Uhaba wa Condom za msaada - Corner Bar Afrika Sana

Uhaba wa Condom za msaada - Corner Bar Afrika Sana

Maamuzi ya Trump nayaunga mkono kwa asilimia miamoja (100%), Wiki ya wanawake ng'ombe waliochinjwa Ausha thamani yake inakadiriwa kuwa shilingi Milioni 360, tunashindwaje kununua condom, we are not serious. Garama ya sherehe kwa vitenge peke yake ni mabilioni. Bado tupo gizani
Jina lako limefanana na la classmate wangu alikua ananiita Kaka
 
1. Kumekua na uhaba wa Kondom za Msaada (toka kwa wafadhili) hapa mashine ya kutolea Kondom (Condom Vending machine) Kona baa Sinza.

2. Inabid watu wapige mbichi tu-kutembelea rim.

3. Tafadhali Mheshimiwa Dr Waziri tukumbuke wapiga Kura wenu.
Duh 🙄 🙄 !
Kutembelea Rim wataziharibu Barabara !
Wapewe msaada haraka iwezekanavyo wapiga kura wetu !
 
Ya kwamba 30,000 ya kulipia gest na kumuhonga malaya wa kufanya nae uzinzi anayo ila 500 ya kununua kondom huna unataka upewe na serikali?
 
Maamuzi ya Trump nayaunga mkono kwa asilimia miamoja (100%), Wiki ya wanawake ng'ombe waliochinjwa Ausha thamani yake inakadiriwa kuwa shilingi Milioni 360, tunashindwaje kununua condom, we are not serious. Garama ya sherehe kwa vitenge peke yake ni mabilioni. Bado tupo gizani
Mwenge ,mwenge,mwenge!
 
Screenshot_20250314_090748.jpg
 
1. Kumekua na uhaba wa Kondom za Msaada (toka kwa wafadhili) hapa mashine ya kutolea Kondom (Condom Vending machine) Kona baa Sinza.

2. Inabid watu wapige mbichi tu-kutembelea rim.

3. Tafadhali Mheshimiwa Dr Waziri tukumbuke wapiga Kura wenu.

Nilisoma mahala tunaongoza kwa kuwa na WATU WAJINGA....
Kwani hiyo hela ya kuhonga/kulipia Ngono unapewa na Serikali?
HATA HIVYO MUNGU ANACHUKIA SANA UMALAYA.....
 
Back
Top Bottom