Uchaguzi Mkuu 2020 : Mbowe , Mdee, Lema , Kubenea, Sugu , Lijualikali, Selasini, Lisu, Nasari, Msigwa, Heche, Bulaya ,Matiko watafute kazi za kufanya

Hivi punde

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,302
2,000
Maendeleo hayana chama. Hapa Kazi Tu!

Uchaguzi Mkuu 2020 wapiga kelele wote huo ndo mwisho wao, hatutaki kuwapotezea wananchi muda wa kufanya kazi.

Nitashangaa sana wananchi watakaowachagua wapinzani ( Wabunge , Madiwani ) kwenye uchaguzi mkuu 2020.

Sioni ambacho wapinzani wamekifanya kwenye majimbo yao. Labda unieleze!

Kwanza hawakai majimboni.Kila siku wapo Dar.

Mbowe yeye ni Dar tu, Hai sijui kamwachia nani.

2020 twende na CCM, twende na Magufuli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

The only

JF-Expert Member
May 19, 2011
5,635
2,000
Mkuu wa wilaya Iringa alipoletwa kwenye wilaya ambayo kati ya kata 14 ,3 ndoza CCM akawa hajajua kazi yake ,akaanza na kugombana na Msigwa daily ,siku moja msigwa akamtolea uvivu akamwambia japo ni kumbukumbu isiyo rasmi:
'' Mimi nikihamia CCM ninakuja kuwa bosi wako fatilia historia ,nikiwa wa chini sana basi mkuu wa mkoa ,hivyo niheshimu sana kwa nini nimeamua kuwa kawaida wakati kukuzidi ni maneno matatu '' NAUNGA MKONO JUHUDI'' ,huo ukuu wa wilaya wako wengine wanaupata kwa kutomb#@$ tu ,kwa akili yako nadhani wewe pia nadhani ulifir@#$ mimi nilishinda uchaguzi kwa watu wengi kutaka niwe mimi ,nikuelimishe kidogo ,ikiwa mimi nitafeli kama mbunge ,hauwezi wewe kufanikiwa kama mkuu wa wilaya ,mimi nikifanya vizuri ntarudi kuwa mbunge,wewe ukifanya vizuri utapanda kuwa mkuu wa mkoa tena mkoa mwingine ,tuheshimiane tufanye kazi''

FUNZO
Leo hii Tundu Lisu akiamua kuhamia CCM mwenye hasra ni wewe utakosa mtetezi kipindi serikali haiko sawa ,ila yeye atapewa ubosi haraka,kawaulize vijana wa UVCCM walipolia kipindi cha manunuzi ya wapinzani walishangaa mpinzani anawaacha ,mwaka jana kwenye hiyo list yako ungemuweka mwita waitara leo ni naibu waziri wa TAMISEMI maskini wewe na musiba mpo mpo tu hahahahah
 

Khalidoun

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
2,755
2,000
Mafanikio makubwa ya CCM (by hook or by crook) ni kushinda uchaguzi tu. Baada ya hapo ndugu wananchi mtajijua na mtaisoma namba. Maendeleo ni kwa familia zetu tu viongozi wa thithiemu

Sent from my SHV-E330K using Tapatalk
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,567
2,000
Maendeleo hayana chama. Hapa Kazi Tu!

Uchaguzi Mkuu 2020 wapiga kelele wote huo ndo mwisho wao, hatutaki kuwapotezea wananchi muda wa kufanya kazi.

Nitashangaa sana wananchi watakaowachagua wapinzani ( Wabunge , Madiwani ) kwenye uchaguzi mkuu 2020.

Sioni ambacho wapinzani wamekifanya kwenye majimbo yao. Labda unieleze!

Kwanza hawakai majimboni.Kila siku wapo Dar.

Mbowe yeye ni Dar tu, Hai sijui kamwachia nani.

2020 twende na CCM, twende na Magufuli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Vijana kuna mahali tunakosea
IMG-20190310-WA0000.jpg
 

mpwaa

JF-Expert Member
Aug 2, 2015
867
1,000
Maendeleo hayana chama. Hapa Kazi Tu!

Uchaguzi Mkuu 2020 wapiga kelele wote huo ndo mwisho wao, hatutaki kuwapotezea wananchi muda wa kufanya kazi.

Nitashangaa sana wananchi watakaowachagua wapinzani ( Wabunge , Madiwani ) kwenye uchaguzi mkuu 2020.

Sioni ambacho wapinzani wamekifanya kwenye majimbo yao. Labda unieleze!

Kwanza hawakai majimboni.Kila siku wapo Dar.

Mbowe yeye ni Dar tu, Hai sijui kamwachia nani.

2020 twende na CCM, twende na Magufuli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwambie mama yako atafte kaz ya kufanya sio hao uliowataja.
 

Mnondwe

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
3,897
2,000
Kama hujayaona mengi yaliyoibuliwa na upinza lazima utakuwa na" braindrain",na kwa taarifa yako tu ni kuwa hasira za 2020 hata 2015 ilikuwa ni trailer tu,utashangaa sana.
Kwanza hoja mulizolazimisha zilundikwe tu hamtaweza kuzijibu kwa miezi 3,na bao lile la kisigino mainj8nia wamenuna.
 

macson3

JF-Expert Member
Nov 10, 2017
1,081
2,000
Panapo uwanja sawa wa mapambano, hizo kwako ni ndoto za alinacha. Halafu ndugu, nikuulize kama hoja ni kubaki jimboni all the time, niambie ni mbunge gani ambaye amebaki jimboni kwake na jimbo lake lina maendeleo kushinda mengine?
Nadhani issue sio maendeleo kuzidi majimbo mengine,issue ni wametekeleza walichoahidi kwa wananchi wao? Maana kila jimbo lina matatizo tofauti na jingine mkuu.

always positive
 

Watu

JF-Expert Member
May 12, 2008
3,233
2,000
Maendeleo hayana chama. Hapa Kazi Tu!

Uchaguzi Mkuu 2020 wapiga kelele wote huo ndo mwisho wao, hatutaki kuwapotezea wananchi muda wa kufanya kazi.

Nitashangaa sana wananchi watakaowachagua wapinzani ( Wabunge , Madiwani ) kwenye uchaguzi mkuu 2020.

Sioni ambacho wapinzani wamekifanya kwenye majimbo yao. Labda unieleze!

Kwanza hawakai majimboni.Kila siku wapo Dar.

Mbowe yeye ni Dar tu, Hai sijui kamwachia nani.

2020 twende na CCM, twende na Magufuli.

Sent using Jamii Forums mobile app


Fatma karume, Malisa e.t.c ni wabunge?? Kelele haziwezi kwisha maadam hamtendi haki.....
 

mangikule

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
4,294
2,000
Maendeleo hayana chama. Hapa Kazi Tu!

Uchaguzi Mkuu 2020 wapiga kelele wote huo ndo mwisho wao, hatutaki kuwapotezea wananchi muda wa kufanya kazi.

Nitashangaa sana wananchi watakaowachagua wapinzani ( Wabunge , Madiwani ) kwenye uchaguzi mkuu 2020.

Sioni ambacho wapinzani wamekifanya kwenye majimbo yao. Labda unieleze!

Kwanza hawakai majimboni.Kila siku wapo Dar.

Mbowe yeye ni Dar tu, Hai sijui kamwachia nani.

2020 twende na CCM, twende na Magufuli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Labda useme polccm wakishindwa kupora kura. Kumsaidia mwixi wa phd. Tetesi mwizi wa phd anataka amkabithi yule Mr richmond aka malaya. Phd anaona aibu imetosha.
 

areafiftyone

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
8,410
2,000
Wengi watapita na nnahisi upinzani utaongeza idadi bungeni na hatimae kuwa na wabunge zaidi kuliko chama tawala na pengine kuwa na Rais kutokea upinzani.

Wao wataamini hili?
Njozi za mchana kabisa hizi.Sijui umekula maharage na ugali.
 

Domsel

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
681
1,000
Nafikri CCM mkibakia wenyewe pekee yenu tutaendelea sana? Usije wa dharau hao watu ni wa mhimu kuwepo bungeni kwa kusaidia kuifanya serikali iwe macho, na ifuate taratibu.
Siamini kama bwana mkubwa anania njema kuharibu upinzani ni WAJINGA PEKEE wazaniao kuwa hao wapinzani wasipokuwepo bungeni kutapatikana maendeleo angalau hata ya kuikaribia Uchina, narudia ni WAPUMBAVU tu wanao weza kufikri ati wapinzani wakiondolewa kutakuwa na kufuatwa sheria za kikatiba na maendeleo kupatikana.
Ni kweli hawatarejea bungeni kwa sababu tunajua yatakayo fanyika, tume yenu, watangazaji washindi wenu, polisi wenu, kila kitu chenu. Upinzani utakaoingia ni CUF Lipumba, UDP Cheyo, Chama cha Mzee Mrema lkn wapinzani wenye hoja watapitia wapi....?

CCM HOYEE......HOYEEEEEEEEEEE
矣月十戈

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
107,386
2,000
Kwa wizi kupitia tume FAKE ya dikteta na dhalimu pale magogoni lakini kwenye uchaguzi huru na wa haki kupitia Tume HURU wote hao wanarudi mjengoni kwa ushindi wa TSUNAMI and then some. Hata pole pole analijua hili.


Maendeleo hayana chama. Hapa Kazi Tu!

Uchaguzi Mkuu 2020 wapiga kelele wote huo ndo mwisho wao, hatutaki kuwapotezea wananchi muda wa kufanya kazi.

Nitashangaa sana wananchi watakaowachagua wapinzani ( Wabunge , Madiwani ) kwenye uchaguzi mkuu 2020.

Sioni ambacho wapinzani wamekifanya kwenye majimbo yao. Labda unieleze!

Kwanza hawakai majimboni.Kila siku wapo Dar.

Mbowe yeye ni Dar tu, Hai sijui kamwachia nani.

2020 twende na CCM, twende na Magufuli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,855
2,000
Hizo ndio priority za ccm kuua upinzani

Na viwanda vitakua vimeshajengwa na kutema ajira, na hatutakua tegemezi wa budget kwa wahisani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom