Ujumbe wa MO mitandaoni

Ujumbe wa MO mitandaoni

Yeye kafanyia mema wangapi? Mimi huu unafiki hata siku moja siupendi.
Bwana Nyerere aliwahi kuandika ya kwamba.

"Hapana Tajiri Mwenye roho ya kijamaa"

Hivyo Ujamaa hauwezi kuzalisha matajiri wengi.

Utajiri wa Mtu binafsi msingi wake mkubwa ni unyonyaji, Mfano kazi ya Shilingi Elfu kumi mfanyakazi"kijakazi" atafanya kwa shilingi Elfu Moja hutaki kale kwenu.


Maisha bila Unafiki hayasongi,Ukweli mara nyingi hupeleka Watu cemetery.
 
hawa METL waanze huko kwenye makapuni yao kwa kuwalipa wafanyakazi vizuri hapo MO atakuwa anatekeleza vizuri hiyo imani yake! Watu wanalia huko METL mshahara kiduchu sana.

Mkuu hiyo ni relative term, mshahara kiduchu unaanzia kiasi gani?
 
Kweli hii ni imani ya nguzo ya juu sana lakini hawa METL waanze huko kwenye makapuni yao kwa kuwalipa wafanyakazi vizuri hapo MO atakuwa anatekeleza vizuri hiyo imani yake! Watu wanalia huko METL mshahara kiduchu sana.
Anzisha wewe kampuni yako ili uwalipe vizuri wafanyakazi wako.
 
Anzisha wewe kampuni yako ili uwalipe vizuri wafanyakazi wako.

Acha usenge wako, Hapa tunaelimisha Watu wanafiki wanaofikiri sisi sote ni mbumbumbu; wanaodhani wanaweza kuwatumia wananchi kama kondom halafu wanajifanya wanawasaidia! Nyie na ukoo wenu tumewagundua siku nyingi.
 
Acha usenge wako, Hapa tunaelimisha Watu wanafiki wanaofikiri sisi sote ni mbumbumbu; wanaodhani wanaweza kuwatumia wananchi kama kondom halafu wanajifanya wanawasaidia!
Mbona matusi tena? kama hukuupenda ushauri wangu si ungejibu bila matusi? au unadhani mimi sijui kutukana?
 
Mbona matusi tena? kama hukuupenda ushauri wangu si ungejibu bila matusi? au unadhani mimi sijui kutukana?

Mimi nina kampuni yangu na ninawalipa wafanykazi wangu mshahara wa kuridhisha, hawalalamiki kama wa METL! Wafanyakazi menu wakilalamikia mshahara mdogo mnawafukuza kazi!
 
Mimi nina kampuni yangu na ninawalipa wafanykazi wangu mshahara wa kuridhisha, hawalalamiki kama wa METL! Wafanyakazi menu wakilalamikia mshahara mdogo mnawafukuza kazi!
Sasa kilichokufanya unitukane nikipi? kwanini umenitukana?
 
'Living wage" ni ujira anaopata mfanyakazi ili kukidhi mahitaji yake ya muhimu kwa mwezi mzima!!

Mkuu private sector ni unalipwa kadri ya unavozalisha na ndio maana kabla ya kuanza kazi mna jadili na kukubaliana (hakuna kulazimishwa)

Kama wanalipwa kidogo waache kazi basi vile lengo la mfanyabiashara(hata ungekuwa ni wewe) ni kuongeza faida na kupunguza matumizi.
 
Hii ya kutenda mema hata kama umefanyiwa ubaya, nadharia yake ni nyepesi sana, kazi ipo kwenye kutekeleza falsafa hii kwa vitendo. Inaonekana Mo anamaanisha alichoandika, hongera zake sana.

Na angeandika juu ya aliowatendea mabaya kama wapo Mshana Jr
 
Back
Top Bottom