Ujue una laana kama.......................... ........

Ujue una laana kama.......................... ........

Hahah...leo mbinu zako zote hazifanyi kazi! Canta tayar yupo kwenye himaya yangu.
Angalizo: usimtumie PM yoyote..mimi ndiye incharge wa password yake.
Acha nimtafte faza mtambuzi nimpe chake achafue muvi sasa
 
Usisahau Rejao anafanya kazi ya ulinzi wa magari, usije ukatafutwa ukaisaidie polisi. Think! canta think!
Sina wasi wasi na hilo kwan loya upo tutakukatia mkwanja wa maana utasimamia kesi km hizo,
Isitoshe hata km angekua mgambo wa jiji,kwake sion wala sisikii,
Nimekwama kwa rejao na kunasuliwa sitaki mie!!
 
Sina wasi wasi na hilo kwan loya upo tutakukatia mkwanja wa maana utasimamia kesi km hizo,
Isitoshe hata km angekua mgambo wa jiji,kwake sion wala sisikii,
Nimekwama kwa rejao na kunasuliwa sitaki mie!!
Dah! hapa kimewaka! acha nimtafte keren happuch wangu. Halaf hasira zangu mchango wa harusi stoi
 
Dah! hapa kimewaka! acha nimtafte keren happuch wangu. Halaf hasira zangu mchango wa harusi stoi
Hahahaha hahaha,asiye na mwana aeleke jiwe lol!

Harusi ilikuwa jana,hapa tuko hane muni nabembelezwa mie!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom