Ubaguzi kwenye mikopo ya Elimu ya juu

Ubaguzi kwenye mikopo ya Elimu ya juu

Vijana Msiogope Maneno Ya Watu.Serikali Inapesa Sana Na Wote Mtapata Mkopo Sema 2batch Imechelewa.
 
japo nipo science, bado mkopo sijapata. Kwa hiyo mkopo ni kwa wale wa education na afya, na siyo kwa wasayansi wote.

na sio education wote me nmechaguliwa edu in scnc mkopo bado
 
Walio pata sahiv ni lot 1 ambao ni watu wa afya na walimu wa sayansi. lot 2 itakua wale wengine ambao coarse zao zilikua na priority. By the way haya ndo matunda ya hapa kazi tu

mnachoandka mbona hamna uhakika mm nimechaguliwa education in science mkopo sijapata bado
 
Batch Zinapikwa Na Wote Watapata Mkopo.Hiyo Ilikua Batch One.Inakuja Batch 2 Ambayo Zaidi Ya Wanafunzi 50,000.Mtapata Mkopo.Batch 2 Is Uploading.....Searching&&&synthesizing....Unknown Zone........Please Wait

we ndo umeandka la maana bro
 
Back
Top Bottom