UDSM cha 32 kwa ubora Afrika na cha 2021 duniani

UDSM cha 32 kwa ubora Afrika na cha 2021 duniani

Hahahahahaha hii thread posts zake zinanchekesha saaana
 
Kama hamna ya kujadili mkalale.... Mnaoiponda udsm inaonekana mlikuwa mnaitamani sana ila hamkuweza kupata nafasi....... Taja chuo bora apa tz ukiacha UDSM
VETA maana walau wanatungenezea fenicha, mafeni, magar n.k

UDSM ndo shina la wizi wa rasilimali za taifa, siasa chafu n.k
 
If this is today, what shall tomorrow be?
 
Kila mwaka kinapiga hatua kadhaa kurudi nyuma, ifike mahali tuweke majina pembeni kuna uozo mwingi sana ndani ya utendaji wa udsm ambao usipoangaliwa kwa jicho kuu itakuja kuwa sehemu ya hovyo sana kuwahi kutokea tz
 
kitu ambacho nakiona miaka michache mbele ni kwamba UDOM ndo itakua juu ya Udsm kidunia siongelei ushabiki ila kila kukicha takwimu zinaonyesha Udom kupanda wakati Udsm wao wanaporomoka kwa kasi mfano mwaka jana UDOM kilikua cha 6 kitaifa now kimepanda mpaka nafasi ya pili kitaifa nyuma ya UDSM . UDSM wasipoangalia wamejikwaa wapi ipo siku hata top ten kitaifa hawataingia
 
Mimi UDSM walinimaliza kwenye mkataba wao wa Mlimani City!Wacha nijivunie degree yangu ya CBE.Sasa subiri waalikwe kwenye kipindi cha this week in perspective aisee maprofesa wanaongea ngeli ya kuunga.Mzee Simbeye mungu anakuona na kipindi chako.
 
Usiku kwenye Bar, club wamejazana wanafunzi wa chuo kikuu wanalewa na wengine kufanya ufuska, kipindi cha mitihani wananunua majawabu, vyeti na kusoma kijanja janja kwa kuiba mitihani, Rushwa zango, kwa kweli 80% ya wasomi wa DSM university ni feki kwa sasa huenda ni chuo kikuu cha mwisho Duniani pengine hawakutaka kusema Ukweli.
Mkulu sasa anavyopenda kuwateua utafikiri vyuo vingine sio wasomi.Hapo sasahivi Amna kitu walibahatika wakina Jaji Warioba et al.
 
Sikubaliani nao kwani haingii akilini / upeoni Vyuo Vikuu vya Dodoma na Huria viko juu ya one of the best University kwa sasa nchini Tanzania cha Mzumbe. Waliopangilia hizi ' rankings ' nadhani wanahitaji kufanyiwa formating IQ's zao kwani zimedoda / zimetokoka.
 
Sikubaliani nao kwani haingii akilini / upeoni Vyuo Vikuu vya Dodoma na Huria viko juu ya one of the best University kwa sasa nchini Tanzania cha Mzumbe. Waliopangilia hizi ' rankings ' nadhani wanahitaji kufanyiwa formating IQ's zao kwani zimedoda / zimetokoka.
Mkuu we umetumia vigezo gani kujua kama hivyo vyuo havistahili kuwepo katika hizo nafasi?
 
Mkuu we umetumia vigezo gani kujua kama hivyo vyuo havistahili kuwepo katika hizo nafasi?

Bado ni ' Vichanga ' sana ukilinganisha na Mzumbe University japo naviheshimu kwa ' Taaluma ' wanayoitoa.
 
Nakiona chuo kinachoitwa cha kata (Udom) kinavyokuja kwa kasi.
Maana kwenye interviews mpaka kwenye fields wanafunzi wa udom wanaonekana kuwa juu kuliko kwa wale wa chuo cha taifa.

I predict after several years tutakiona chuo kikuu cha Dodoma kikiwa juu.
 
Back
Top Bottom