UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Kura itayohesabiwa ni moja. ...ukishapiga kura usirudie hazitahesabiwa. ..majumuisho ni jumamosi saa 12 jioni
 

John Pombe Magufuli

John P Magufuli

J.Magufuli

J.P.Magufuli

John.P.Magufuli

John.Pombe.Magufuli

#Hapakazitu Twende Na Magufuli

#Hapakazitu Magufuli For Change

Magufuli Magufuli

Magufuli Magufuli Magufuli

Sitawaangusha Hapakazitu Magufuli

Magufuli Mbele Kwa Mbele

Kutokana na mvutano kuhusu matokeo ya utafiti uliotolewa na twaeza sasa andika jina la mgombea wa uraisi utayempa kura yako kama uchaguzi ukifanyika leo.


Tutapiga kura kwa siku tatu tuone nani kapata nini.

Upigaji kura wa hivi ni upuuzi!
 
Synovate ndio taasisi ambayo 2010 ilitabiri CCM kuanguka kwa kupata 61% toka 80%+ iizopata mwaka 2005. Bundi huyo wa Synovate kwa CCM baadaye alikuwa wa kweli kwani CCM illipata 61% uchaguzi ule wa 2010.

Huku vuguvugu la matokeo ya Twaweza likiwa bado halijapoa, hebu tusubiri tuone uhalisia wa hii tetesi ya Synovate na nini matokeo ya utafiti wao.

Makamanda kaeni mkao wa kula.
 
Hii haiwezi kutoa matokeo sahihi kuna watu watakesha kumpigia mgombea wao kura sababu hata ukipiga mara 10,000 haimati. Hata ID feki za kumwaga zitatengenezwa..
 
we bado mtoto sana, watu wako serious we unaleta utani. umepiga kura zaidi ya kumi afu unaona rahaaaaaa!

Sawa Mimi Mtoto Wewe Mkubwa Unayejidanganya Kura Na Tafiti Zinafanyika Mtandaoni Tangu Lini?Humu Watu Wana Ids Zaidi Ya Moja Unasema Eti Wapo Serious??
 
Mchezo ninaouona hapa nahisi ndio ule wa twaweza maana naona watu wanapiga kura nyingi kadr wawezavyo.twaweza hawakufanya uhakiki
 
ndio maana nimesema we bado mtoto ka si utoto. kwani tutapataje mshindi?

Twaweza Hawakufanya Tafiti Mtandaoni Usiwe Mjinga Wewe...Unasingizia Eti Mi Mtoto Afu Wewe Kubwa Zima Unakaa Na Kujidanganya Mwenyewe Wewe?Mnajisifu Mnawasomi Kumbe Empty Kabisa,tafiti Unafanya Mtandaoni Umesikia Tuzo Za Kili?
 
Sawa Mimi Mtoto Wewe Mkubwa Unayejidanganya Kura Na Tafiti Zinafanyika Mtandaoni Tangu Lini?Humu Watu Wana Ids Zaidi Ya Moja Unasema Eti Wapo Serious??

Wewe mbona huna zaidi ya moja? jambo dogo kama hili linakushindaje kama si utoto?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom