Ubaguzi kwenye mikopo ya Elimu ya juu

Ubaguzi kwenye mikopo ya Elimu ya juu

Jamani wengine watakua ni ukawa na hawajapata mkopo hivyo tuwaombee tu kwa mungu wapate waweze kufikia malengo yao
 
Isome namba kimya kimya wala usilalamike. HAPA KAZI TU
 
Fanteni kazi mjilipie..unalalamika wakati kazi mnazo na mnalipwa. sitegemei mtu aliyekuwa anaimba HAPA KAZI TU akawa hana kazi ya kumwingizia kipato. mtuache UKAWA tuisome namba?-???‚?-???‚?-???‚?-???‚
 
chuo gani na..ulipata chuo TCU batch ipi..maana waliopata.mkopo ni batch 1 tu

Mbona Dada yangu alipata chuo batch ya kwanza tena education lakini katika orodha ya majina ya mkopo hayumo
 
Watu mnaumiza vichwa na mkopo wakat mmekataa elimu bure....

Hii thread ifutwe tu
 
Kwa iyo unataka tukusaidie nini? Jisomeshe kama huna baki home. Hapakazi tu
 
Last edited by a moderator:
kuna wanaojifariji kuwa hii ni batch ya kwanza hivyo wote watapata mkopo, ukweli ni kwamba wapo watakaopata lakini wengi wenu lazima mtakosa mkopo na hili mtalibaini pale watakapotoa hata hizo batch zingine ambazo mnadhani zipo. hiii ni kulingana na bajeti ambayo imeshapangwa ambayo inaonesha ongezeko la bilion 100 dhidi ya bajeti ya mwaka jana, na ikumbukwe kuwa kuanzia mwaka huu wanafunzi watalipwa 8500 kwa siku badala ya 7500, hivyo hata hilo ongezeko la bajet ni kwa ajil ya hiyo buku iliyoongezeka. mwaka jana wengi waliokosa mikopo ila naona mwaka huu wengi zaidi watakosa, tusubiri soon na siku zinayoyoma since vyuo vilivyo vingi tayari vimeshafungua kwa mwaka wa kwanza, na walipaswa kufika chuo na kukuta majina au pesa tayari zipo, mfano SUA ambao majina yalitoka kabla
 
Back
Top Bottom