kalisheshe
JF-Expert Member
- Mar 19, 2020
- 2,446
- 5,021
Pole ndugu yanguMmchanganie...?
Hivi baadhi yenu huwa hamfunzwi kupambana wenyewe?
Ikitokea hata bodaboda kakuzingua,unataka mmchanganie,aisee eti aje kambini,kwanini wewe usimfuate kazini kwake,ukute yupo na wadau wake,uone kama utafua dafu?
Kwa zama za drones,kupambana kimakundi,mtapukutika sana,ombeni vita isitokee,muwe mnaishia DRC na Mozambique,maana ndo maeneo mnayoenda,mkiambiwa Somalia,mnanywea.Ingekua mimi ni CDF,ningekata bogi moja,litue pale Gaza,kuwasaidia Wausrael... muone moto wa wanamgambo wanaitwa Hamas..,mchangàmke kidogo.
Hakuna raia anaechangiwa na askari
Kuhusu mission askari wetu huenda Kila mahali msaada ukihitajika.