Ukibaki njia kuu unaishi kwa amani

Ukibaki njia kuu unaishi kwa amani

Kuna michepuko inajielewa mpaka balaa.Anajua kuwa una mke na unampenda na yy anathamin hilo na anasaidia kulienz ili asikuvuruge muendelee na maisha ya mpango wa kando.
Nimeshawah kukutana na scenario moja, mchepuko unamkopesha jamaa ake hela kuendeleza mapambano ya maisha.Nakumbuka jamaa alikua anapaswa kumuhamisha first born wake shule (hz shule za yes..no..).sasa kwakua ilikua ni transfer ya ghafla na jamaa anahitaj kama 1.5m na hakua nayo on time so akawa busy sana kupambana kias kwamba mchepuko ukawekwa pending kwanza.Kuona hivyo dem akamtafuta mchiz kuuliza vp mbona kimya, jamaa akamueleza sababu (hakua na mazoea kabisaa ya kuomba financial asaistance yoyote toka kwa huyu manzi ingawa anajiweza tu).
Fasta tu tu hata bila kuomba jamaa akatumiwa fund akaombwa airejeshe ndan ya 5 months)

Sishabikii , lakin aisee kuna watu wanaishi na michepuko kwa utulivu sana.Mchepuko unajipa jukumu la kuhakikisha jamaa ana utulivu muda wote.
NILISHANGAA SANA
 
dahh leo nimekutana na mtu ana akili jamii forum, very nice.
 
Dah sikutegemea kama mtu mzima nusuhela utakuwa na akili namna hii.

Unajua mkimpinga Mungu huwa nawachukulia kama wapuuzi ambao mmechanganyikiwa akili zimeruka.

Ila kumbe wakati mwimgine mnafikira vitu vya msimgi sana kama hivi.

Big up sana kiongozi.

Huo ndo uanaume.
Mwanaume ili aone ndoa tamu,muhimu na ina heshima kwake basi asichepuke.

Akichepuka anaweza kuona ndoa ina mzingua tu,inampotezea time na anamuona mkewe kama kinyago tu hana hisia nae kabisa.

Lakini ukiwa na mkeo umetulia lazima umuone mtamu tu kwa sababu hupatwi kwingine kokote ila kwake yeye tu.

Na hiyo ndo necha ya viumbe ambayo wanaume hawajaigundua,hii siri inafanya ndoa iimarike hasa kama mtu mkewe ni mtu mwenye busara sio mkorofi.

NB : hakuna mtu anapata raha ya kudumu na mchepuko,bali raha yake ni ule wakati anakupa mapenzi.kama anakupa mapenzi kwa muda WA lisaa limoja na kuonana ni kila wiki basi jua kwamba utapata raha ya lisaa limoja lakini utapata shida za wiki nzima baada ya kufanya uchepukaji.kwa sababu ukiwa hauko nae utafanya kila mbinu mke asijue,utajificha ficha n.k hizi ni tabu tu ukijumlisha na presha ya kuogopa ngoma na mimba matatizo tu.

NI WAKATI WETU WANAUME KUBADILIKA NA KUWA WANAUME KWELIIII KWELII KAMA HAPA NUSUHELA.

NUSU HELA KWA HILI NAKUPONGEZA SANA MKUU.

Lakini ni ngumu sana kuishi bila mchepuka kama huna imani ya Mungu.
Wanaoacha dhambi kwa kuogopa kuadhibiwa na Muumba wana advantage kubwa ya kutokurudi katika madhambi kuliko wasioamini Mungu.
Kwa sababu shetani atakuja siku moja stakuuliza tu"kwani unaogopa nini na wewe uko free bwsna nusuhela ?...utashangaa unarudi kule kule.
Sikuombei hilo...
Good point.

Love and peace
 
Kwa hiyo wanawake tuliobaki tujioe au?manake michepuko mnasaidia sana katika harakati za kutupunguza maji mwilini

Kumbuka mko wachache kuliko sisi...mtufikirie basi
Wewe ndiye umesema haya leo??
 
Ndio unavyojidanganya kuwa mkeo hataki gari?

Sema huna hata uwezo wa kumnunulia gari mkeo mbwa wewe...na ikitokea akampata wa kumpa gari unaachwa chap tu
Ahaaaahaaaaaaaaaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji28][emoji1787][emoji1787]....JF nyoko[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo wanawake tuliobaki tujioe au?manake michepuko mnasaidia sana katika harakati za kutupunguza maji mwilini

Kumbuka mko wachache kuliko sisi...mtufikirie basi
Huwa nashindwa kukuelewa, mtu akija hapa anatubu na kuahidi kuacha michepuko unalalamika, mtu akija hapa amepata mchepuko mpya unalalamika. Pengine ule usemi wanawake hawajui wanataka nini ni sahihi.
 
Huwa nashindwa kukuelewa, mtu akija hapa anatubu na kuahidi kuacha michepuko unalalamika, mtu akija hapa amepata mchepuko mpya unalalamika. Pengine ule usemi wanawake hawajui wanataka nini ni sahihi.

Kimsingi mtu anatakiwa atulie na ndoa yake...ndio ninaposimamia

Hayo mengine usichukulie too serious
 
Unakuwaje na mchepuko unaokupigia usiku akijua uko kwa mkeo?
Anakuwa gaijielewi.
Mchepuko anayejielewa Nini anataka na anapata;
Hapigi simu usiku wala asubuhi Sana
Hatumi msg mida anayojua uko na mkeo.
Haleti usumbufu wa Aina nyingineyo.

Ila ukiwa naye anakutumia hasa na kupata anachokitaka.!!
Ukiona una mchepuko aafu unahatarisha ndoa yako mkuu piga chini.!!
Hakufai huyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
World population (live)

7,693,356,427 Current population

3,880,589,252 Current male population
(50.4%)

3,812,767,175 Current female population
Humo ndani Kuna
Mashoga
Wasiokuwa waoaji
Wafungwa wengi wanaume.
Real responsible men tunabaki kama 30%.
Ndio maana mitaani wadada wenye watoto na baba zao hawaeleweki wako wengi zaidi.!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom