Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,669
- 98,600
Ni kweli wanaume ni wachache
Ila sio sawa kuwa na mume wa mtu
Utani wako ulikua unaendana na ukweli mkuu,ona sasa [emoji41]Halafu hiyo comment nilikuwa natania tu
😂😂😂Utani wako ulikua unaendana na ukweli mkuu,ona sasa [emoji41]
Sijasoma mahali alisema ni upuuzi mtupu
Ndio unavyojidanganya kuwa mkeo hataki gari?
Sema huna hata uwezo wa kumnunulia gari mkeo mbwa wewe...na ikitokea akampata wa kumpa gari unaachwa chap tu
Mbona povu dodo mpenzi wangu tatizo nini ndoa ama!!!
kumbuka Mwanaume haachwi bali anaacha,
mke huwa anaweka kipaumbele mambo ya msingi sio kwamba hataki gari hapana ila mchepuko wenyewe upo kimaslahi tu...
KIMBWIGI WEWE
Daah comment yako imenifikirisha sana,nimegundua wenzetu Muslims waliona mbali sana kuwasitiri ambao wangekosa fursa.Kwa hiyo wanawake tuliobaki tujioe au?manake michepuko mnasaidia sana katika harakati za kutupunguza maji mwilini
Kumbuka mko wachache kuliko sisi...mtufikirie basi
Mkuu hii imeandikwa wapi namimi nikasomeMfalme Suleiman alikuwa na wanawake 600 akawaoa 300..
Alafu mwisho akasema ni upuuzi mtupu
Comrade.....
Kuchepuka huwa kunasababishwa na vitu vingi ikiwemo ile kubwa kuliko zote ya hulka ya wanaume kupenda kumiliki makoloni (Yaangalie maisha ya jogoo na tetea) .
Na si wote wanaochepuka hupitia kama ulivyopitia mtoa mada. Mwisho wa yote, tunakutakia heri na iwapo utajisikia kurudi kundini siku yoyote ile, basi milango iko wazi kwa ajili yako.
Inategemea na akili yako. Mimi ninao wanne halafu sijali wala nini na wakijuana siku nitawaambia tu hamna naempenda kati yao ndio maana nikawachanganya
Sent using Jamii Forums mobile app
Baby j hii comment yako inaweza kutibu ugonjwa wa kiseyeye.
Kama vp tupange sehemu nzuri ya kupunguziana mimaji
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio unavyojidanganya kuwa mkeo hataki gari?
Sema huna hata uwezo wa kumnunulia gari mkeo mbwa wewe...na ikitokea akampata wa kumpa gari unaachwa chap tu
Sasa hivi wapo wengi kuliko sisiKwa hiyo wanawake tuliobaki tujioe au?manake michepuko mnasaidia sana katika harakati za kutupunguza maji mwilini
Kumbuka mko wachache kuliko sisi...mtufikirie basi
Dah...hadi ikifika 2025 ....tutasikia mengi sana..[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hakika ni mateso bila ya chuki kuwa na mchepuko.
Simi isiite,
Meseji isiingie.
Presha juu juu.
Yaani hakuna hata raha ya maisha kwakweli.
Simu ikiita usiku, ukaipokelee bafuni tena mke akiwa amelala usingizi wa pono.
Hakuna kuweka mlio kwenye simu.
Nimebaki njia kuu sina presha tena.
Simu inamuito.
Meseji ikiingia mke wangu ananisomea.
Zile kuzima simu ukienda kuoga hakuna tena.
Yaani naishi maisha ya raha na amani tele.
Mwisho wa siku, hakuna nilichoambulia kutoka kwa michepuko zaidi ya kupoteza muda na hela zangu