UDSM PAMENUKA TENA no lectures | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM PAMENUKA TENA no lectures

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Nov 15, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    hatimaye tunangoja siku 3 tufunge chuo masomo yamesitishwa Usalama wa Taifa mjue Hakuna wanaharakati ishu imeuma watu
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    big up sana
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,214
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na msikubal mpaka hao wengne walioko lock up watolewe!
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    komaeni hao 50 warudi.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Acha kudanganya umma...nipo maeneo ya UDSM na kila ktu kipo shwari
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mpaka madogo wote walioko mtaani kwa kukosa mkopo watakapopewa,na hao raia wenzetu 15 walofukuzwa chuo watakapo rejeshwa chuon ndo na sisi tutafungua chuo.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni mwendo wa mashinikio tu siku hizi.
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    udsm wamegoma tena leo kushnkz wenzao hamsini waachiwe haya ya udom wenzao 511 mpaka leo kimya

    udsm komaeni Warudi hao
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Rejao kuna siku ulisema umeongea na Mbowe na kudai hakuna mkutano lakini kumbe ulikuwa ni uongo. Kwa nini na huu nisiamini ni uongo pia?
     
  10. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    duuh! Wewe ni MUONGO,haupo hapa chuo mkuu.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,272
    Likes Received: 10,900
    Trophy Points: 280
    Hii nchi sijui inaelekea wapi sasa.

    Ngoja nirudi MMU kule.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nakukuhakikishia watahakikisha wanawabana mmoja mmoja mpaka muogope na mlegee.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Acha uwongo wewe
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mimi hata siku moja huyu rajeo hawezi akapost kitu nikaiamini maana amekaa kinafki nafki tu kama masaburi wenzake
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Nipo UDSM maeneo ya UDBS hapa karibu na Auxiliary police...hali ni shwari kabisa!
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    asprin wewe unawaza mmu tu? kaka hapa jukwaa la ukombozi kaka,mmu ni ya kuingia wakati wa jion kurefresh mind baada ya kupigana vita mchana na mafisadi jukwaa la siasa na hoja mbalimbali.
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    fix man,kwa kuwa unapajua ud basi ndio unataja as if u know ndani admstn kuna nini,hata kama upo hapo pengine ni unasubiri daladala hapo kituon.naona punga upo kazini.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,473
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Huku hakukufai babu utakufa kwa presha, nenda tu mmu wajukuu zako akina husninyo wakakuliwaze.
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    babu ODM huku hakuwezi,anamwogopa sana ff,rejao na ritz1,kashazoea soft thrds za kina ashaDi, black woman na sweetlady,faisi buku,bebii etc.ngoma hizi haziwezi
     
  20. fige

    fige JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Asubuhi ameomba nauli ya kurudi toka ughaibuni aje kutetea nini vile ?mara hii yuko UDSM, du atakua ndondocha huyu !!
     
Loading...