwa sababu hupatwi kwingine kokote ila kwake yeye tu.

Na hiyo ndo necha ya viumbe ambayo wanaume hawajaigundua,hii siri inafanya ndoa iimarike hasa kama mtu mkewe ni mtu mwenye busara sio mkorofi.

NB : hakuna mtu anapata raha ya kudumu na mchepuko,bali raha yake ni ule wakati anakupa mapenzi.kama anakupa mapenzi kwa muda WA lisaa limoja na kuonana ni kila wiki basi jua kwamba utapata raha ya lisaa limoja lakini utapata shida za wiki nzima baada ya kufanya uchepukaji.kwa sababu ukiwa hauko nae utafanya kila mbinu mke asijue,utajificha ficha n.k hizi ni tabu tu ukijumlisha na presha ya kuogopa ngoma na mimba matatizo tu.

NI WAKATI WETU WANAUME KUBADILIKA NA KUWA WANAUME KWELIIII KWELII KAMA HAPA NUSUHELA.

NUSU HELA KWA HILI NAKUPONGEZA SANA MKUU.

Lakini ni ngumu sana kuishi bila mchepuka kama huna imani ya Mungu.
Wanaoacha dhambi kwa kuogopa kuadhibiwa na Muumba wana advantage kubwa ya kutokurudi katika madhambi kuliko wasioamini Mungu.
Kwa sababu shetani atakuja siku moja stakuuliza tu"kwani unaogopa nini na wewe uko free bwsna nusuhela ?...utashangaa unarudi kule kule.
Sikuombei hilo...
 
Tafuta wako ujibanze. Kuna umri ukifika hutakua na sifa za kuwa mchepuko.
Jipange mapema mama
Kwa hiyo wanawake tuliobaki tujioe au?manake michepuko mnasaidia sana katika harakati za kutupunguza maji mwilini

Kumbuka mko wachache kuliko sisi...mtufikirie basi
 
Tafuta wako ujibanze. Kuna umri ukifika hutakua na sifa za kuwa mchepuko.
Jipange mapema mama
Sahihi kabisa mkuu.
Ndio maana wanawake wenye akili hulilia ndoa kwa sababu wanajua kadri siku zinavyoenda wanazaliwa wapya na wao kuonekana wakawaida na hupungua uzuri.
 
Back
Top Bottom