Ujerumani yamualika Tibaijuka pekee kwenye sherehe ya kitaifa

  • Thread starter Samweli Mathayo
  • Start date

B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,151
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,151 280
Majembe ya CCM ya wizi.
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,431
Likes
1,297
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,431 1,297 280
Fisadi BAK Tibaijuka kaiba nn
 
jodac

jodac

Senior Member
Joined
Apr 9, 2014
Messages
186
Likes
125
Points
60
jodac

jodac

Senior Member
Joined Apr 9, 2014
186 125 60
Ccm bhana, hamwe kukaa kimya hata kidogo.
Yani huyu naye ni msafi ktk wasafi wa CCM
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,232
Likes
5,229
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,232 5,229 280
Ndivyo ubongo wako mdogo ulivyoona?
 
Masunga Maziku

Masunga Maziku

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
3,831
Likes
1,130
Points
280
Masunga Maziku

Masunga Maziku

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
3,831 1,130 280
Mojawapo ya majizi makubwa ndani ya chama cha wahuni, mafisadi na wauaji.
Huyu mama amekukosea nini, mbona unaleta chuki za kisiasa sehemu ambayo haistahili?
 
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
493
Likes
864
Points
180
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
493 864 180
Ili tujue uchafu wote wa tibaijuka, tusubiri siku akitangaza kuhama fisiem
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,260
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,260 280
Unaishi chini ya jiwe wewe!? Iweje yeye aliyepokea pesa ya wizi 1.6 billion asifunguliwe kesi? Unajua kupokea mali ya wizi kunatakiwa kumpeleka lupango mpokeaji? Na acha UZWAZWA wako mie sina chuki na yeyote yule bali naandika facts tupu.

Huyu mama amekukosea nini, mbona unaleta chuki za kisiasa sehemu ambayo haistahili?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,260
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,260 280
Sina mpango wa kutetea jizi au fisadi yeyote yule awe CCM au CHADEMA. Akamatwe mara moja na kuacha sheria za nchi zichukue mkondo wake.

Akihamia CHAGADEMA mtaanza kumtetea na kuulizia ushahidi.
 
kitulike

kitulike

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
215
Likes
432
Points
80
kitulike

kitulike

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
215 432 80
Congratulations to another strong woman from my country!!
 
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
4,287
Likes
4,658
Points
280
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
4,287 4,658 280
Hongera kwake prof. Tiba ni mojawapo ya akili kubwa zilizobaki ccm sema guchama gule hata usipotaka kuiba utaiba au kupokea rushwa tuu chama laana kile.
 

Forum statistics

Threads 1,215,624
Members 463,325
Posts 28,554,754