Ujue una laana kama.......................... ........

Ujue una laana kama.......................... ........

Mmmmmmhhhhh saw a wakuu,naona mipweint yote inanihusu,hay a bana kwa raha zenu!
 
...Ukiwa mnoko kuchongea wenzio makazini
...Ukiwa mbeya kukosanisha watu....
 
Hawa walochangia sredi hii kama wangepewa kazi ya umalaika tungekuwa na laana dunia nzima. Yaani hapa ukicheka umelembewa laana.
 
hii kama inauhusiano na ile ya arsenal pale juu lazima yawe mashetani mekundu hayo..
teh teh teh sikuelewa vizuri,nilidhani mashetani hasa kumbe ana maana yake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom