UCHUNGU: Lowassa hawezi kuwa Rais tena popote duniani

UCHUNGU: Lowassa hawezi kuwa Rais tena popote duniani

Mgombea urais kupitia Ukawa mh.ndugu Edward Lowasa nitajinyonga na kufia mbaaaali kwa furaha kuu kwa sababu:

Nimeshiriki vita ya kuikomboa nchi kutoka kwenye makucha ya ccm na watawala wao toka uhuru.
Amani yangu ni kuona watoto wangu na wako na wajukuu na wazazi wetu waishi maisha ya furaha.

Nahakika Ccm imechokwa na haiwezi tena kuendelea na 25 octoba 2015.sasa Lowasa anasubiri kuapishwa tu.

Kwa kua kilichonifanya nipambane kimepatikana Rais ni lowasa na chama tawala ni Chadema kwa mwamvuli wa Ukawa.

Nimepigana
Nikuwa msatari wa mbele
Nimekuwa mzalendo
Tanzania imekombolewa

Sasa naweza kupumzika,Unapotafuta maisha ya pesa na nyumba si vyako ni vizazi vyako.

Ameeni.

Mkuu usijinyonge ila mkuu itabidi tufurahie kwa pamoja ukijinyonga utatuachia huzuni mkuu.Hatutaki uzikwe na CCM
 
Hahaha! Usiwe na Shaka Wananchi watafanya Maamuzi Magumu kuhakikisha hujinyongi
 
Magufuli akishinda uraisi haja kama hujajinyonga nakufufua uwe kumbe kipya.
 
Kama unataka kukimbia majukumu ya familia kwa njia hiyo basi jaribio lako la kujinyonga limeshindikana..Tafuta sababu nyingine
 
Tupe jina lako Halisi na unapoishi ili siku akiwa rahisi tuje kuhakikisha uyanenayo, ukishindwa tutatekeleza sisi.
 
Unajua fika kwamba hawezi kuwa rais ndio maana umesema hivyo wewe mjanjaa kwanini usiseme akikosa urais ndo ujinynge?
 
Bora ufe tu maana ninyi ndio mnairudisha hii nchi nyuma,Lowasa ndio rais awamu ya tano
 
Nawakumbusha tena mwenye mamlaka ya mwisho ni Mungu pekeyake, ss endeleeni kuongea.... Wait and see wonders!!
 
Someni biblia jamani hayo makanisa yenu mnayoita ya kiroho ya kina Gwajima ni upumbavu mtupu.Narudia tena URAIS HAUNUNULIWI KWA FEDHA.

Ww sijui km unaelewa, nachokiona unampangia Mungu!
Halafu usifikiri kila mtu hapa yupo hayo makanisa unayoyasema,jua hilo.

Nakukumbusha tena, MUNGU anaangalia moyo si nje Km binadamu atazamavyo, kasome tena Biblia yako.
MUNGU hapangiwi na njia zake hazichunguziki, angalia baada ya matokeo ukawa disappointed kisa unapoenda mbele za Mungu ulikuwa na mtu wako kichwani unaeona anafaa
 
Ninavojua mimi kuwa rais ni zaidi ya kupita majukwaani. Mfano, CCM wenyewe wanasema ushindi wao kwa majukwaani ni 30% tu. Mimi nakubaliana nao, rais ni taasisi nyeti, ni nafasi ambayo hatakiwi kupewa mtu kwa ushabiki. Ni lazima taasisi nyeti pia wahiridhishe kama kweli huyo mtu akipew nchi itakuwa salama.

Kwa mtu kama lowassa nina wasisi kama akipewa nchi itakuwa salama. Mzee anapoteza mda hasa, japokuwa si mbaya kujaribu bahati yake katika hii nafasi ya urais. Lowassa kamwe hawezi kuwa rais wa nchi yoyote duniani.
 
Ninavojua mimi kuwa rais ni zaidi ya kupita majukwaani. Mfano, CCM wenyewe wanasema ushindi wao kwa majukwaani ni 30% tu. Mimi nakubaliana nao, rais ni taasisi nyeti, ni nafasi ambayo hatakiwi kupewa mtu kwa ushabiki. Ni lazima taasisi nyeti pia wahiridhishe kama kweli huyo mtu akipew nchi itakuwa salama.

Kwa mtu kama lowassa nina wasisi kama akipewa nchi itakuwa salama. Mzee anapoteza mda hasa, japokuwa si mbaya kujaribu bahati yake katika hii nafasi ya urais. Lowassa kamwe hawezi kuwa rais wa nchi yoyote duniani.
Una kura moja tu, kama ulijiandikisha!!!
 
Back
Top Bottom