Ujumbe wa MO mitandaoni

Ujumbe wa MO mitandaoni

Kama wanalipwa kidogo waache kazi basi vile lengo la mfanyabiashara(hata ungekuwa ni wewe) ni kuongeza faida na kupunguza matumizi

Mfanyabiashara kweli anataka kupata faida kutokana na biashara yake; lakini faida hiyo isiwe kwa kuwakamua damu wafanyakazi!!! Ukiwabana sana hata ufanisi wap kazini utapungua na kuathiri faida yako unayoipata!! You just have to strike a balance you do not have to have super profits!!
 
Na angeandika juu ya aliowatendea mabaya kama wapo Mshana Jr

Hiyo sasa ni juu yake kuandika anachotaka, sisi tunadadavua tu! Sisi sote tuna watu tuliowatendea mabaya, ama kwa kudhamiria ama kwa bahati mbaya. Tuombe watusamehe bure! Na tusirudie kuwatendea binadamu wenzetu mambo mabaya.
Kikubwa kuliko yote ni kumwomba mwenyezi Mungu atusamehe makosa yetu kama tunavyowasamehe na sisi waliotukosea.
 
You just have to strike a balance you do not have to have super profits!!

Unapenda kizunGu..

Hio balance ndio kiasi gani mkuu, Watu wa private ukiona wanakulipa kidogo ujue tayari wamepiga hesabu huwa hawakurupuki.

Mkuu faida ni kutokana na target ya mwenye biashara.

Tuishie hapa.
 
Kweli hii ni imani ya nguzo ya juu sana lakini hawa METL waanze huko kwenye makapuni yao kwa kuwalipa wafanyakazi vizuri hapo MO atakuwa anatekeleza vizuri hiyo imani yake! Watu wanalia huko METL mshahara kiduchu sana.
Kila biashara ina gharama za uendeahaji,je unajua anatumia kiasi gani na kupata faida kiasi gani? Hao wanaolalamika kupunjwa mishahara mbona hawaachi kazi na kwenda kwenye mishahara mikubwa? Hapana shaka wameona kote Misha hara inafanana,na huenda kwa mo kuna nafuu ndiyo maana bado wapo. Napata shaka huenda ulishiriki kumteka MO.
 
Naona ameanza kusahau na hofu inamtoka subiri aone inaonekana anaanza kukiuka makubaliano.
 
Napata shaka huenda ulishiriki kumteka MO.

Mliambiwa waliomteka walitoka bondeni na mimi sitoki huko hivyo sikushiriki utekaji wake; dhuruma zao kwenye biashara ndio zinawafanya watekane!! Jamaa wanatumia ufadhili wa michezo kama chambo cha kuneemesha biashara zao huku wadanganyika mkiwa mmezubaa tu!!
 
Huyo ujumbe wa Twitter ni kama umemsema mtu kabisaa sema picha liliishia pale nyumba iliyomteka Mo na gari aina ya surf na baadae siraha nzito zilitelekezwa pamoja na Mo nae asifanye kitu zaidi ya kukimbia kuomba kupiga simu nyumbani sio police tena...nilipata majibu ngoja niishie hapa...
 
Mliambiwa waliomteka walitoka bondeni na mimi sitoki huko hivyo sikushiriki utekaji wake; dhuruma zao kwenye biashara ndio zinawafanya watekane!! Jamaa wanatumia ufadhili wa michezo kama chambo cha kuneemesha biashara zao huku wadanganyika mkiwa mmezubaa tu!!
Na wewe uliambiwa maana taarifa ili kuwa kwa uma. Shaka yangu unapomtuhumu Mo kuwapunja mishahara wafanyao kazi kwake. Hayo ndiyo mliyokwenda kumuhoji nae akakubali au chuki zenu juu ya matajiri tu? Nikufahamishe kuwa,matajiri na Masikini walikuwepo hata kabla ya Yesu
 
Back
Top Bottom