UCHUNGU: Lowassa hawezi kuwa Rais tena popote duniani

UCHUNGU: Lowassa hawezi kuwa Rais tena popote duniani

Ook kaka jiandae kwenda kuishi huko Somalia au Syria October 26 asubuhi na mapemaa
 
Somalia mbona kuna Amani

Tangaza akishinda utatoa 0713 kwa kila mtanzania mpaka tumalizike mill45
 
Mchunguzi huru umejipachika kazi ya wapiga kura milioni ishirini na moja waliojiandikisha na umejiteua kuwa Mungumtu mtabiri kwamba ukisemacho ndicho huwa. Sisi wapumbavu na malofa katika ubora wetu tunaamini tulianza na Mungu, tuko na Mungu na tutamaliza na Mungu na ifikapo oktoba 25 tutampa Lowassa kura nyingi za ndiyo pamoja na wabunge wa ukawa. Tanzania bila ccm imeanza kuwezekana na huo ndio uchungu wako halisi
Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo unaiacha dunia bila ya kuwa rais tangu uzaliwe, ukweli ni kwamba si wewe tu.

Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa marais na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au popote pale na hii ni kutokana na sababu za kiumri pamoja na afya yako.

Umejitengenezea historia kubwa sana nchini itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.

Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa rais tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali wa nchi.


MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
 
Subirini tuje tuwanyooshe, kama kawaida yetu na hatujawahi kushindwa tangu 1995 ushindi ni 60%~80%

hizo 60% naona unazitaja kwa kuumia roho,unajua kama isingekuwa faulo pamoja na Lipumba kuokoa jahazi mngepigwa chini 2010!
Awamu hii ukawa inaingia ikulu
 
Mchunguzi huru umejipachika kazi ya wapiga kura milioni ishirini na moja waliojiandikisha na umejiteua kuwa Mungumtu mtabiri kwamba ukisemacho ndicho huwa. Sisi wapumbavu na malofa katika ubora wetu tunaamini tulianza na Mungu, tuko na Mungu na tutamaliza na Mungu na ifikapo oktoba 25 tutampa Lowassa kura nyingi za ndiyo pamoja na wabunge wa ukawa. Tanzania bila ccm imeanza kuwezekana na huo ndio uchungu wako halisi

mmeanza na mungumtu na mtamaliza na mungumtu na huyo mungumtu wenu atakuwa wa kwanza kufungua dimba la mahakama ya mafisadi baada ya oct 25
 
kushotokulia hadithi hadithi...urongo njoo.....watu hawabebwi na kufunguliwa mashtaka kienyeji. ninyi ccm mtakuwa wa kwanza kuundiwa tume ya uchunguzi kuchunguza zile bilioni moja alizokuja nazo manji pale dodoma. halafu tunawashukia mbunge mmojammoja kisha tunachunguza uuzwaji wa nyumba za serikali na nyingine kuuziwa undi milomo, mwenye uhusiano na Magufuli
mmeanza na mungumtu na mtamaliza na mungumtu na huyo mungumtu wenu atakuwa wa kwanza kufungua dimba la mahakama ya mafisadi baada ya oct 25
 
lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo unaiacha dunia bila ya kuwa rais tangu uzaliwe, ukweli ni kwamba si wewe tu.

Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa marais na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi kugombea uraisi tena duniani iwe tanzania au popote pale na hii ni kutokana na sababu za kiumri pamoja na afya yako.

Umejitengenezea historia kubwa sana nchini itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.

lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa rais tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali wa nchi.


mchunguzi huru (associate professor)

halafu masikini hata ubunge hatakuwa nao, yaani anapotezwa kijumla. Ni kama samsoni wa biblia, siku ya kufa kwake alienda kufa na wale waliomdhihaki. Eddo kaenda kufa na chadema amabao awali walimtusi na sasa wamempa nguzo za kujiulia yeye na wao
 
Mshimba kaburiii?Ngoyae kaingia mwenyewe....this will end of his history.....
 
Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo
unaiacha dunia bila ya kuwa rais tangu uzaliwe,
ukweli ni kwamba si wewe tu.
Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa marais
na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama
wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi
kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au
popote pale na hii ni kutokana na sababu za
kiumri pamoja na afya yako.
Umejitengenezea historia kubwa sana nchini
itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya
maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa
simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.
Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa
rais tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani
kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi
magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali
wa nchi.
MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
 
Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo
unaiacha dunia bila ya kuwa rais tangu uzaliwe,
ukweli ni kwamba si wewe tu.
Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa marais
na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama
wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi
kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au
popote pale na hii ni kutokana na sababu za
kiumri pamoja na afya yako.
Umejitengenezea historia kubwa sana nchini
itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya
maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa
simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.
Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa
rais tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani
kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi
magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali
wa nchi.
MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

Akagombee TFF
 
Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo
unaiacha dunia bila ya kuwa rais tangu uzaliwe,
ukweli ni kwamba si wewe tu.
Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa marais
na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama
wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi
kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au
popote pale na hii ni kutokana na sababu za
kiumri pamoja na afya yako.
Umejitengenezea historia kubwa sana nchini
itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya
maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa
simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.
Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa
rais tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani
kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi
magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali
wa nchi.
MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

Kwa humu jf inawezekana kama 5% hiv asipate ila nje ya jf ana 95% ya kuupata urais
 
Hadi sasa Magufuli atashinda kwa 80% na Lowasaa 10%.

Kura zote hizo Magufuli kazipata vijijini na Lowassa mjini ambapo anafanya mikutano kwasababu ya kutokuwa na afya nzuri.
 
[h=2]Mji Wa Mpanda wazizima, Lowassa asimamisha shuguli za mji wote[/h]
Huyu jamaa sasa amekuwa tatizo.. Hakuna namna nyingine acha aende ikulu tu
attachment.php

attachment.php

attachment.php
​

Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo unaiacha dunia bila ya kuwa rais tangu uzaliwe, ukweli ni kwamba si wewe tu.

Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa marais na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au popote pale na hii ni kutokana na sababu za kiumri pamoja na afya yako.

Umejitengenezea historia kubwa sana nchini itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.

Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa rais tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali wa nchi.


MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
 
Mgombea urais kupitia Ukawa mh.ndugu Edward Lowasa nitajinyonga na kufia mbaaaali kwa furaha kuu kwa sababu:

Nimeshiriki vita ya kuikomboa nchi kutoka kwenye makucha ya ccm na watawala wao toka uhuru.
Amani yangu ni kuona watoto wangu na wako na wajukuu na wazazi wetu waishi maisha ya furaha.

Nahakika Ccm imechokwa na haiwezi tena kuendelea na 25 octoba 2015.sasa Lowasa anasubiri kuapishwa tu.

Kwa kua kilichonifanya nipambane kimepatikana Rais ni lowasa na chama tawala ni Chadema kwa mwamvuli wa Ukawa.

Nimepigana
Nikuwa msatari wa mbele
Nimekuwa mzalendo
Tanzania imekombolewa

Sasa naweza kupumzika,Unapotafuta maisha ya pesa na nyumba si vyako ni vizazi vyako.

Ameeni.
 
Back
Top Bottom