Uchaguzi 2020: Watanzania mnaokaa nje ya nchi acheni uzembe, rudini kuchagua Rais na viongozi wengine

FrankLutazamba

JF-Expert Member
Aug 9, 2018
449
500
Dada na kaka zangu mlio nchi za nje, mtapoteza haki yenu ya kuchagua viongozi hadi lini, jitahidini mrudi nyumbani Tanzania October hii mpige kura ili muache kulalamika kwa kuchaguliwa viongozi msiowataka.

Mkija msitusahau kuja na zawadi ya Pizza na baga,pia mje na wajomba na shangazi wetu (Watoto wenu). Waje waone mabadiliko makubwa kama reli ya Sgt, Mbuga za wanyama kama Ngorongoro, Nyerere national Park, Daraja la Mfugale na Dada zetu warembo.

Maoni.
 

Aladeen04

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
3,047
2,000
Watayopigia ubalozini inatosha, kwa nini wachome nauli? Labda kama wanakuja kusalimu ndugu zao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom