Ujinga ni kizingiti kikuu kwa Hatma ya hili nchi

Ujinga ni kizingiti kikuu kwa Hatma ya hili nchi

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Posts
34,775
Reaction score
46,060
Anasema mwanazuoni:

Screenshot_20230428-091154.jpg






Karibu Tanzania ambako wajinga ndiyo werevu na werevu ndiyo wajinga.
 
Ujinga wenyewe upo wa kuzaliwa na ule wa kujipandikiza, wakujipandikiza ni pale ambapo hata wasomi wanafanya mambo kinyume na matarajio kwa manufaa yao binafsi na chama chao, safari yetu ni ndefu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom