Ujinga wa utotoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujinga wa utotoni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rosweeter, Nov 11, 2011.

  1. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Nilipokuwa mtoto nilikuwa ninaogoa sana ule mwezi mkubwa wa njano, majira hayo yalipokuwa yanafika nilikuwa nina adabu sana kwani nilikuwa nikikosea tu ninafungiwa nje dk chache tu kama adhabu kwa sababu waliijua weakness yangu, kilio nilichokuwa ninakiangusha hapo siku hizi nikikumbuka nacheka sana.

    Ucheki hapa lakini, unatisha ee
    Lunar.jpg

    Hebu wekeni wazi ujiinga wenu ulikuwaje?
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,457
    Likes Received: 1,565
    Trophy Points: 280
    Du me nakumbuka nilikuwa naoga kwa hiari yangu tukipika bweche na mandondo,nilikuwa nafurahi sana hasa ninapomuona mama anachambua mchele,siku hiyo naoga mapema sana alafu nikitumwa nachangamka kinoma,lakini kama ni vyakula vingine sionekani kabisa kuoga kwenyewe mpaka nilazimishwe,yaani nikikumbuka huwa nacheka sana.
     
  3. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Du usinikumbushe wali na maharage, ilikuwa tukishakula usiku tunaenda kulala, usiku wa manane mtu kadhaa mnagongana jikoni mmeurudia, teh teh teh................. utoto bwana
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mimi kila nilipokuwa nasikia kuna mtu kakatwa mapanga najiuliza kwa nini Mungu asingetuumba wa chuma, du sasa hivi najiuliza tungeumbwa wa chuma sijui ingekuwaje.
     
  5. Jmturu

    Jmturu Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teh teh teh...!
     
  6. W

    Wink Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nalala na cousin zangu wawili, nikikojoa kitandani, naamka, nabadilisha chupi then namsogeza one of the couzin upande wangu wenye mikojo ili nisiimbiwe kindumbwe ndumbwe.
     
  7. libent

    libent JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,222
    Trophy Points: 280
    Jumatano siku ya ukaguzi shuleni
    Jumanne usiku nasugua malapa na gunzi
    Naanika karibu na mafiga .. asubuhi naoga
    Halafu natembea peku mpaka shuleni .
    Sababu ya vumbi staki yachafuke .
    Navaa malapa kengele ya mstarini ikisha
    gongwa..
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,309
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    ningekuuza kama chuma chakavu.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,438
    Likes Received: 9,801
    Trophy Points: 280
    ukifa unakuwa skrepa
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,014
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mie simo.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapa kwenye beche tulikuwa wengi hee!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo cjaanza hata chekechea nikiulizwa ushaanza shule? Najibu watoto wa kiume hatuendi shule eti 7bu wakubwa wangu wote ni wa kike afu ndo nawaona wanaenda shule tu
     
  14. kobonde

    kobonde Senior Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka nikinunuliwa chupi mpya ntafanya juu chini ionekane, wakishaiona tunaanza ule mchezo wa kuroll kigauni kidogo2 kutokea magotini kuelekea mwisho wa paja na kuonyesha chupi kidogo.
     
  15. kobonde

    kobonde Senior Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuchota mchele dukani na kwenda kujipikilisha.
     
  16. kobonde

    kobonde Senior Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ule mchezo wa kupeana vyakula shuleni Kama una big g itaigawa hata Kama mpo 10 unafinyiwa kiduchu roho yako ilizike.
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi, nilikua nikiingia bafuni siogi na nawa miguu najilowesha maji sehem zinazooneka, ukinigusa mgongo wa motoo, maza akanigundua hicho kibano sitasahau.
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mi nadhani pengine bado sijakua kwa kuwa hapo kwenye beche na maharage hunitoi...
     
  19. m

    mihiwe Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahahah usinikumbushe mana ndio ulokuwa mchezo wangu naenda kumwambia mwenye duka mama anataka mchele mzuri ulionao akauone, ananiambia chota ikifika hapo ameumia nachukua mwingi naenda kupikapika...siku 1 akanifuatilia akakuta napika alinibeba hadi home nilikula kichapo cha paka mwizi siwezi kusahau
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Enzi hizo jaguar na wadogoze,mama yetu alibuni utaratibu wakati wa kula,yule wa mwisho kumaliza kula ndo atakayetoa vyombo mezani na kufuta meza.Tulikuwa tunashindana kula kwa speed ile mbaya ukichukulia watoto wote tulikuwa wakiume tu,basi jaguar akabuni utaratibu tofauti,wenzie wakisepa anabaki anafaidi minofu taaratibu bila karaha.i will never 4get those moments!
     
Loading...