KingCobra95
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 3,364
- 6,264
Jukwaa la elimu...mada ya elimu.majibu ya kisiasa.ccm imefikaje huku..kiingereza cha raisi kimefikaje huku..
Kasome,unamkimbia Proffesor NdombaKumbe bora nikasome Makerere ,kuliko DIT
Wewe usiyejigamba ulisoma/umesoma wapi?Halafu kuna watu wanajigamba kusomea hapo.2021.
University of Witwatersrand hiki chuo nakikubali sana.
ranking World RankUniversity Det. Country Presence Rank* Impact Rank* Openness Rank* Excellence Rank*
1 290 University of Cape Town
500 413 234 265![]()
2 455 University of the Witwatersrand
1163 745 422 394![]()
3 480 Stellenbosch University
657 693 557 466![]()
4 516 University of Pretoria
179 715 495 543![]()
5 641 University of Kwazulu Natal
986 1301 584 496![]()
Hivyo ndiyo focus yangu ivyo vingine mnajua wenyewe mlienda kusoma au kukaa darasani
Umeambiwa walikuwa wanapanga kwa wingi wa mvi kwenye chuo,? Moto wa udom wanaujua waajiri au wachache waliowahi kuwa kwenye interview na hizi product,wewe pigs domo without evidence,keep it up udom
Sijui kumetokea nini! Hiki chuo kilikuwa miongoni mwa vyuo bora kabisa Afrika. Kama kumbukumbu zangu ni sahihi, kuna wakati kiliwahi kuwa cha tatu Afrika nyuma ya University of Capetown na kile cha Misri.
Sisi kila kitu tunakwenda kwa kurudi nyuma.
Kuna wakati tulikuwa juu katika demokrasia, viwanda, uwekezaji, n.k. Sasa ni hohe hahe. Kila kitu tunarudi nyuma.
Failure of the institution is failure of the management. Failure of a nation is failure of leadership.
Huoni aibu na ww kutaja UdomUdom cha cha NNE East Africa, cha Pili Tanzania. Hongera kwa udom
Best siyo chuo kikuuu tu juzi nilikuwa naangalia vitabu vya hawa walioanzishiwa mtaala mpya nikachanganyikiwa mtoto aliniuliza swali nikamwambia soma hiyo topic kwenye kitabu utapata majibu.,akaniambia nimesoma hamna nikachukua kitabu ni grade four yaani kitabu hakina kitu kabisaaaa.Kwanza hamna mtiririko topic zimeondolewa vitu vingi hamna kwenye kitabu.Nikatafuta vya ndugu yake vya grade four 2015 ndo nikaona mwanga na kumfundisha sasa nikapata mwelekeo.Halafu ndo hawa tunaambiwa wataishia la sita sijui watatoka na nini hapo jamani Elimu inazidi kushuka kila kukicha.Naona muda unavyokwenda mbele kinazidi kudidimia....